อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: 601-SC/UPC-10
  • รหัส: 000622
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 8141 ครั้ง
  • ฿250
  • ฿210

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%
  • 10 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿200

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบเปิดหลัง ขายยกแพ็ค 10 หัว ขนาดปลายหัว 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB. เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานกล้องวงจรปิด (cctv) หรืองานด้านระบบเครือข่าย แล้วแต่อุปกรณ์เชื่อมต่อ ลักษณะรายละเอียดของหัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรงเรียบเป็นที่มาของชือ UPC หรือ PC

ชนิดหัวSC/UPC
ชนิดสายที่รองรับ
Single Mode
รองรับขนาดสาย
2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
ขนาดปลายหัว
2.5 มิลลิเมตร
ชนิดหน้าตัดหัว
หน้าตัดตรง
ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
0.3 dB.
ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
-55 dB.
ความยาวหัว6 เซ็นติเมตร
ระยะตัดไฟเบอร์30 (mm)
รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น SC (ST To SC)

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น SC (ST To SC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST/UPC คอนเนคเตอร์เป็น SC/UPC คอนเนคเตอร์ (ST-SC) สำหรับใช้แปลงเ..

฿180 ฿150

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่แอลกอฮอล์ ทำให้ง่ายสะดวกต่อการใช้งาน เนื..

฿65 ฿50

อุปกรณ์ต่อตรงสายไฟเบอร์ออฟติก (Mechanical Splice)

อุปกรณ์ต่อตรงสายไฟเบอร์ออฟติก (Mechanical Splice)

อุปกรณ์สำหรับต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Mechanical Splice (แมคคานิค สไปรท์) รุ่น L925BP หลักการต่..

฿35 ฿30

Fiber Optic LC/APC WDM Connector

Fiber Optic LC/APC WDM Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีเขียว) ชนิด SIMPLEX, WDM (..

฿25 ฿15

Fiber Cleaver รุ่น FC-6S ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัด

Fiber Cleaver รุ่น FC-6S ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัด

Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงาน FTTH, FTTx เนื่องจากการตัด สายใยแก้วนำแสง..

฿800 ฿690

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าลดทอนส..

฿35 ฿30

Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีเขียว) ชนิด Duplex (สายคู่..

฿20 ฿18

Sfp Module To Lan Gigabit Benet / RJ45

Sfp Module To Lan Gigabit Benet / RJ45

Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณจากช่องเสียบ Sfp สำหรับการใช้งานเพื่อแปล..

฿690 ฿650

Tags : , fast, connector, , หัวไฟเบอร์ออฟติก, SC/UPC, Fast, Connector, (10), ไฟเบอร์ออฟติก, หัวไฟเบอร์ออฟติก


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด