satsdigital

FIBER OPTIC SC/UPC WDM CONNECTOR (50 ตัว)

  • ยี่ห้อ: OEM
  • รุ่น: A-SC-SX-B50
  • รหัส: 000633
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5879

    • ฿450


    • ฿450 ไม่รวมภาษี 7%



    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะต่างกันที่สีเท่านั้น แต่ผมเเนะนำให้เลือกใช้ให้ตรงสีจะดีที่สุด เนื่องจากป้องกันการผิดพลาด หากเราไม่สามารถมองเห็นหัวอีกฝั่งนึงได้

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FIBER OPTIC FC WDM CONNECTOR

    FIBER OPTIC FC WDM CONNECTOR

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟ..

    ฿13 ฿20

    Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

    Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

    ตัวต่อกลางหัว FC, ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสาย..

    ฿15 ฿20

    Fiber Optic LC/UPC WDM Connector

    Fiber Optic LC/UPC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿20

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2222SM 6LC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2222SM 6LC DX SM

    6 Duplex LC Snap-In Adaptor Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น..

    ฿240 ฿260

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์..

    ฿690 ฿750

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 24 Core (Outdoor) เข้า 2..

    ฿450 ฿550

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50) ชนิดหัว..

    ฿190 ฿220

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

    กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน..

    ฿25 ฿30

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น LC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น LC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿170 ฿190

    FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 4 RCA

    FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 4 RCA

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง ผ่านสายไ..

    ฿1,600 ฿1,650

    Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector

    Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿20 ฿25

    Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

    Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿30

    Tags : fiber, optic, connector, , FIBER, OPTIC, SC/UPC, CONNECTOR, ตัว), อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด