อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 24 Core

ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 24 Core
  • รุ่น: TYPE-A-24
  • รหัส: 000597
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 6975 ครั้ง
  • ฿160
  • ฿130

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ 2 ชั้น แบบ 24 Core (splice tray) สำหรับใช้เก็บรอยสไปรท์ตัวถาดผลิตจากพลาสติก มีขนาดบางสามารถยึดเก็บในตู้เหล็กหรือผนังต่างๆได้


คุณสมบัติ
- วัสดุพลาสติก
- ขนาดความกว้าง 10 เซ็นติเมตร
- ขนาดความยาว 16 เซ็นติเมตร
- ขนาดความสูง 2.5 เซ็นติเมตร

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่แอลกอฮอล์ ทำให้ง่ายสะดวกต่อการใช้งาน เนื..

฿65 ฿50

กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับสาย 2 Core

กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับสาย 2 Core

กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่อสาย ป้องกันสลิปต่อสายได้เป็นอย่างดี อุปกรณ์ผลิตจา..

฿10 ฿9

Sfp Module Link 1310 nm / 1.25G / LC / DX / 10KM

Sfp Module Link 1310 nm / 1.25G / LC / DX / 10KM

Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณ..

฿1,400 ฿1,200

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน สำหรับกรณีที่เดินสายชนิดภายนอกมีสลิงเข้ามาภายในบ้..

฿30 ฿25

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 4 นิ้ว สำหรับใช้รัดเก็บสายเส้นเล็กๆ เพื่อความเป็นระเบียบเรีย..

฿25 ฿20

Fiber Optic SC/APC WDM Connector

Fiber Optic SC/APC WDM Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC/APC (สีเขียว) กรณีต่อกลางสาย 2 เ..

฿15 ฿10

SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC BLUE DX SM

SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC BLUE DX SM

Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากั..

฿290 ฿220

ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว) คืออุปกรณ์เสริมสำหรับติดตั้งเข้..

฿60 ฿50

Tags : splice, tray, core, ถาดเก็บรอยสไปรท์, Splice, Tray, Core, ไฟเบอร์ออฟติก, อุปกรณ์เสริมงานติดตั้ง


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด