อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (WDM)
  • รุ่น: M-SFP-W
  • รหัส: 000680
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 3823 ครั้ง
  • ฿1,750
  • ฿1,650


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ชุดอัพลิ้งผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp Module แบบ WDM พร้อมสาย Patch Cord SC-LC / SX สำหรับงานอัพลิ้งข้ามอาคารระยะไกลเกินกว่าสายแลนจะใช้งานได้ รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ที่ระยะ 20 กิโลเมตร

การนำไปใช้งาน
** สำหรับอุปกรณ์ชุดนี้จะมี Sfp Module จำนวน 2 ตัว ตัวที่ 1 เสียบเข้ากับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ Sfp ส่วนอีกตัวนึงเสียบเข้ากับ Media Converter และออก Port Lan ใช้งานปกติ
** ชุดนี้ต้องใช้ร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติก Single-mode แบบ 1 คอร์ 


อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. SFP Module LC-WDM (A/B) = 2 ตัว
2. Media Converter SFP Slot = 1 ตัว
3. สาย Patch Cord LC-SX = 2 เส้น
4. ตัวต่อสายแบบ WDM = 2 ตัว

รับประกัน 1 ปี

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 2 ชิ้น ประกอบด้วย เครื่องมือตัดเปลือกหุ้..

฿1,150 ฿1,100

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 150 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 150 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿1,650 ฿1,450

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (Duplex)

ชุดอัพลิ้งผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp ..

฿2,200 ฿1,700

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 100 เมตร + MEDIA WDM 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 100 เมตร + MEDIA WDM 10/100M 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿1,250 ฿1,150

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 500 เมตร + MEDIA WDM 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 500 เมตร + MEDIA WDM 10/100M 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿2,550 ฿2,300

เม็ดเชื่อมสายแลน UY 3M+คีมบีบเม็ดเชื่อมโดยเฉพาะ

เม็ดเชื่อมสายแลน UY 3M+คีมบีบเม็ดเชื่อมโดยเฉพาะ

เม็ดเชื่อมสายแลนหรือสายโทรศัพท์ ชนิดมีเจลสำหรับเคลือบพื้นผิวภายในเม็ด เป็นอุปกรณ์สำหรับงานต่อสายแลนไ..

฿310 ฿280

Tags : converter, media, fiber, gigabit, GIGABIT, FIBER, MEDIA, CONVERTER, SFP+SFP, (WDM), ซื้อเป็นคู่ สินค้าอื่นๆ, โปรโมชั่น (ซื้อคู่)


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด