จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (50 ตัว)

SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (50 ตัว)
  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: A-APC-SX-50
  • รหัส: 000578
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6898

    • ฿450


    • ฿450 ไม่รวมภาษี 7%



    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะต่างกันที่สีเท่านั้น แต่ผมเเนะนำให้เลือกใช้ให้ตรงสีจะดีที่สุด เนื่องจากป้องกันการผิดพลาด หากเราไม่สามารถมองเห็นหัวอีกฝั่งนึงได้

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿12 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿12

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    SC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    SC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿160 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    SC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    SC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿170 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    SC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [ตัวเมีย] (UPC)

    SC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [ตัวเมีย] (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับต่อหรือแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC ..

    ฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    SC-ST ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    SC-ST ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿160 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    SC-ST ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [MM] (โลหะ)

    SC-ST ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [MM] (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ไฟเบอร์ออฟติก (MM) ..

    ฿170 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางหรือแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด L..

    ฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    SC-ST ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    SC-ST ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿15 ฿17 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    GIGABIT ROUTER EPON ONU 1GE รุ่น BNT-1100

    GIGABIT ROUTER EPON ONU 1GE รุ่น BNT-1100

    Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น ..

    ฿1,700 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,700

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟต..

    ฿1,650 ฿1,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,650

    ST-SC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    ST-SC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST/UPC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    FIBER CLEAVER รุ่น FC-6S

    FIBER CLEAVER รุ่น FC-6S

    Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก ส..

    ฿590 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

    Tags : , , SC-SC, ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก, [เขียว], ตัว), อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น