จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

FTTH ODB BOX 8-16 CORE INDOOR

  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: FBT-8/16B
  • รหัส: 000907
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7060

    • ฿280


    • ฿280 ไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก




    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8-16 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งานภายใน รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 16 คอร์ (สูงสุด) รองรับ Adapter ชนิด SC ,FC LC จำนวน 8 ตัวด้วยกัน

    ** กรณีต้องการใช้ 16 core ต้องใช้ Adapter แบบ LC Duplex เท่านั้น

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Terminal Box 8/16 Core = 1 ตัว
    2.  Splice Tray = 1 ตัว

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    FTTH OTO BOX 2 CORE INDOOR WDM

    FTTH OTO BOX 2 CORE INDOOR WDM

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 1-2 คอร์ สำหรับภายใน (รอง..

    ฿40 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    FTTH ODB BOX 4-8 CORE INDOOR

    FTTH ODB BOX 4-8 CORE INDOOR

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 4 Core (วัสด..

    ฿230 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    FTTH FDU BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    FTTH FDU BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Fi..

    ฿1,500 ฿1,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    FTTH ODB BOX 6 CORE OUTDOOR

    FTTH ODB BOX 6 CORE OUTDOOR

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    FTTH ODB BOX 4 CORE OUTDOOR

    FTTH ODB BOX 4 CORE OUTDOOR

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/APC (ผู้-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/APC (ผู้-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE / 1LAN

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE / 1LAN

    Fiber Optic Digital PCM Telephone 2 Port 2 Phone +..

    ฿2,050 ฿2,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,050

    CLOSURE SPLICE 12 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE 12 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2..

    ฿290 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 6 นิ้ว สำห..

    ฿40 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    RS232 DB9 FEMALE TO FIBER MODEM

    RS232 DB9 FEMALE TO FIBER MODEM

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้..

    ฿1,490 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,490

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166SM 3SC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166SM 3SC DX SM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2166S..

    ฿180 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [5M]

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [5M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿850 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube ขนาด 4X5mm..

    ฿5 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿5

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 8 นิ้ว สำห..

    ฿50 ฿55 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (20 ตัว)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (20 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿340 ฿360 ไม่รวมภาษี 7% ฿340

    Tags : ftth, core, indoor, , FTTH, 8-16, CORE, INDOOR, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, กล่องพักสาย

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น