satsdigital

MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (แยกขาย)

MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (แยกขาย)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880IS-20-1 (A/B)
  • รหัส: 001043
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3293

    • ฿390


    • ฿390 ไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก



    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย WDM เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รูปแบบการรับส่งข้อมูล WDM (ใช้สายไฟเบอร์คอร์เดียว) ชนิดพอร์ทเชื่อมต่อเป็นแบบ SC-Connector รองรับสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode แบบ 1 Core ใช้งานได้ทั้งระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต หรือกล้องวงจรปิดแบบ IP-Camera ความเร็วในการรับส่งข้อมูลแลนที่ 100 Mbps


    ความยาวคลื่นแสงA 1310nm / B 1550nm
    รองรับระยะทาง20KM
    LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    LAN SPEED10/100 Mbps.
    Data Rate Fiber155Mbps.
    ชนิดหัวSC
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า2A
    อุณหภูมิ0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter 10/100 WDM = 1 ตัว
    2. Adapter 5V/2A = 1 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X4 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X4 PORT

    Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS..

    ฿1,200 ฿1,350

    RACK MEDIA CONVERTER 14 SLOT 2 POWER

    RACK MEDIA CONVERTER 14 SLOT 2 POWER

    Rack Mount For Media converter 14 Slot หรือ 14 ช่อ..

    ฿1,750 ฿1,950

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER 1.25G

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter SDT แบบ SFP Port รอง..

    ฿900 ฿1,200

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นม..

    ฿1,300 ฿1,450

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X8 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X8 PORT

    Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ..

    ฿1,500 ฿1,750

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX (แยกขาย)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX (แยกขาย)

    Gigabit Media Converter Duplex (แยกขาย) สำหรับงานร..

    ฿600 ฿650

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM

    Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Convert..

    ฿1,200 ฿1,300

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X2 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X2 PORT

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 2 P..

    ฿990 ฿1,050

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 20KM

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 20KM

    Media Converter 10/100 Mbps WDM Fiber เป็นอุปกรณ์แ..

    ฿620 ฿650

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Si..

    ฿1,600 ฿1,750

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X8 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X8 PORT

    Media Converter Single Mode 1X8 Port อุปกรณ์สำหรับ..

    ฿1,600 ฿1,700

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    1X4 Port Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Conv..

    ฿1,800 ฿1,950

    Tags : media, converter, 100m, 100mb, MEDIA, CONVERTER, 10/100M, (แยกขาย), MEDIA CONVERTER, 10/100Mb/s

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด