satsdigital
Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย (WDM)

Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย (WDM)


  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880IS-20-1 (A/B)
  • รหัส: 001043
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2847 ครั้ง
    • ฿420

      ฿390


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก



    ถามคำถาม

    No Result Found

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย WDM เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รูปแบบการรับส่งข้อมูล WDM (ใช้สายไฟเบอร์คอร์เดียว) ชนิดพอร์ทเชื่อมต่อเป็นแบบ SC-Connector รองรับสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode แบบ 1 Core ใช้งานได้ทั้งระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต หรือกล้องวงจรปิดแบบ IP-Camera ความเร็วในการรับส่งข้อมูลแลนที่ 100 Mbps


    ความยาวคลื่นแสงA 1310nm / B 1550nm
    รองรับระยะทาง20KM
    LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    LAN SPEED10/100 Mbps.
    Data Rate Fiber155Mbps.
    ชนิดหัวSC
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า2A
    อุณหภูมิ0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter 10/100 WDM = 1 ตัว
    2. Adapter 5V/2A = 1 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    Gigabit Media Converter Duplex 1X8 Port

    Gigabit Media Converter Duplex 1X8 Port

    Media Converter Duplex Fiber 1x8 Port รุ่น ET..

    ฿1,950 ฿2,100

    Media Converter 10/100 Mbps 1X8 Port (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps 1X8 Port (WDM)

    Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ..

    ฿1,500 ฿1,750

    Gigabit Media Converter SFP To SFP

    Gigabit Media Converter SFP To SFP

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นม..

    ฿1,300 ฿1,450

    Gigabit Industrial Media Converter Full Set

    Gigabit Industrial Media Converter Full Set

    Full Set Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Conv..

    ฿1,950 ฿2,150

    Gigabit Media Converter แยกขาย (WDM)

    Gigabit Media Converter แยกขาย (WDM)

    Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single ..

    ฿450 ฿500

    Gigabit Media Converter WDM 3KM

    Gigabit Media Converter WDM 3KM

    Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM..

    ฿850 ฿890

    Gigabit Media Converter Duplex (แยกขาย)

    Gigabit Media Converter Duplex (แยกขาย)

    Gigabit Media Converter Duplex (แยกขาย) สำหรับงานร..

    ฿600 ฿650

    Gigabit Media Converter Duplex

    Gigabit Media Converter Duplex

    Gigabit Fiber Media Converter Duplex รองรับการใช้ง..

    ฿1,150 ฿1,250

    Gigabit MM Fiber Media Converter 850nm Duplex

    Gigabit MM Fiber Media Converter 850nm Duplex

    Gigabit Fiber Media Converter Multi Mode ความยาวคล..

    ฿1,100 ฿1,250

    Media Converter 10/100 Mbps + 1RS485 (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps + 1RS485 (WDM)

    Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100Mbps. + ..

    ฿1,800 ฿1,990

    Media Converter 10/100 Mbps (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps WDM Fiber เป็นอุปกรณ์แ..

    ฿620 ฿650

    Media Converter 10/100 Mbps (Duplex)

    Media Converter 10/100 Mbps (Duplex)

    Media Converter 10/100 Mbps Duplex อุปกรณ์แปลงสัญญ..

    ฿750 ฿850

    Tags : media, converter, 100m, fiber, Media, Converter, 10/100, Mbps, แยกขาย, (WDM), Media Converter, 10/100M Fiber Media

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด