อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/APC (WDM)

  • รุ่น: A-APC-SX
  • รหัส: 000224
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 4370 ครั้ง
  • ฿15
  • ฿12


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC/APC (สีเขียว) กรณีต่อกลางสาย 2 เส้น หรือต่อกับสาย Patch Cord ก่อนเข้าอุปกรณ์เช่น Media Converter หรือ เร้าเตอร์ Fttx เป็นต้น

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC-LC/APC (QUAD)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC-LC/APC (QUAD)

ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกสำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC Quad (..

฿35 ฿30

อุปกรณ์ต่อตรงสายไฟเบอร์ออฟติก (Mechanical Splice)

อุปกรณ์ต่อตรงสายไฟเบอร์ออฟติก (Mechanical Splice)

อุปกรณ์สำหรับต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Mechanical Splice (แมคคานิค สไปรท์) หลักการต่อชนิดนี้คือเป็นการต่อแ..

฿35 ฿30

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex) [MM]

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex) [MM]

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็นสายไฟเบอร์แบบ Multi-mode สำหรับหัวไฟเบอ..

฿25 ฿20

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC-LC/UPC (Duplex)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC-LC/UPC (Duplex)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีฟ้า) ชนิด DUPLEX (สายคู่) ..

฿30 ฿25

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC/APC RECTANGULAR (WDM)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC/APC RECTANGULAR (WDM)

ตัวต่อกลางหัว FC/APC (RECTANGULAR) ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน หรือใช้ยึดเ..

฿20 ฿15

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (WDM)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (WDM)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีฟ้า) กรณีต่อกลางสาย 2 เส้น..

฿15 ฿12

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex) [แพค 20 ตัว]

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex) [แพค 20 ตัว]

คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด Sc/Duplex สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะ..

฿500 ฿360

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC เป็น FC (โลหะ)

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC เป็น FC (โลหะ)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์ เป็น FC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ..

฿180 ฿150

Tags : , อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ, SC-SC/APC, ตัวต่อ & ตัวแปลง


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด