อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

กล่องกันน้ำขนาด 4X4 นิ้ว ยี่ห้อ NANO สีขาว อย่างดี

กล่องกันน้ำขนาด 4X4 นิ้ว ยี่ห้อ NANO สีขาว อย่างดี
  • ยี่ห้อ: NANO
  • รุ่น: 4X4
  • รหัส: 000289
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • ผู้เข้าชม: 6291 ครั้ง
  • ฿45
  • ฿35


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

กล่องกันน้ำ หรือกล่องเก็บอุปกรณ์สำหรับใช้งานกลางแจ้ง ใช้เก็บรายละเอียดของงานติดตั้ง เพื่อความเรียบร้อยสามารถกันน้ำได้ 100% ในกรณีติดตั้งไว้กลางแจ้ง ผลิตจากวัสดุคุณภาพสูง เหนียว ทน ไม่กรอบแดดเมื่อใช้เป็นระยะเวลานาน

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

กล่องกันน้ำขนาด 6X6 นิ้ว ยี่ห้อ NANO สีขาว อย่างดี

กล่องกันน้ำขนาด 6X6 นิ้ว ยี่ห้อ NANO สีขาว อย่างดี

กล่องกันน้ำ หรือกล่องเก็บอุปกรณ์สำหรับใช้งานกลางแจ้ง ใช้เก็บรายละเอียดของงานติดตั้ง เพื่อความเรียบร้..

฿85 ฿75

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร ยาว 3 เมตร คอร์ไฟ..

฿80 ฿70

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (2KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (2KM)

Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์..

฿3,700 ฿3,500

DVR DAHUA 8 CH รุ่น XVR5108HS-X / 5IN1 (H.265)

DVR DAHUA 8 CH รุ่น XVR5108HS-X / 5IN1 (H.265)

เครื่องบันทึกภาพ Dvr dahua รุ่น XVR5108HS-X (1080P) DVR , NVR ,HDCVI, ANALOG รองรับกล้องคว..

฿4,200 ฿3,700

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST คอนเนคเตอร์ เป็น FC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ..

฿180 ฿150

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  ความยาว 15 เมตร

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4 ความยาว 15 เมตร

สาย HDMI ความยาว 15 เมตร เป็นสายถักหุ้มอย่างดี ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเดียต่างๆได้ทุกแ..

฿800 ฿600

สายแยกไฟ DC เข้า 1 ออก 2 สำหรับกล้องวงจรปิดและอื่นๆ

สายแยกไฟ DC เข้า 1 ออก 2 สำหรับกล้องวงจรปิดและอื่นๆ

สายแยกไฟ DC เข้า 1 ออก 2 สำหรับใช้แยกไฟจากอแด้ปเตอร์โดยไม่ต้องตัดต่อสาย สามารถดัดแปลงการใช้งานอื่นๆไ..

฿30 ฿25

FTTH TUBE ขนาด 4.0X5.5mm ม้วน 200 เมตร

FTTH TUBE ขนาด 4.0X5.5mm ม้วน 200 เมตร

Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube (LDPE) ขนาด 4.0X5.5mm สำหรับใช้ป้องกันสายไฟเบอร์ออฟติก ในกรณ..

฿600 ฿500

Tags : nano, , , , กล่องกันน้ำขนาด, นิ้ว, ยี่ห้อ, NANO, สีขาว, อย่างดี, กล่องกันน้ำ


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด