จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC (เมีย-เมีย)

ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC (เมีย-เมีย)
  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: AT-SCU-FM
  • รหัส: 001188
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 2210

    • ฿60


    • ฿60 ไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก




    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบบ SC/UPC สำหรับงาน Ftth หรืองานระบบ Catv ที่ใช้ระบบใยแก้วนำแสง เนื่องจากการวางระบบเหล่านี้ในบางกรณีค่าแสงอาจจะแรงเกินไปในส่วนต้นๆทาง ทำให้อุปกรณ์ไม่สามารถทำงานได้เพราะเกิดจากการ OVER ของแสงนั่นเอง จึงมีความจำเป็นต้องใช้อุปกรณ์ตัวเป็นตัวช่วยลดทอนแสงหรือทำให้ความเเรงของแสงลดลง หากใครเคยทำระบบ CATV ที่ใช้สายทองแดงมาก่อน จะเข้าใจได้ง่ายกับอุปกรณ์ตัวนี้เพราะหลักการจะเป็นเหมือนกับ attenuator ของสัญญาณอนาล็อกครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Dry Contact 2 Way Forword Switch To Fiber Optic

    Dry Contact 2 Way Forword Switch To Fiber Optic

    Dry Contact 2 Way Forword Switch To Fiber Optic (2..

    ฿1,200 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fu..

    ฿80 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

    SC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    SC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿160 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿12 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿12

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (20 ตัว)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (20 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿340 ฿360 ไม่รวมภาษี 7% ฿340

    RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้..

    ฿1,490 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,490

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿9 ฿10 ไม่รวมภาษี 7% ฿9

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลา..

    ฿27 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿27

    Plc Splitter SC/UPC 1X8 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X8 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X8 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿350 ฿370 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

    ตัวต่อกลางหัว FC/APC ทรงสี่เหลื่ยมผืนผ้า ใช้เชื่อม..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 10 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 10 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาด ความยาว 10 นิ้..

    ฿30 ฿32 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    1.25G SFP Transceiver Module SM LC-WDM 20km

    1.25G SFP Transceiver Module SM LC-WDM 20km

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

    ฿850 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

    Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บง..

    ฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC (เมีย-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC (เมีย-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿80 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

    Telephone PCM Voice Fiber Optic 2 Channel + 1Lan

    Telephone PCM Voice Fiber Optic 2 Channel + 1Lan

    Fiber Optic Digital PCM Telephone 2 Port 2 Phone +..

    ฿2,050 ฿2,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,050

    ODF Rack Mount 2U WDM Connector 48 Core

    ODF Rack Mount 2U WDM Connector 48 Core

    ODF Rack Mount 2U WDM Connector 48 Core สามารถรองร..

    ฿1,350 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50) ชนิดหัว..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    Fiber Optic ODB Box 4-8 Core Indoor

    Fiber Optic ODB Box 4-8 Core Indoor

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 4 Core (วัสด..

    ฿230 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (ผู้-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (ผู้-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [ฟ้า] (50 ตัว)

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [ฟ้า] (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿450 ฿500 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    Tag : , , benet, ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก, SC/UPC, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวลดทอนแสง

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น