อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

กล่องกันน้ำขนาด 4X4 นิ้ว ยี่ห้อ NANO สีขาว อย่างดี

กล่องกันน้ำขนาด 4X4 นิ้ว ยี่ห้อ NANO สีขาว อย่างดี
  • ยี่ห้อ: NANO
  • รุ่น: 4X4
  • รหัส: 000289
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 6910
  • ฿45
  • ฿35


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

กล่องกันน้ำ หรือกล่องเก็บอุปกรณ์สำหรับใช้งานกลางแจ้ง ใช้เก็บรายละเอียดของงานติดตั้ง เพื่อความเรียบร้อยสามารถกันน้ำได้ 100% ในกรณีติดตั้งไว้กลางแจ้ง ผลิตจากวัสดุคุณภาพสูง เหนียว ทน ไม่กรอบแดดเมื่อใช้เป็นระยะเวลานาน

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

กล่องกันน้ำขนาด 6X6 นิ้ว ยี่ห้อ NANO สีขาว อย่างดี

กล่องกันน้ำขนาด 6X6 นิ้ว ยี่ห้อ NANO สีขาว อย่างดี

กล่องกันน้ำ หรือกล่องเก็บอุปกรณ์สำหรับใช้งานกลางแจ้ง ใช้เก็บรายละเอียดของงานติดตั้ง เพื่อความเรียบร้..

฿85 ฿75

สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fusion Protection Splice Sleeve) คืออุปกรณ์ที่ใช้สวม..

฿100 ฿90

POE SPLLITER 48V TO 12V (ใช้ร่วมกับ POE Switch)

POE SPLLITER 48V TO 12V (ใช้ร่วมกับ POE Switch)

POE Splitter 12V (48v To 12v) ใช้ร่วมกับ POE Switch 48V-52V แบบ 10/100 Mbps. และ 10/100/1000 Mbps. ไ..

฿130 ฿120

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (2KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (2KM)

Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์..

฿3,700 ฿3,500

10/100M POE SWITCH 12 PORT+2LAN/100 UPLINK

10/100M POE SWITCH 12 PORT+2LAN/100 UPLINK

Fast Ethernet POE Switch 12 Port ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Lan 2 Port แยกต่างหากสำหรับ..

฿1,750 ฿1,650

SWITCHING POWER SUPPLY 12V/20A กำลังไฟ 250 วัตต์ (แบบตู้)

SWITCHING POWER SUPPLY 12V/20A กำลังไฟ 250 วัตต์ (แบบตู้)

ชุดจ่ายไฟกล้องวงจรปิดแบบตู้สำเร็จรูป มีฟิวส์ป้องกันไฟลัดวงจรของแต่ละช่องเชื่อมต่อ ติดตั้งได้ง่ายสะดว..

฿1,250 ฿1,150

บาลัน 8 ช่อง 2MP ระยะ 250-400 เมตร / 4iN1 / แพ็คคู่

บาลัน 8 ช่อง 2MP ระยะ 250-400 เมตร / 4iN1 / แพ็คคู่

บาลัน 8 ช่อง 1080P สำหรับกล้องระบบ ahd hdcvi hdtvi analog ระยะ 200-300 เมตร เป็นอุปกรณ์ช่วยขยาย..

฿1,300 ฿1,200

GIGABIT POE SWITCH 12 PORT+2LAN/1000 UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 12 PORT+2LAN/1000 UPLINK

Gigabit POE Switchs 12 Port ความเร็ว Poe 10/100/1000 Mbps. มี lInK Gigabit Lan 2 Port..

฿2,350 ฿2,200

หัวแลน CaT5E OWIRE / UTP / 50u" (สำหรับสายแลน Cat5E)

หัวแลน CaT5E OWIRE / UTP / 50u" (สำหรับสายแลน Cat5E)

หัวแลน Cat5E OWIRE เกรด A สำหรับสายแลน CAT5E รองรับสายแลนแบบ CAT5E ขนาด 24AWG ผลิตจากพลาสติกคุณภาพสู..

฿7 ฿6

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 400 เมตร + MEDIA WDM 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 400 เมตร + MEDIA WDM 10/100M 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿2,350 ฿2,100

บาลัน 2MP รองรับกล้อง 4iN1 /2MP/ รองรับจ่ายไฟไปกับสายแลน / แพ็คคู่

บาลัน 2MP รองรับกล้อง 4iN1 /2MP/ รองรับจ่ายไฟไปกับสายแลน / แพ็คคู่

อุปกรณ์ขยายสัญญาณ (บาลัน 2MP) สำหรับกล้อง AHD, TVI, CVI, ANALOG รุ่นนี้จะใช้หัวแลนในก..

฿170 ฿150

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/A..

฿580 ฿550

Tags : nano, , , , กล่องกันน้ำขนาด, ยี่ห้อ, NANO, สีขาว, อย่างดี, กล่องกันน้ำ


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด