จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

กลอนแม่เหล็กไฟฟ้า HIP ขนาด 600 ปอนด์

  • แบรนด์ HIP
  • รุ่น: TAM600HB
  • รหัส: 000315
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 14941

    • ฿1,290


    • ฿1,290 ไม่รวมภาษี 7%



    กลอนแม่เหล็กไฟฟ้าขนาด 600 ปอนด์ 12V รองรับแรงดึงสูงสุดที่ 600 ปอนด์ หรือ 280 กิโลกรัม สำหรับประตูที่เป็นขอบวงกบ เมื่อติดตั้งแล้วประตูจะผลักได้เพียงด้านเดียว ใช้งานร่วมกับเครื่อง คีย์การ์ด, สแกนนิ้วมือ หรือนำไปใช้งานแบบ Stan Alone เนื่องจากตัวกลอนมีรีเลย์ (NC,NO) ฝังไว้ในตัว
     

    ขนาดกลอน250 × 47 × 25 มิลลิเมตร
    รองรับแรงดึงสูงสุด600 ปอนด์ หรือ 280 กิโลกรัม
    รองรับประตู
    ประตูไม้, ประตูกระจก, โลหะประตู, ประตูหนีไฟ
    รีเลย์ NC,NO, LEDรองรับ
    รองรับแรงดันไฟฟ้า
    12V/DC
    วัสดุเหล็ก+อลูมิเนียม
    รับประกัน 1 ปี

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    บัตรคีย์การ์ด ความถี่ 125 MHz อย่างหนา 1.8 มิล

    บัตรคีย์การ์ด ความถี่ 125 MHz อย่างหนา 1.8 มิล

     Proximity card หนา 1.8 มิล. ใช้ร่วมกับเ..

    ฿25 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

    แบตเตอรี่แห้ง 12V/7.8A ZIRCON รุ่น 7.8AH

    แบตเตอรี่แห้ง 12V/7.8A ZIRCON รุ่น 7.8AH

    แบตเตอรี่แห้ง Zircon รุ่น 7.8AH แรงดันไฟ 12V กระแส..

    ฿650 ฿680 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    อุปกรณ์ยึดกลอนแม่เหล็กไฟฟ้า LZ 600P

    อุปกรณ์ยึดกลอนแม่เหล็กไฟฟ้า LZ 600P

    LZ หรืออุปกรณ์สำหรับยึดกลอนแม่เหล็กไฟฟ้า เข้ากับปร..

    ฿580 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿580

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด..

    ฿230 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    สายไฟเบอร์ 1C 150M + MEDIA WDM 100Mbps

    สายไฟเบอร์ 1C 150M + MEDIA WDM 100Mbps

    สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single M..

    ฿1,200 ฿1,320 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    LC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    LC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    Bare Fiber Adapter หัว LC-Connector รองรับขนาดสาย ..

    ฿380 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿380

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE ST/UPC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE ST/UPC 2.0 (1.5M)

    ST/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    สายไฟเบอร์ 1C 100M + MEDIA WDM 100Mbps

    สายไฟเบอร์ 1C 100M + MEDIA WDM 100Mbps

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿1,050 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,050

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) ..

    ฿590 ฿620 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    1.25G FIBER SWITCH SFP 24 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SFP 24 PORT + 2GE

    Switch SFP 24 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้..

    ฿7,200 ฿7,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿7,200

    GIGABIT SWITCH HUB 8 PORT DAHUA

    GIGABIT SWITCH HUB 8 PORT DAHUA

    Switch HUB 8 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-8GT ผลิตจาก..

    ฿890 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿890

    บาลัน 5MP รองรับกล้อง 4iN1 สูงสุด 5MP / แพ็คคู่

    บาลัน 5MP รองรับกล้อง 4iN1 สูงสุด 5MP / แพ็คคู่

    อุปกรณ์ขยายสัญญาณ (บาลัน) สำหรับกล้อง&nb..

    ฿85 ฿95 ไม่รวมภาษี 7% ฿85

    10/100M POE SWITCH 16P + 2GE + 1SFP (Small)

    10/100M POE SWITCH 16P + 2GE + 1SFP (Small)

    PoE Switch 16 Port 10/100M + 2GE + 1SFP (Small) มี..

    ฿2,700 ฿2,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,700

    Tags : , access, control, , กลอนแม่เหล็กไฟฟ้า, ขนาด, ปอนด์, ACCESS CONTROL, อุปกรณ์เสริมร่วม

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น