จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM)
  • รุ่น: A-SC-FC
  • รหัส: 000539
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7098 ครั้ง
    • ฿20
    • ฿15


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%
    • 20 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿12

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC ใช้ได้กับหัว SC หรือ FC ในท้องตลาดทั่วไป

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    BLANK ADAPTER SNAP PLATE LINK รุ่น UF-2200 (เพลทเปล่า)

    BLANK ADAPTER SNAP PLATE LINK รุ่น UF-2200 (เพลทเปล่า)

    Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2200 อุปกรณ์ชนิดนี้จะเป็นชิ้นเพลทเปล่าๆ สำหรับปิดช..

    ฿110 ฿70

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST คอนเนคเตอร์ เป็น FC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ..

    ฿180 ฿150

    USB 2.0 TO FIBER OPTIC EXTENDER 10KM WDM (Share File, Printer)

    USB 2.0 TO FIBER OPTIC EXTENDER 10KM WDM (Share File, Printer)

    USB 2.0 To Fiber Optic Extender คืออุปกรณ์ช่วยในการเชื่องต่อ USB Port ระยะไกลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกเพี..

    ฿5,200 ฿4,990

    กรรไกรตัดเคฟล่าห์หรือใช้สำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

    กรรไกรตัดเคฟล่าห์หรือใช้สำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

    กรรไกรตัดเคฟล่าห์ (kevlar cutter fiber optic) สำหรับตัดเคฟล่าห์สายไฟเบอร์ออฟติก หรือใช้ตัดสายไฟต่างๆ..

    ฿130 ฿120

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

    Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์..

    ฿3,700 ฿3,500

    DVI TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P (WDM)

    DVI TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณภาพ DVI และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) มีช่องเสียบ Usb สำหรับเมาส์หรือค..

    ฿3,990 ฿3,800

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก (ไม่มีพาวเวอร์มิเตอร์)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก (ไม่มีพาวเวอร์มิเตอร์)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก, Fiber Optic หรือ ชุดเข้าหัว Ftth, Fttx แล้วแต่เรียกนะครับ ..

    ฿1,390 ฿1,350

    ปากกายิงแสง 20mW (Light Source Fiber Optic)

    ปากกายิงแสง 20mW (Light Source Fiber Optic)

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ (Light Source Fiber Optic) หรือปากกาเทสแสงใช้สำหรับยิงแสงเข้าในสายไฟเบอร์ออฟติกเพ..

    ฿800 ฿750

    คำค้นหา : , อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ, SC-FC, ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด