satsdigital

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก FC เป็น SC

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก FC เป็น SC
  • รุ่น: FC To SC
  • รหัส: 001124
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2700

    • ฿150


    • ฿150 ไม่รวมภาษี 7%



    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์ เป็น SC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ์ต่างๆกรณีที่หัวคอนเนคเตอร์ไม่ตรงกันหรือดัดแปลงใช้งานอื่นๆตามต้องการ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿370 ฿390

    Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector (20 ตัว)

    Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector (20 ตัว)

    ตัวต่อหรือคอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์..

    ฿340 ฿360

    PCM VOICE FIBER OPTIC 8 PHONE / 2LAN

    PCM VOICE FIBER OPTIC 8 PHONE / 2LAN

    FIBER OPTIC PCM VOICE 8 PHONE + 2 LAN เป็นอุปกรณ์ส..

    ฿3,300 ฿3,500

    FIBER OPTIC RACK MOUNT SLIDE 1U 24/48 CORE

    FIBER OPTIC RACK MOUNT SLIDE 1U 24/48 CORE

    ODF RACK MOUNT DRAWER FIBER OPTIC 1U / 19 นิ้ว / 2..

    ฿1,100 ฿1,290

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿350 ฿390

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube ขนาด 4X5mm..

    ฿5 ฿7

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

    ฿190 ฿220

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿320

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น LC (ตัวเมีย)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น LC (ตัวเมีย)

    อุปกรณ์สำหรับต่อหรือแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC ..

    ฿180 ฿190

    SFP 1.25G MM LINK / 850  / LC / DX / 550M

    SFP 1.25G MM LINK / 850 / LC / DX / 550M

    SFP Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Mu..

    ฿850 ฿1,100

    RS485/422 TERMINAL TO FIBER MODEM

    RS485/422 TERMINAL TO FIBER MODEM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,350 ฿1,400

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2122SM 3LC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2122SM 3LC DX SM

    Snap In Plate 3LC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2122S..

    ฿200 ฿280

    Tags : , อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก, เป็น, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด