จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

ขายึดกล้องวงจรปิดยาว 18 ซ.ม. (ก้มเงย-ซ้ายขวา)

  • รุ่น: BK-18
  • รหัส: 000335
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 7038
    • ฿100
    • ฿90


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    ขายึดกล้องขนาดทั่วไป ใช้สัหรับเปลี่ยนทดแทนขากล้องเดิมที่ชำรุดหรือแตกหัก ผลิตจากวัสดุที่เป็นโลหะพ่นสีขาวเคลือบอย่างดีแข็งแรงทนทานไม่หักง่าย เหมาสำหรับกล้องที่มีรูยึดด้ายล่าง ใช้ได้กับกล้องทุกรุ่นทุกยี่ห้อ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    ขายึดกล้องวงจรปิด DAHUA รุ่น DH-PFB120W (อลูมิเนียม)

    ขายึดกล้องวงจรปิด DAHUA รุ่น DH-PFB120W (อลูมิเนียม)

    ขายึดกล้องวงจรปิด Dahua รุ่น DH-PFB120W สำหรับกล้องวงจรปิด Dahua หรือกล้องยี่ห้ออื่นๆ ความยาวขา 18 เ..

    ฿100 ฿90

    ขายึดกล้องโดม DAHUA รุ่น DH-PFB203W (อลูมิเนียม)

    ขายึดกล้องโดม DAHUA รุ่น DH-PFB203W (อลูมิเนียม)

    ขายึดกล้องวงจรปิดสำหรับยึดกล้องทรงโดมติดผนัง Dahua รุ่น DH-PFB203W สำหรับกล้องวงจรปิด Dahua หรือกล้อ..

    ฿320 ฿280

    หัวแจ้ค DC ตัวเมีย สำหรับต่อไฟ DC ด้านอแด้ปเตอร์

    หัวแจ้ค DC ตัวเมีย สำหรับต่อไฟ DC ด้านอแด้ปเตอร์

    ใช้สำหรับเชื่อต่อสายไฟ DC 12V ด้านอแด้ปเตอร์ สำหรับใช้เป็นคอนเนคเตอร์ร่วมกับอแด้ปเตอร์กรณีจ่ายไฟ Dc ..

    ฿10 ฿8

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/APC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE วัสดุเปลือกหุ้ม Lszh, Fiber Core G657A1 สายประเภทน..

    ฿80 ฿70

    ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" 24 CORE (WDM)

    ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" 24 CORE (WDM)

    ODF RACK MOUNT DRAWER FIBER OPTIC 1U / 19 นิ้ว / 24 CORE สามารถรองรับได้ถึง 48 Core เมื่อใช้ Adapter..

    ฿1,290 ฿1,150

    หัวแลน CAT6 LINK รุ่น US-1002 / UTP / 50u"

    หัวแลน CAT6 LINK รุ่น US-1002 / UTP / 50u"

    หัวแลน Rj45 Cat6 Link รุ่น US-1002 อย่างดีผลิตจากพลาสติกคุณภาพสูงไม่แตกหักง่าย หน้าคอนแทคผ..

    ฿10 ฿8

    สายแลน CAT6A FTP OWIRE รุ่น OW-9246LSZH / LSZH (305 เมตร)

    สายแลน CAT6A FTP OWIRE รุ่น OW-9246LSZH / LSZH (305 เมตร)

    สายแลนแบบมีฟรอยด์หุ้ม CAT6A (FTP) ยี่ห้อ OWIRE รุ่น OW-9246LSZH เป็นสายแลนเกรด A ทองแดงแท้..

    ฿4,700 ฿4,300

    ขาแขวนทีวีติดผนัง ขนาด 40-65 นิ้ว SURE VISION รุ่น V4

    ขาแขวนทีวีติดผนัง ขนาด 40-65 นิ้ว SURE VISION รุ่น V4

    ขาแขวนทีวีติดผนัง LCD, LED, PLASMA รองรับทีวีขนาด 40-65 นิ้วได้ทุกรุ่นทุกยี่ห้อในท้องตลาด- ใช้ไ..

    ฿990 ฿750

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector หรือชุดเข้าหัว FTTH, FTTx พร้อมกระ..

    ฿1,850 ฿1,790

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

    Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-1/4 ความเร็ว 10/100 Mbps. หรือ Fast Ethernet รุ่นน..

    ฿1,550 ฿1,400

    กล้องโดม IP-CAMERA DAHUA รุ่น DH-SE125 / H.265 / POE / 2MP

    กล้องโดม IP-CAMERA DAHUA รุ่น DH-SE125 / H.265 / POE / 2MP

    กล้องวงจรปิดทรงโดม IP-Camera H.265 ยี่ห้อ ต้าหัว (dahua) ความละเอียด 2 ล้านพิกเซล รองรับระบบจ่ายไฟผ่..

    ฿1,350 ฿1,250

    บาลัน 8 ช่อง 2MP ระยะ 250-400 เมตร / 4iN1 / แพ็คคู่

    บาลัน 8 ช่อง 2MP ระยะ 250-400 เมตร / 4iN1 / แพ็คคู่

    บาลัน 8 ช่อง 1080P สำหรับกล้องระบบ ahd hdcvi hdtvi analog ระยะ 200-300 เมตร เป็นอุปกรณ์ช่วยขยาย..

    ฿1,300 ฿1,200

    Tags : , ขายึดกล้องวงจรปิดยาว, ซ.ม., (ก้มเงย-ซ้ายขวา), ขายึดกล้อง

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด