satsdigital

Fiber Optic SC To FC WDM Connector

Fiber Optic SC To FC WDM Connector
  • รุ่น: A-SC-FC
  • รหัส: 000539
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8942

    • ฿15


    • ฿15 ไม่รวมภาษี 7%

    • 20 ขึ้นไป ชิ้นละ ฿12



    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC ใช้ได้กับหัว SC หรือ FC ในท้องตลาดทั่วไป

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2222SM 6LC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2222SM 6LC DX SM

    6 Duplex LC Snap-In Adaptor Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น..

    ฿240 ฿260

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 ABS Type (70:30)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 ABS Type (70:30)

    FBT Coupler 1X2 FC/APC อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์อ..

    ฿350 ฿380

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿20 ฿25

    FIBER CLEAVER รุ่น FC-6S

    FIBER CLEAVER รุ่น FC-6S

    Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก ส..

    ฿620 ฿800

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿9 ฿10

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿620 ฿650

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

    ฿850 ฿1,100

    FIBER HDMI EXTENDER + USB / SC / 1080P

    FIBER HDMI EXTENDER + USB / SC / 1080P

    อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI Fiber Optic Exte..

    ฿3,050 ฿3,600

    SNAP IN PLATE 6SC BLUE DX SM

    SNAP IN PLATE 6SC BLUE DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿200 ฿290

    Tags : fiber, optic, connector, Fiber, Optic, Connector, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด