จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง LC/UPC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง LC/UPC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.
  • รุ่น: LC/UPC-5-10-15
  • รหัส: 001186
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 680 ครั้ง
    • ฿120
    • ฿100


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%


    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบบ LC/UPC สำหรับงาน Ftth หรืองานระบบ Catv ที่ใช้ระบบใยแก้วนำแสง เนื่องจากการวางระบบเหล่านี้ในบางกรณีค่าแสงอาจจะแรงเกินไปในส่วนต้นๆทาง ทำให้อุปกรณ์ไม่สามารถทำงานได้เพราะเกิดจากการ OVER ของแสงนั่นเอง จึงมีความจำเป็นต้องใช้อุปกรณ์ตัวเป็นตัวช่วยลดทอนแสงหรือทำให้ความเเรงของแสงลดลง หากใครเคยทำระบบ CATV ที่ใช้สายทองแดงมาก่อน จะเข้าใจได้ง่ายกับอุปกรณ์ตัวนี้เพราะหลักการจะเป็นเหมือนกับ attenuator ของสัญญาณอนาล็อกครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง FC/UPC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

    อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง FC/UPC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบบ FC/UPC สำหรับงาน Ftth หรืองานระบบ Catv..

    ฿110 ฿80

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X4

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X4

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 4 สำหรับแยกสัญ..

    ฿460 ฿420

    SFP MODULE EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP MODULE EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector อุปกรณ์แปลงและรับส่..

    ฿1,390 ฿1,200

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X16

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X16

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 16 สำหรับแยกสั..

    ฿680 ฿650

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X8

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X8

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 8 สำหรับแยกสัญ..

    ฿550 ฿500

    อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง SC/UPC ค่าลดทอน -5dB. -10dB.

    อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง SC/UPC ค่าลดทอน -5dB. -10dB.

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบบ SC/UPC สำหรับงาน Ftth หรืองานระบบ Catv..

    ฿70 ฿60

    EPON ONU ROUTER 1 PORT GIGABIT BENET

    EPON ONU ROUTER 1 PORT GIGABIT BENET

    Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่อสัญญาณ Epon Olt มีฟังซ์ชั่นการเชื่อมต่อหลากหลายรู..

    ฿590 ฿550

    คำค้นหา : , 10db, 15db, อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง, LC/UPC, ค่าลดทอน, -5dB., -10dB., -15dB., อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณ, อุปกรณ์เครือข่ายเชิงแสง

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด