อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E
  • ยี่ห้อ: KOMSHINE
  • รุ่น: KFH-8E
  • รหัส: 001145
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 3646 ครั้ง
  • ฿1,750
  • ฿1,650

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ KomShine พร้อมกระเป๋าผ้าอย่างดีมีช่องกั้นภายใน สำหรับใส่อุปกรณ์แต่ละชนิด อุปกรณ์ในสินค้าชุดนี้จะมีดีไซด์ที่แตกต่างจากอุปกรณ์ชุดก่อนหน้านี้ โดยเฉพาะ Power Meter, VFL, ซองใส่ Fiber Claver เป็นต้น รองรับการใช้งานในด้านการเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ทุกชนิด

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. แท่นตัดสายไฟเบอร์ (Fiber Clever) = 1 ตัว
2. เครื่องวัดค่าแสงหัวแปลง SC = 1 เครื่อง (power meter)
3. ปากกายิงแสงขนาด 1 มิลิวัตต์ = 1 ด้าม 
4. คีมปอกสาย รุ่น CFS-2 = 1 อัน
5. คีมตัดสายตัด Jacket/Frp = 1 อัน
6. กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์อย่างดี = 1 ใบ
7. กระปุกใส่แอลกอฮอลล์  = 1 กระปุก
8. กระดาษทำความสะอาดหัวไฟเบอร์แบบกล่อง = 1 ชิ้น

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector หรือชุดเข้าหัว FTTH, FTTx พร้อมกระ..

฿1,850 ฿1,790

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Ftth, Fttx ชุดประหยัด (อุปกรณ์ 4 ชิ้น)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Ftth, Fttx ชุดประหยัด (อุปกรณ์ 4 ชิ้น)

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก ชุดประหยัด เหมาะสำหรับช่างที่ทำงานเกี่ยวกับระบบไฟเบอร์ออฟติ..

฿1,200 ฿990

SFP+ Module SM Link รุ่น UT-9310A-10 / 10G / LC / 10KM

SFP+ Module SM Link รุ่น UT-9310A-10 / 10G / LC / 10KM

10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รองรับความเร็ว 10 Gigabit หรือ 10000 Mbps. หัวเชื่อม..

฿2,500 ฿2,200

Ftth Terminal Box 8 Core Indoor (โลหะ)

Ftth Terminal Box 8 Core Indoor (โลหะ)

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบ..

฿300 ฿280

Fiber Optic SC/UPC MM Duplex Connector

Fiber Optic SC/UPC MM Duplex Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็นสายไฟเบอร์แบบ Multi-mode สำหรับหัวไฟเบอ..

฿25 ฿20

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC ขนาด 1.25 มิลลิเมตร

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC ขนาด 1.25 มิลลิเมตร

อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด LC-Connector หรือหัวขนาด 1.25 มิลลิเมตร รองรับการใช้งานม..

฿550 ฿490

กรรไกรตัดเคฟล่าห์หรือใช้สำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

กรรไกรตัดเคฟล่าห์หรือใช้สำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

กรรไกรตัดเคฟล่าห์ (kevlar cutter fiber optic) สำหรับตัดเคฟล่าห์สายไฟเบอร์ออฟติก หรือใช้ตัดสายไฟต่างๆ..

฿130 ฿120

ปากกายิงแสง 30mW (Light Source Fiber Optic)

ปากกายิงแสง 30mW (Light Source Fiber Optic)

Light Source Fiber Optic 30mW ปากกายิงแสงเลเซอร์ หรือปากกาเทสแสงใช้สำหรับยิงแสงเข้าในสายไฟเบอร์ออฟติ..

฿950 ฿850


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด