Notice: Undefined variable: inline_styles in /home/satsdigital/public_html/catalog/view/theme/default/template/satsdigi/header.tpl on line 10
satsdigital.com

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด TVI, CVI, AHD, ANALOG (จอ 5 นิ้ว)

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด HDCVI, AHD, HDTVI, ANALOG  เหมาะสำหรับช่า..

3,900 บาท

กล้องวงจรปิดทรงโดม DAHUA รุ่น DH-HAC-HDW1200E-A / 3.6 mm / 1/2.7" CMOS / 2 MP (มีไมค์โครโฟนในตัว)

กล้องวงจรปิดอินฟราเรดทรงโดม DAHUA รุ่น DH-HAC-HDW1200E-A เป็นกล้องวงจรปิดเทคโนโลยี HDCVI ใ..

1,990 บาท

กล้องวงจรปิด DAHUA รุ่น DH-HAC-HFW1200SP / 3.6 mm / 1/2.9" CMOS / 2 MP

กล้องวงจรปิด HDCVI DAHUA รุ่น DH-HAC-HFW1200SP เป็นกล้องวงจรปิดเทคโนโลยีใหม่ ให้ความค..

1,950 บาท

เครื่องบันทึกภาพ DVR iNNEKT MHD 16 CH รุ่น ZDD216A / 1080P (5iN1: TVI CVI AHD CVBS IP)

เครื่องบันทึกภาพ DVR INNEKT MHD รุ่น ZDD216A (1080P)  5 in 1: TVI CVI AHD CVBS IP รองรับกล..

8,900 บาท

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด 4iN1 CVI / TVI / AHD / ANALOG (จอ 3.5 นิ้ว)

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด 4iN1 (TVI, CVI, AHD, ANALOG) เหมาะสำหรับช่างติดตั้งกล้องวงจรปิดในป..

5,900 บาท

บาลันระยะ 300 เมตร รองรับกล้อง TVI, CVI, AHD, ANALOG (แพคคู่ 2 ตัว)

อุปกรณ์ขยายสัญญาณ (บาลัน) สำหรับกล้อง AHD, TVI, CVI, ANALOG เป็นอุปกรณ์ช่วยขยายสัญญาณความถ..

100 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH-FTTx Single Mode 1 Core เข้าหัวชนิด SC-SC สำเร็จรูป ความยาว 100 เมตร (สายภายนอกมีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 100 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป ชนิดหัวคอนเนคเตอร์เป็นแ..

790 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Simplex Single Mode เข้าหัวชนิด SC-SC สำเร็จรูป (ความยาว 3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 3 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเ..

120 บาท

ชุดเครื่องมือเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติก FTTH, FTTx (Fiber Oftic Tool)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติก FTTH, FTTx เหมาะสำหรับงานเข้าหัวสายงานไฟเบอร์ออฟติก เป็นเค..

2,700 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH-FTTx Single Mode 1 Core เข้าหัวชนิด SC-SC สำเร็จรูป ความยาว 200 เมตร (สายภายนอกมีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 200 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป ชนิดหัวคอนเนคเตอร์..

1,300 บาท

SC FAST CONNECTOR สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก

ใช้สำหรับเข้าหัวสายใยแก้วนำแสง (ไฟเบอร์ออฟติก) กรณณีที่โมดูลที่ใช้งานร่วมกันเป็นชนิด SC คอนเนคเตอร์..

45 บาท

SC/APC FAST CONNECTOR สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก

ใช้สำหรับเข้าหัวสายใยแก้วนำแสง (ไฟเบอร์ออฟติก) กรณณีที่โมดูลที่ใช้งานร่วมกันเป็นชนิด SC/APC FAST CON..

45 บาท

Media Converter Net LINK 10/100 Mbps 1 CH /SM/SC/25 Km

อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติกเป็นแลน (Media Converter 10/100 Mbps) ชนิดหัวเชื่อมต่อ..

1,200 บาท

Media Converter 10/100 Mbps 2 CH /SM/SC/25 Km

อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติกเป็นแลน (Media Converter 10/100 Mbps) ชนิดหัวเชื่อมต่อ..

2,200 บาท

Media Converter 10/100 Mbps 4 CH /SM/SC/25 Km

อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติกเป็นแลน (Media Converter 10/100 Mbps) ชนิดหัวเชื่อมต่อ..

2,700 บาท

Media Converter 10/100 Mbps 8 CH /SM/SC/25 Km

อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติกเป็นแลน (Media Converter 10/100 Mbps) ชนิดหัวเชื่อมต่อ..

4,500 บาท

Media Converter 10/100/1000 Mbps 2 CH /SM/SC/25 Km

อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติกเป็นแลน (Media Converter 10/100/1000 Mbps) ชนิดหัวเชื่..

2,700 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH-FTTx Single Mode 1 Core เข้าหัวชนิด SC-SC สำเร็จรูป ความยาว 500 เมตร (สายภายนอกมีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 500 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป ชนิดหัวคอนเนคเตอร์..

2,700 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH-FTTx Single Mode 1 Core เข้าหัวชนิด SC-SC สำเร็จรูป ความยาว 300 เมตร (สายภายนอกมีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป ชนิดหัวคอนเนคเตอร์..

1,800 บาท

สินค้าแนะนำ

กล้องวงจรปิดอินฟราเรด iNNEKT MHD รุ่น ZDMI1023 / 3.6 mm / 1/4" CMOS / 1.0 MP  (4 in 1:TVI CVI AHD CVBS)

กล้องวงจรปิดอินฟราเรด iNNEKT MHD รุ่น ZDMI1023 / 3.6 mm / 1/4" CMOS / 1.0 MP (4 in 1:TVI CVI AHD CVBS)

กล้องวงจรปิดสายพันธ์ใหม่ iNNEKT MHD รุ่น ZDMI1023 1 ล้านพิกเซล สามารถปรับการใช้งานให้รองรั..

1,350 บาท

เม็ดเชื่อมสายแลน/สายโทรศัพท์ UY 3M มีเจล (กล่อง 100 ตัว)

เม็ดเชื่อมสายแลน/สายโทรศัพท์ UY 3M มีเจล (กล่อง 100 ตัว)

เม็ดเชื่อมสายหรือเม็ดต่อสาย ใช้สำหรับต่อสายแลนหรือสายโทรศัพท์เข้าด้วยกัน ในกรณีจำเป็นที่ต้..

180 บาท

กล้องวงจรปิด DAHUA รุ่น DH-HAC-HFW1200D / 3.6 mm / 1/2.7" CMOS / 2 MP

กล้องวงจรปิด DAHUA รุ่น DH-HAC-HFW1200D / 3.6 mm / 1/2.7" CMOS / 2 MP

กล้องวงจรปิด HDCVI DAHUA รุ่น DH-HAC-HFW1200D เป็นกล้องวงจรปิดเทคโนโลยีใหม่ ให้ความคม..

2,100 บาท

กลอนแม่เหล็กไฟฟ้ารองรับแรงดึง 280 กิโลกรัม (Magnetic Lock)

กลอนแม่เหล็กไฟฟ้ารองรับแรงดึง 280 กิโลกรัม (Magnetic Lock)

กลอนแม่เหล็กไฟฟ้า Magnetic Lock รองรับแรงโหลด สูงสุดที่ 280 กิโลกรัม สำหรับประตู..

1,500 บาท

บาลันระยะ 300 เมตร รองรับกล้อง TVI, CVI, AHD, ANALOG (แพคคู่ 2 ตัว)

บาลันระยะ 300 เมตร รองรับกล้อง TVI, CVI, AHD, ANALOG (แพคคู่ 2 ตัว)

อุปกรณ์ขยายสัญญาณ (บาลัน) สำหรับกล้อง AHD, TVI, CVI, ANALOG เป็นอุปกรณ์ช่วยขยายสัญญาณความถ..

100 บาท

FC FAST CONNECTOR สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก

FC FAST CONNECTOR สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก

ใช้สำหรับเข้าหัวสายใยแก้วนำแสง (ไฟเบอร์ออฟติก) กรณณีที่โมดูลที่ใช้งานร่วมกันเป็นชนิด FC คอนเนคเตอร์..

45 บาท

เครื่องบันทึกภาพ NVR DAHUA 32 CH รุ่น DHI-NVR4232-4KS2 / 4K

เครื่องบันทึกภาพ NVR DAHUA 32 CH รุ่น DHI-NVR4232-4KS2 / 4K

เครื่องบันทึกภาพ NVR DAHUA 32 CH รุ่น DHI-NVR4232-4KS2 (1080P/4K) รองรับกล้องความละเอ..

15,500 บาท

Media Converter 10/100 Mbps 4 CH /SM/SC/25 Km

Media Converter 10/100 Mbps 4 CH /SM/SC/25 Km

อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติกเป็นแลน (Media Converter 10/100 Mbps) ชนิดหัวเชื่อมต่อ..

2,700 บาท

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด 4iN1 CVI / TVI / AHD / ANALOG (จอ 3.5 นิ้ว)

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด 4iN1 CVI / TVI / AHD / ANALOG (จอ 3.5 นิ้ว)

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด 4iN1 (TVI, CVI, AHD, ANALOG) เหมาะสำหรับช่างติดตั้งกล้องวงจรปิดในป..

5,900 บาท

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด TVI, CVI, AHD, ANALOG (จอ 5 นิ้ว)

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด TVI, CVI, AHD, ANALOG (จอ 5 นิ้ว)

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด HDCVI, AHD, HDTVI, ANALOG  เหมาะสำหรับช่า..

3,900 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH-FTTx Single Mode 1 Core เข้าหัวชนิด SC-SC สำเร็จรูป ความยาว 200 เมตร (สายภายนอกมีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH-FTTx Single Mode 1 Core เข้าหัวชนิด SC-SC สำเร็จรูป ความยาว 200 เมตร (สายภายนอกมีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 200 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป ชนิดหัวคอนเนคเตอร์..

1,300 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH-FTTx Single Mode 1 Core เข้าหัวชนิด SC-SC สำเร็จรูป ความยาว 300 เมตร (สายภายนอกมีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH-FTTx Single Mode 1 Core เข้าหัวชนิด SC-SC สำเร็จรูป ความยาว 300 เมตร (สายภายนอกมีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป ชนิดหัวคอนเนคเตอร์..

1,800 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH-FTTx Single Mode 1 Core เข้าหัวชนิด SC-SC สำเร็จรูป ความยาว 100 เมตร (สายภายนอกมีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH-FTTx Single Mode 1 Core เข้าหัวชนิด SC-SC สำเร็จรูป ความยาว 100 เมตร (สายภายนอกมีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 100 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป ชนิดหัวคอนเนคเตอร์เป็นแ..

790 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH-FTTx Single Mode 1 Core เข้าหัวชนิด SC-SC สำเร็จรูป ความยาว 500 เมตร (สายภายนอกมีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH-FTTx Single Mode 1 Core เข้าหัวชนิด SC-SC สำเร็จรูป ความยาว 500 เมตร (สายภายนอกมีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 500 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป ชนิดหัวคอนเนคเตอร์..

2,700 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH-FTTx Single Mode 2 Core เข้าหัวชนิด SC-SC สำเร็จรูป ความยาว 300 เมตร (สายภายนอกมีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH-FTTx Single Mode 2 Core เข้าหัวชนิด SC-SC สำเร็จรูป ความยาว 300 เมตร (สายภายนอกมีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป ชนิดหัวคอนเนคเตอร์..

3,200 บาท

ชุดกล้องวงจรปิด DAHUA HCVR5104HS-S3 + กล้องอินฟราเรด DAHUA รุ่น 1200SP (จำนวน 4 ตัว)

ชุดกล้องวงจรปิด DAHUA HCVR5104HS-S3 + กล้องอินฟราเรด DAHUA รุ่น 1200SP (จำนวน 4 ตัว)

ชุดกล้องวงจรปิด HDCVI ความละเอียด 2 ล้านพิกเซล สำหรับติดตั้งบ้านพักอาศัย 4 จุด เหมาะสำหรับ..

9,900 บาท

ชุดกล้องวงจรปิด iNNEKT MHD ความละเอียด 1 ล้านพิกเซล จำนวน 8 ตัว

ชุดกล้องวงจรปิด iNNEKT MHD ความละเอียด 1 ล้านพิกเซล จำนวน 8 ตัว

ชุดกล้องวงจรปิด iNNEKT MHD 8 CH สำหรับติดตั้งบ้านพักอาศัย, โรงงานอุสาหกรรม จำนวน 8 จุด&nbs..

15,900 บาท

ชุดกล้องวงจรปิด CAMERA KIT OEM 4 CH /CMOS/3.6 MM/2 MP

ชุดกล้องวงจรปิด CAMERA KIT OEM 4 CH /CMOS/3.6 MM/2 MP

ชุดกล้องวงจรปิดจำนวน 4 ตัว (CAMERA KIT 4 CH) เป็นชุดกล้องวงจรปิดไม่มีแบรนด์ (OEM) ราคาประหยัดมา..

7,900 บาท

POE SWITCH 16 PORT 10/100/1000 Mbps + 2 PORT UP LINK

POE SWITCH 16 PORT 10/100/1000 Mbps + 2 PORT UP LINK

POE SWITCH 16 PORT 10/100/1000 Mbps​ เป็นอุปกรณ์ช่วยในการจ่ายไฟผ่านสายแลนไปในเส้นเดียวกัน ..

7,900 บาท

POE SWITCH 4 PORT 10/100/1000 Mbps + 2 PORT UPLINK (SFP/LAN)

POE SWITCH 4 PORT 10/100/1000 Mbps + 2 PORT UPLINK (SFP/LAN)

POE SWITCH 4 PORT 10/100/1000 Mbps​ เป็นอุปกรณ์ช่วยในการจ่ายไฟผ่านสายแลนไปในเส้นเดียวกัน ใ..

2,200 บาท

สินค้ามาใหม่ล่าสุด

Media Converter net LINK 10/100/1000 Mbps 1 CH /SM/SC/25 Km

Media Converter net LINK 10/100/1000 Mbps 1 CH /SM/SC/25 Km

อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติกเป็นแลน (Media Converter 10/100/1000 Mbps) ชนิดหัวเชื่..

1,650 บาท

กล้องวงจรปิดทรงโดม DAHUA รุ่น DH-HAC-HDBW1200R-VF / 1/2.7" CMOS / 2 MP (ปรับซูมเลนส์ได้ 2.7-12 มิลลิเมตร)

กล้องวงจรปิดทรงโดม DAHUA รุ่น DH-HAC-HDBW1200R-VF / 1/2.7" CMOS / 2 MP (ปรับซูมเลนส์ได้ 2.7-12 มิลลิเมตร)

กล้องวงจรปิดอินฟราเรดทรงโดมมีฝาครอบ DAHUA รุ่น DH-HAC-HDBW1200R-VF เป็นกล้องวงจรปิดเทคโนโล..

2,800 บาท

ภาคจ่ายไฟรีซีฟเวอร์ IDEASAT TOPTEN HD รุ่น H3

ภาคจ่ายไฟรีซีฟเวอร์ IDEASAT TOPTEN HD รุ่น H3

ชุดแผงวงจร Power Supply สำหรับเครื่องรับสัญญาณดาวเทียม IDEASAT TOPTEN HD รุ่น H3 ใช้สำหรับเปลี่ยนทดแ..

220 บาท

ภาคจ่ายไฟ รีซีฟเวอร์ LEOTECH LEO 999 MATV / IDEASAT ID-880 PLUS

ภาคจ่ายไฟ รีซีฟเวอร์ LEOTECH LEO 999 MATV / IDEASAT ID-880 PLUS

ชุดแผงวงจร Power Supply สำหรับเครื่องรับสัญญาณดาวเทียม LEOTECH รุ่น 999, 999 V1S, MATV หรือ IDEASAT ..

220 บาท

สายนำสัญญาณ RG6 ชีลด์ 95% 75 โอมห์ 305 เมตร (สีขาว)

สายนำสัญญาณ RG6 ชีลด์ 95% 75 โอมห์ 305 เมตร (สีขาว)

สาย RG-6U 305 ม./Roll (ชีลล์ 95%) เหมาะสำหรับเดินสายระบบ จานดาวเทียม, กล้องวงจรป..

1,500 บาท

สายนำสัญญาณ RG6 ชีลด์ 95% 75 โอมห์ 100 เมตร (สีดำ)

สายนำสัญญาณ RG6 ชีลด์ 95% 75 โอมห์ 100 เมตร (สีดำ)

สายนำสัญญาณ RG-6 สีดำ อย่างดีเคลือบทองแดง 21% ชีลล์กันสัญญาณรบกวนภายนอก 95% / 144 เส้น รอง..

450 บาท

ชุดกล้องวงจรปิด IPC-DAHUA 4 CH. + กล้อง DAHUA รุ่น IPC-1320S / 3MP / จำนวน 4 ตัว

ชุดกล้องวงจรปิด IPC-DAHUA 4 CH. + กล้อง DAHUA รุ่น IPC-1320S / 3MP / จำนวน 4 ตัว

ชุดกล้องวงจรปิด IPC คมชัดสูงความละเอียด 3 ล้านพิกเซล (2048X1536) เหมาะกับผู้ที่สนใจกล้องวง..

23,000 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH-FTTx Single Mode 2 Core เข้าหัวชนิด SC-SC สำเร็จรูป ความยาว 300 เมตร (สายภายนอกมีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH-FTTx Single Mode 2 Core เข้าหัวชนิด SC-SC สำเร็จรูป ความยาว 300 เมตร (สายภายนอกมีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป ชนิดหัวคอนเนคเตอร์..

3,200 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH-FTTx Single Mode 1 Core เข้าหัวชนิด SC-SC สำเร็จรูป ความยาว 300 เมตร (สายภายนอกมีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH-FTTx Single Mode 1 Core เข้าหัวชนิด SC-SC สำเร็จรูป ความยาว 300 เมตร (สายภายนอกมีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป ชนิดหัวคอนเนคเตอร์..

1,800 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH-FTTx Single Mode 1 Core เข้าหัวชนิด SC-SC สำเร็จรูป ความยาว 500 เมตร (สายภายนอกมีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH-FTTx Single Mode 1 Core เข้าหัวชนิด SC-SC สำเร็จรูป ความยาว 500 เมตร (สายภายนอกมีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 500 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป ชนิดหัวคอนเนคเตอร์..

2,700 บาท

เครื่องบันทึกภาพ NVR DAHUA 4 CH รุ่น DHI-NVR4104HS-4KS2 / 4K

เครื่องบันทึกภาพ NVR DAHUA 4 CH รุ่น DHI-NVR4104HS-4KS2 / 4K

เครื่องบันทึกภาพ NVR DAHUA 4 CH รุ่น DHI-NVR4104HS-4KS2 (1080P/4K) รองรับกล้องความละเ..

4,200 บาท

MINI GBIC / SFP Module  / 3 KM / SC (เป็นคู่)

MINI GBIC / SFP Module / 3 KM / SC (เป็นคู่)

SFP Module สำหรับเชื่อมต่อกับสาย Fiber Oftic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ SC Tx1310nm/Rx1550n..

2,200 บาท

POE SWITCH 4 PORT 10/100/1000 Mbps + 2 PORT UPLINK (SFP/LAN)

POE SWITCH 4 PORT 10/100/1000 Mbps + 2 PORT UPLINK (SFP/LAN)

POE SWITCH 4 PORT 10/100/1000 Mbps​ เป็นอุปกรณ์ช่วยในการจ่ายไฟผ่านสายแลนไปในเส้นเดียวกัน ใ..

2,200 บาท

POE SWITCH 8 PORT 10/100 Mbps + 2 PORT UPLINK

POE SWITCH 8 PORT 10/100 Mbps + 2 PORT UPLINK

POE SWITCH 8 PORT 10/100 Mbps​ เป็นอุปกรณ์ช่วยในการจ่ายไฟผ่านสายแลนไปในเส้นเดียวกัน ใช้ได้..

2,800 บาท

POE SWITCH 8 PORT 10/100/1000 Mbps +2 PORT UP LINK

POE SWITCH 8 PORT 10/100/1000 Mbps +2 PORT UP LINK

POE SWITCH 8 PORT 10/100/1000 Mbps​ เป็นอุปกรณ์ช่วยในการจ่ายไฟผ่านสายแลนไปในเส้นเดียวกัน ใ..

5,200 บาท

กล้องวงจรปิด DAHUA IP-CAMERA รุ่น DH-IPC-HFW1320S / 2.8 mm / 1/3" CMOS / 3 MP

กล้องวงจรปิด DAHUA IP-CAMERA รุ่น DH-IPC-HFW1320S / 2.8 mm / 1/3" CMOS / 3 MP

กล้องวงจรปิด IP-CAMER DAHUA รุ่น DH-IPC-HFW1320S เป็นกล้องวงจรปิดแบบมี IP เป็นขอ..

3,900 บาท

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด 4iN1 PTZ / VGA / LAN, RG-6 TEST ระบบ CVI, TVI, AHD, ANALOG (จอ 5 นิ้ว)

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด 4iN1 PTZ / VGA / LAN, RG-6 TEST ระบบ CVI, TVI, AHD, ANALOG (จอ 5 นิ้ว)

เครื่องวัดสัญญาณกล้องวงจรปิด 4 ระบบ รองรับการวัดสัญญาณกล้อง HDCVI, HDTVI, HD-AHD, และอนาล็อก เครื่อว..

5,500 บาท

กล้องวงจรปิด DAHUA IP-CAMERA รุ่น DH-IPC-HFW1220S / 3.6 mm / 1/2.7" CMOS / 2 MP

กล้องวงจรปิด DAHUA IP-CAMERA รุ่น DH-IPC-HFW1220S / 3.6 mm / 1/2.7" CMOS / 2 MP

กล้องวงจรปิด IP-CAMER DAHUA รุ่น DH-IPC-HFW1220S เป็นกล้องวงจรปิดแบบมี IP เป็นขอ..

3,200 บาท

Media Converter 10/100/1000 Mbps 2 CH /SM/SC/25 Km

Media Converter 10/100/1000 Mbps 2 CH /SM/SC/25 Km

อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติกเป็นแลน (Media Converter 10/100/1000 Mbps) ชนิดหัวเชื่..

2,700 บาท

ชุดกล้องวงจรปิด CAMERA KIT OEM 4 CH /CMOS/3.6 MM/2 MP

ชุดกล้องวงจรปิด CAMERA KIT OEM 4 CH /CMOS/3.6 MM/2 MP

ชุดกล้องวงจรปิดจำนวน 4 ตัว (CAMERA KIT 4 CH) เป็นชุดกล้องวงจรปิดไม่มีแบรนด์ (OEM) ราคาประหยัดมา..

7,900 บาท

ADAPTOR 12V-1A PK (แบบขดลวด)

ADAPTOR 12V-1A PK (แบบขดลวด)

ADAPTOR 12V-1A (แบบขดลวด) มีระบบควบคุมแรงดันด้วย IC Regulator จ่ายไฟนิ่งทนทานเป็นพิเศษ เหม..

190 บาท

UPS SYNDOME 800 VA 320W (เครื่องสำรองไฟ)

UPS SYNDOME 800 VA 320W (เครื่องสำรองไฟ)

UPS SYNDOME 800 VA 320W (iCON-800) เป็นเครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก-กลาง เหมาะสำหรับใช้เป็นอุปกร..

1,790 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Simplex Single Mode เข้าหัวชนิด SC-FC สำเร็จรูป (ความยาว 3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Simplex Single Mode เข้าหัวชนิด SC-FC สำเร็จรูป (ความยาว 3 เมตร)

สาย Patch Cord ไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 3 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน..

120 บาท

FC FAST CONNECTOR สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก

FC FAST CONNECTOR สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก

ใช้สำหรับเข้าหัวสายใยแก้วนำแสง (ไฟเบอร์ออฟติก) กรณณีที่โมดูลที่ใช้งานร่วมกันเป็นชนิด FC คอนเนคเตอร์..

45 บาท