อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

กล่องกันน้ำขนาด 6X6 นิ้ว ยี่ห้อ NANO สีขาว อย่างดี

กล่องกันน้ำขนาด 6X6 นิ้ว ยี่ห้อ NANO สีขาว อย่างดี
  • ยี่ห้อ: NANO
  • รุ่น: 6X6
  • รหัส: 000290
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • ผู้เข้าชม: 4931 ครั้ง
  • ฿85
  • ฿75


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

กล่องกันน้ำ หรือกล่องเก็บอุปกรณ์สำหรับใช้งานกลางแจ้ง ใช้เก็บรายละเอียดของงานติดตั้ง เพื่อความเรียบร้อยสามารถกันน้ำได้ 100% ในกรณีติดตั้งไว้กลางแจ้ง ผลิตจากวัสดุคุณภาพสูง เหนียว ทน ไม่กรอบแดดเมื่อใช้เป็นระยะเวลานาน

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

กล่องกันน้ำขนาด 4X4 นิ้ว ยี่ห้อ NANO สีขาว อย่างดี

กล่องกันน้ำขนาด 4X4 นิ้ว ยี่ห้อ NANO สีขาว อย่างดี

กล่องกันน้ำ หรือกล่องเก็บอุปกรณ์สำหรับใช้งานกลางแจ้ง ใช้เก็บรายละเอียดของงานติดตั้ง เพื่อความเรียบร้..

฿45 ฿35

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (15 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (15 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 15 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 15 เมตร..

฿290 ฿270

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกชั้นนอกสุด ชั้นเปลือกแข็ง ตัด Steel Wire, FRP..

฿220 ฿200

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 150 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

฿1,300 ฿1,200

RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 19" 14 Slot

RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 19" 14 Slot

ตู้แร็คมีเดียคอนเวอร์เตอร์ 14 ช่อง (media converter chassis 14 Slot) คือตู้แร็คสำหรับจัดเก็บ Media C..

฿1,750 ฿1,690

10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/1000+1SFP UPLINK

10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/1000+1SFP UPLINK

POE Switch 16 Port รุ่น POE-10016-2GET-1SFP ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Gigabit Lan 2 Port และ SFP..

฿2,900 ฿2,900

เม็ดเชื่อมสายแลน สายโทรศัพท์ UY-3M มีเจล (90 ตัว)

เม็ดเชื่อมสายแลน สายโทรศัพท์ UY-3M มีเจล (90 ตัว)

เม็ดเชื่อมสายหรือเม็ดต่อสาย ใช้สำหรับต่อสายแลนหรือสายโทรศัพท์เข้าด้วยกัน ในกรณีจำเป็นที่ต้..

฿150 ฿130

10/100M INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

10/100M INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Converter 10/100 Mbps. เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครื..

฿1,300 ฿1,200

Tags : nano, , , , กล่องกันน้ำขนาด, นิ้ว, ยี่ห้อ, NANO, สีขาว, อย่างดี, กล่องกันน้ำ


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด