จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 880IS-20-1 (A/B)
  • รหัส: 001043
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1214 ครั้ง
    • ฿420
    • ฿390


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%


    ถามคำถาม

    No Result Found

    Media Converter 10/100Mbps. แยกขาย ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รูปแบบการรับส่งข้อมูล WDM (ใช้สายไฟเบอร์คอร์เดียว) ชนิดพอร์ทเชื่อมต่อเป็นแบบ SC-Connector รองรับสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode แบบ 1 Core ใช้งานได้ทั้งระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต หรือกล้องวงจรปิดแบบ IP-Camera ความเร็วในการรับส่งข้อมูลแลนที่ 100Mbps.

    การใช้งาน
    หน้าที่ของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ เป็นตัวแปลงและรับส่งสัญญาณในรูปแบบแสงซึ่งลัษณะการทำงานจะทำหน้าที่เป็นบริด (Bridge) เท่านั้น เพราะฉะนั้นไม่จำเป็นต้องกำหนดฝั่งให้มีเดียคอนเวอร์เตอร์ จะนำฝั่ง A(1310) หรือ ฝั่ง B(1550) เอาไว้ต้นทางหรือปลายทางสลับกันก็ได้ครับ


    ET-880IS-20-1 (A/B)
    ความยาวคลื่นแสงA 1310nm / B 1550nm
    รองรับระยะทาง20KM
    LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    LAN SPEED10/100 Mbps.
    Data Rate Fiber155Mbps.
    ชนิดหัวSC
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า2A
    อุณหภูมิ0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter 10/100 WDM จำนวน 1 ตัว
    2. อแด้ปเตอร์ 5V/2A จำนวน 2 ตัว

    ** รับประกัน 2 ปิ (อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS-20-4 Lan Speed 10/100 Mbps. (Fast Ethernet) คืออุ..

    ฿1,350 ฿1,200

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GS-20-1 (Duplex)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GS-20-1 (Duplex)

    Fiber Media Converter Gigabit Duplex รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 2 Core ชนิด Single-mo..

    ฿1,250 ฿1,150

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP-SLOT 1.25G (SM-MM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP-SLOT 1.25G (SM-MM)

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module Single Mode และ Multi Mode สำหรับงานระบ..

    ฿1,200 ฿1,150

    10/100M INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

    10/100M INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

    Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Converter 10/100 Mbps. เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครื..

    ฿1,300 ฿1,200

    GIGABIT INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

    GIGABIT INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

    Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระ..

    ฿1,600 ฿1,500

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (Duplex)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (Duplex)

    Media Converter 16 Port 10/100 Mbps. (1x18) Uplink Gigabit การรับส่งข้อมูลแบบ Duplex 1310nm ในระยะสา..

    ฿3,300 ฿2,990

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM)

    Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single Mode WDM (Chipset Qualcomm ) สำหรับงานระบบเน็ตเวิร..

    ฿550 ฿450

    Tags : media, converter, 100m, fiber, 10/100M, แยกขาย, fiber media converter, 10/100M media converter

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด