จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05
  • ยี่ห้อ: ALTECO
  • รุ่น: F05
  • รหัส: 705
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6670 ครั้ง
    • ฿120
    • ฿95


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ เป็นกาวที่ต้องใช้งานร่วมกัน 2 หลอด หรือที่เรียกกันว่ากาว AB สามารถใช้เป็นตัวยึดติดวัสดุเช่นได้หลากหลายชนิดเช่น ไม้, เหล็กม พลาสติกเเข็ง, กระเบื้อง, กระจก, หินอ่อน, หัวแหวน, คอนกรีต, เซรามิค , หัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด Zicronia Connector และอีกหลายอย่าง

    คุณสมบัติพิเศษ
    1. แห้งเร็วภายใน 5 นาที
    2. ทนความร้อน, เคมี, น้ำ
    3. ยึดติดแน่นกว่ากาวธรรมดา 10 เท่า

    วิธีใช้
    1. ทำความสะอาดชิ้นส่วนที่จะติด การใช้กระดาษทรายถูผิวหน้าของรอยที่จะประสาน จะทำให้กาวติดแน่นมากยิ่งขึ้น
    2. บีบปริมาณกาวทั้ง A และ B ออกมาเท่าๆกัน แล้วผสมจนเป็นสีเดียวกัน
    3. ทากาวที่ผสมลงบนชิ้นส่วน กาวจะแห้งภายใน 5 นาที
    4. กาวจะเริ่มรับน้ำหนักได้ หลัง 30 นาที

    เพิ่มเติม.. กาวนี้จะไม่แห้งถ้ากาวทั้ง 2 หลอดไม่ผสมกัน จึงเก็บไว้ได้นาน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (ชุดกระเป๋าดำ)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (ชุดกระเป๋าดำ)

    ชุดเข้าหัวคอนเนคเตอร์ไฟเบอร์ออฟติก FTTH, FTTx เหมาะสำหรับงานเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connecto..

    ฿2,100 ฿1,990

    SFP MODULE MULTI MODE LINK 10G LC 300M 850-DX

    SFP MODULE MULTI MODE LINK 10G LC 300M 850-DX

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น UT-9310A-00 รองรับความเร็ว 10 Gigabit หัวเชื่..

    ฿1,900 ฿1,700

    SFP MODULE SINGLE MODE LINK 1.25G LC 10KM 1310-DX

    SFP MODULE SINGLE MODE LINK 1.25G LC 10KM 1310-DX

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณ..

    ฿1,400 ฿1,200

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำ..

    ฿3,000 ฿2,800

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น FC/UPC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น FC/UPC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์ (สีฟ้า) เป็น FC คอนเนคเตอร์ (FC MALE TO LC FEMALE..

    ฿180 ฿150

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 8 นิ้ว สำหรับใช้รัดเก็บสายเส้นเล็กๆ เพื่อความเป็นระเบียบเรีย..

    ฿55 ฿50

    FTTH TUBE ขนาด 4X5 mm ม้วน 200 เมตร

    FTTH TUBE ขนาด 4X5 mm ม้วน 200 เมตร

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube (LDPE) ขนาด 4.0X5 mm สำหรับใช้ป้องกันสายไฟเบอร์ออฟติก ในกรณ์..

    ฿600 ฿500

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Multi Mode (มัลติโห..

    ฿32 ฿30

    คำค้นหา : , , alteco, กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน, นาที, ยี่ห้อ, ออลทีโก้, F-05, เครื่องมือช่าง, ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, อุปกรณ์เสริมงานติดตั้ง, อื่นๆ

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด