จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก
  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: FC-FC-A-SX
  • รหัส: 000879
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6060

    • ฿15


    • ฿15 ไม่รวมภาษี 7%



    ตัวต่อกลางหัว FC/APC ทรงสี่เหลื่ยมผืนผ้า ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน หรือใช้ยึดเข้ากับ ODF Rack Drawer แบบ Simplex, WDM และ Snap In Plate ที่รองรับรูยึดได้ทันที วัสดุตัวสินค้า ผลิตจากโลหะอย่างดี

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟ..

    ฿13 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿13

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [โลหะ] (สี่เหลี่ยม)

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [โลหะ] (สี่เหลี่ยม)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสายไฟเบอร์ออฟติก FC-FC แบบเหลี..

    ฿14 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿14

    FC/UPC Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm

    FC/UPC Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm

    Square Bare Fiber Adapter ชนิดหัวแบบ FC-Connector ..

    ฿350 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC/UPC คอนเนคเ..

    ฿170 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    FC-SC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    FC-SC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางหรือแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด L..

    ฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    ODF RACK MOUNT SLIDE LINK รุ่น UF-2010A

    ODF RACK MOUNT SLIDE LINK รุ่น UF-2010A

    ODF Rack Mount Slide TYPE Fiber Optic 1U 2 Snap ยี..

    ฿1,800 ฿2,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,800

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (50 ตัว)

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿450 ฿500 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿190 ฿240 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [5M]

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [5M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿850 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [3M]

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [3M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    FTTH ODB BOX 6 CORE OUTDOOR

    FTTH ODB BOX 6 CORE OUTDOOR

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    FIBER CLEAVER รุ่น SKL-S2

    FIBER CLEAVER รุ่น SKL-S2

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,500 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    Tags : , FC-FC, ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น