อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

ขายึดกล้องวงจรปิดแบบยึดด้านข้างผนังยาว 18 ซ.ม. (ก้มเงย-ซ้ายขวา)

  • รุ่น: BK-18
  • รหัส: 000335
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 5162 ครั้ง
  • ฿100
  • ฿90


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

ขายึดกล้องขนาดทั่วไป ใช้สัหรับเปลี่ยนทดแทนขากล้องเดิมที่ชำรุดหรือแตกหัก ผลิตจากวัสดุที่เป็นโลหะพ่นสีขาวเคลือบอย่างดีแข็งแรงทนทานไม่หักง่าย เหมาสำหรับกล้องที่มีรูยึดด้ายล่าง ใช้ได้กับกล้องทุกรุ่นทุกยี่ห้อ

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

ขายึดกล้องวงจรปิด DAHUA ยาว 18 ซ.ม. (ก้มเงย-ซ้ายขวา)

ขายึดกล้องวงจรปิด DAHUA ยาว 18 ซ.ม. (ก้มเงย-ซ้ายขวา)

ขายึดกล้องวงจรปิด Dahua รุ่น DH-PFB120W สำหรับกล้องวงจรปิด Dahua หรือกล้องยี่ห้ออื่นๆ ความยาวขา 18 เ..

฿100 ฿95

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM)

Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single Mode WDM (Chipset Qualcomm ) สำหรับงานระบบเน็ตเวิร..

฿550 ฿450

บาลัน 4MP ระยะ 300-600 เมตร / 4iN1 / แพ็คคู่

บาลัน 4MP ระยะ 300-600 เมตร / 4iN1 / แพ็คคู่

อุปกรณ์แปลงและขยายสัญญาณ กล้องวงจรปิด (บาลัน) สำหรับกล้อง AHD, TVI, CVI, ANALOG (รองรับกล้..

฿110 ฿85

SWITCH HUB 5 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-5GT

SWITCH HUB 5 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-5GT

Gigabit Switch HUB 5 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-5GT ผลิตจากโลหะอย่างดี เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่อ..

฿690 ฿650

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/30A กำลังไฟ 1500 วัตต์

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/30A กำลังไฟ 1500 วัตต์

Switching Power Supply 48V/31A สำหรับอุปกรณ์ที่รองรับการใช้ไฟ 48VDC เป็นพาวเวอร์ซัพพลายแบบสวิทช์ชิ่ง..

฿2,350 ฿2,200

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (10 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (10 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 10 เมตร..

฿250 ฿230

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 12V/20A กำลังไฟ 240W

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 12V/20A กำลังไฟ 240W

Industrial Power Supply DIN Rail 12V/20A สำหรับงานภาคอุตสาหกรรม ตัวอุปกรณ์ลักษณะทรงสี่เหลี่ยมแบบรางย..

฿1,600 ฿1,500

กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ เป็นกาวที่ต้องใช้งานร่วมกัน 2 หลอด ห..

฿120 ฿95

SWITCHING POWER SUPPLY 12V/5A กำลังไฟ 60 วัตต์

SWITCHING POWER SUPPLY 12V/5A กำลังไฟ 60 วัตต์

อุปกรณ์จ่ายไฟแบบสวิทซ์ชิ่ง 12-15V สามารถปรับเพิ่มโวล์ได้ มีระบบป้องกันตัวอุปกรณ์เอง ในกรณีต่อสายผิดข..

฿350 ฿320

บาลัน 4 ช่อง 2MP ระยะ 250-400 เมตร / 4iN1 / แพ็คคู่

บาลัน 4 ช่อง 2MP ระยะ 250-400 เมตร / 4iN1 / แพ็คคู่

บาลัน 4 ช่อง 1080P สำหรับกล้องระบบ ahd hdcvi hdtvi analog ระยะ 200-300 เมตร เป็นอุปกรณ์ช่วยขยายสัญญา..

฿1,000 ฿850

ตัวต่อกลาง BNC สำหรับเชื่อมต่อหัว BNC 2 ตัวเข้าด้วยกัน

ตัวต่อกลาง BNC สำหรับเชื่อมต่อหัว BNC 2 ตัวเข้าด้วยกัน

ตัวต่อกลาง BNC ใช้สำหรับต่อหัว BNC 2 ด้านเข้าด้วยกัน..

฿12 ฿10

SWITCH HUB 8 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-8GT

SWITCH HUB 8 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-8GT

Switch HUB 8 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-8GT ผลิตจากโลหะอย่างดี เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระด..

฿990 ฿890

Tags : , ขายึดกล้องวงจรปิดแบบยึดด้านข้างผนังยาว, (ก้มเงย-ซ้ายขวา), ขายึดกล้อง


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด