จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC/APC RECTANGULAR (WDM)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC/APC RECTANGULAR (WDM)
  • รุ่น: FC-FC (APC)
  • รหัส: 879
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3565 ครั้ง
    • ฿20
    • ฿15


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    ตัวต่อกลางหัว FC/APC (RECTANGULAR) ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน หรือใช้ยึดเข้ากับ ODF Rack Drawer แบบ Simplex, WDM และ Snap In Plate ที่รองรับรูยึดได้ทันที วัสดุตัวสินค้า ผลิตจากโลหะอย่างดี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (HOT-Melt) ชนิดสไปรท์ด้วยเครื่อง หัวไฟเบอร์ออฟติกชน..

    ฿45 ฿35

    Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายเคเบิ้ลดรอปวายด์

    Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายเคเบิ้ลดรอปวายด์

    อุปกรณ์สำหรับผูกยึดสายแบบมีสลิง หรือ ดรอปวายแคมป์ (Drop Wire Clamp) เหมาะกับผูกยึดลวดสลิงของสายดรอปว..

    ฿8 ฿7

    SNAP IN ADAPTER PLATE 12FC WDM

    SNAP IN ADAPTER PLATE 12FC WDM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากั..

    ฿350 ฿300

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector แพ็ค 10 หัว ขนาดปลายหัว 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่ม..

    ฿600 ฿550

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST คอนเนคเตอร์ เป็น FC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ..

    ฿180 ฿150

    PON OPTICAL POWER METER /1310 / 1490 / 1550

    PON OPTICAL POWER METER /1310 / 1490 / 1550

    PON Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับวัดค่าแสง FTTH 3 ค่าแสงพร้อมกัน คือ 1310nm, 1490nm และ 1550..

    ฿4,500 ฿4,200

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC ใช้ได้กับหัว SC หรือ FC ในท้องตลาดทั่ว..

    ฿20 ฿15

    SFP MODULE MULTI MODE LINK 10G LC 300M 850-DX

    SFP MODULE MULTI MODE LINK 10G LC 300M 850-DX

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น UT-9310A-00 รองรับความเร็ว 10 Gigabit หัวเชื่..

    ฿2,200 ฿1,900

    Tags : , rectangular, , อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ, FC/APC, RECTANGULAR, ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด