อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E
  • ยี่ห้อ: KOMSHINE
  • รุ่น: KFH-8E
  • รหัส: 001145
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 495 ครั้ง
  • ฿1,800
  • ฿1,690


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ KomShine พร้อมกระเป๋าผ้าอย่างดีมีช่องกั้นภายใน สำหรับใส่อุปกรณ์แต่ละชนิด อุปกรณ์ในสินค้าชุดนี้จะมีดีไซด์ที่แตกต่างจากอุปกรณ์ชุดก่อนหน้านี้ โดยเฉพาะ Power Meter, VFL, ซองใส่ Fiber Claver เป็นต้น รองรับการใช้งานในด้านการเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ทุกชนิด

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. แท่นตัดสายไฟเบอร์ (Fiber Clever) = 1 ตัว
2. เครื่องวัดค่าแสงหัวแปลง SC = 1 เครื่อง (power meter)
3. ปากกายิงแสงขนาด 1 มิลิวัตต์ = 1 ด้าม 
4. คีมปอกสาย รุ่น CFS-2 = 1 อัน
5. คีมตัดสายตัด Jacket/Frp = 1 อัน
6. กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์อย่างดี = 1 ใบ
7. กระปุกใส่แอลกอฮอลล์  = 1 กระปุก
8. กระดาษทำความสะอาดหัวไฟเบอร์แบบกล่อง = 1 ชิ้น

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ทุกชนิด (ไม่มีพาวเวอร์มิเตอร์)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ทุกชนิด (ไม่มีพาวเวอร์มิเตอร์)

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก, Fiber Optic หรือ ชุดเข้าหัว Ftth, Fttx แล้วแต่เรียกนะครับ ..

฿1,390 ฿1,350

เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (อุปกรณ์ 3 ชิ้น)

เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (อุปกรณ์ 3 ชิ้น)

ชุดเครื่องมือสำหรับตัดสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 3 ชิ้น ประกอบด้วย กรรไกรตัดเคฟล่าห์ สำหรับตัดเ..

฿600 ฿550

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญแจได้ เหมาะกับ..

฿2,500 ฿2,400

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/APC ยาว 1,000 เมตร (Dummy Load 1KM) คืออุปกรณ์ช่วยใ..

฿3,000 ฿2,800

กรรไกรตัดเคฟล่าห์หรือใช้สำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

กรรไกรตัดเคฟล่าห์หรือใช้สำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

กรรไกรตัดเคฟล่าห์ (kevlar cutter fiber optic) สำหรับตัดเคฟล่าห์สายไฟเบอร์ออฟติก หรือใช้ตัดสายไฟต่างๆ..

฿130 ฿120

กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ เป็นกาวที่ต้องใช้งานร่วมกัน 2 หลอด ห..

฿120 ฿95

ปากกายิงแสง 30mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 30 กิโลเมตร (ทรงแบน)

ปากกายิงแสง 30mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 30 กิโลเมตร (ทรงแบน)

อุปกรณ์สำหรับปล่อยแสงเพื่อทำการทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 30 กิโลเมตร VFL, Light Source Fiber Optic ก..

฿950 ฿820

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector (Fiber Optic Tools) หรือชุดเข้าหัว..

฿1,790 ฿1,650

Tags : komshine, , , ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก, KomShine, KFH-8E, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, เครื่องมือเข้าหัว


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด