อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Ftth Terminal Box 4 Core Indoor (โลหะหนา)

  • รุ่น: FBT-104B
  • รหัส: 000469
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 9611 ครั้ง
    • ฿450

      ฿380


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก



    FTTH Fiber Optic Wall Mount Termemal Box 4 Core (วัสดุโลหะหนา) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งานภายใน รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 4 คอร์ (สูงสุด) และตัวต่อหรือ Adapter ชนิด Simplex, WDM จำนวน 4 ตัวด้วยกัน


    ** ราคารวมตัวต่อ (Adapter) 4 ตัว

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Terminal Box 4 Core = 1 ตัว
    2. ตัวต่อ (SC Adapter) = 4 ตัว (เลือกได้ เขียว,ฟ้า)
    3. น้อตยึดตัวต่อ = 8 ตัว
    4. สลิปสไปรท์ 3 มิล = 4 ชิ้น
    5. Tube ขนาด 3.8X2.8 ยาว 60 ซม. = 1 เส้น
    6. เข็มขัดโลหะสำหรับรัดสาย = 1 ตัว
    7. เคเบิ้ลไทร์ 4 นิ้ว = 4 เส้น
    8. พุกพลาสติก + น้อต = 4 ชุด

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    OTDR Launch Cable Box SC/UPC-SC/APC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/A..

    ฿3,000 ฿2,800

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502 (10)

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿280 ฿230

    SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 20KM

    SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 20KM

    SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM..

    ฿1,200 ฿950

    SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

    SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ S..

    ฿1,200 ฿990

    SC/UPC Fast Connector รุ่น OM3

    SC/UPC Fast Connector รุ่น OM3

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector&..

    ฿32 ฿30

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก Ftth Drop 4C (30cm)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก Ftth Drop 4C (30cm)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FT..

    ฿50 ฿40

    Fiber Optic SC/APC WDM Connector (50 ตัว)

    Fiber Optic SC/APC WDM Connector (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿500 ฿450

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 30mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 30mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 30mW ปากกา..

    ฿950 ฿850

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿150

    Snap IN Plate 12FC WDM

    Snap IN Plate 12FC WDM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿300 ฿250

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 8 Channal / 2 Lan

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 8 Channal / 2 Lan

    FIBER OPTIC PCM VOICE 8 PHONE + 2 LAN เป็นอุปกรณ์ส..

    ฿3,500 ฿3,300

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25 มิลลิเมตร

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25 มิลลิเมตร

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด LC-Con..

    ฿420 ฿380

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด