จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

FTTH TERMENAL BOX 1 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

  • รุ่น: T-B-1C
  • รหัส: 660
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6744 ครั้ง
    • ฿40
    • ฿35


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    กล่องพักสาย หรือกล่องสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บรอยสไปรท์ FTTH กรณีที่มีการต่อสายระกว่างทาง เป็นกล่องที่ออกแบบมาให้ทนแดดทนฝน มียางกันน้ำรอบกล่อง สามารถรัดติดกับเสาไฟฟ้า หรือสายสลิงอื่นๆได้ มีน้ำหนักเบา ภายในกล่องมีร่องสำหรับยึดตัวต่อสายทำให้สายไม่ขยับจนเกิดความเสียหายได้เป็นอย่างดี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน (ยกกล่อง 40 ชิ้น)

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน (ยกกล่อง 40 ชิ้น)

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกหรือกระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน บรรจุ 40 ชิ้นต่..

    ฿280 ฿240

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัวคอนเนคเตอร์ 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่มี..

    ฿65 ฿60

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC DUPLEX (20 ตัว)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC DUPLEX (20 ตัว)

    ตัวต่อหรือคอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC/UPC Duplex สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ ..

    ฿360 ฿340

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC (Duplex)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC (Duplex)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีเขียว) ชนิด Duplex (สายคู่..

    ฿20 ฿18

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (HOT-Melt) ชนิดสไปรท์ด้วยเครื่อง หัวไฟเบอร์ออฟติกชน..

    ฿45 ฿38

    SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

    SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

    Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณจากช่องเสียบ Sfp สำหรับการใช้งานเพื่อแปล..

    ฿690 ฿650

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 4 นิ้ว สำหรับใช้รัดเก็บสายเส้นเล็กๆ เพื่อความเป็นระเบียบเรีย..

    ฿25 ฿20

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC/APC RECTANGULAR (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC/APC RECTANGULAR (WDM)

    ตัวต่อกลางหัว FC/APC (RECTANGULAR) ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน หรือใช้ยึดเ..

    ฿20 ฿15

    Tags : ftth, termenal, core, outdoor, , closure, TERMENAL, OUTDOOR, (พลาสติก), ไฟเบอร์ออฟติก, closure & box

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด