อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 880IS-20-1 (A/B)
  • รหัส: 001043
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 643 ครั้ง
  • ฿420
  • ฿390


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ตัวเลือก


Media Converter 10/100Mbps. แยกขาย ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รูปแบบการรับส่งข้อมูล WDM (ใช้สายไฟเบอร์คอร์เดียว) ชนิดพอร์ทเชื่อมต่อเป็นแบบ SC-Connector รองรับสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode แบบ 1 Core ใช้งานได้ทั้งระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต หรือกล้องวงจรปิดแบบ IP-Camera ความเร็วในการรับส่งข้อมูลแลนที่ 100Mbps.

การใช้งาน
หน้าที่ของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ เป็นตัวแปลงและรับส่งสัญญาณในรูปแบบแสงซึ่งลัษณะการทำงานจะทำหน้าที่เป็นบริด (Bridge) เท่านั้น เพราะฉะนั้นไม่จำเป็นต้องกำหนดฝั่งให้มีเดียคอนเวอร์เตอร์ จะนำฝั่ง A(1310) หรือ ฝั่ง B(1550) เอาไว้ต้นทางหรือปลายทางสลับกันก็ได้ครับ


ET-880IS-20-1 (A/B)
ความยาวคลื่นแสงA 1310nm / B 1550nm
รองรับระยะทาง20KM
LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
LAN SPEED10/100 Mbps.
Data Rate Fiber155Mbps.
ชนิดหัวSC
แรงดันไฟฟ้า5VDC
กระแสไฟฟ้า2A
อุณหภูมิ0-50 องศา


อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Media Converter 10/100 WDM จำนวน 1 ตัว
2. อแด้ปเตอร์ 5V/2A จำนวน 2 ตัว

** รับประกัน 2 ปิ (อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 (R) [Duplex]

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 (R) [Duplex]

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20km และ Multi mode 2km ความยาวคลื่นแสง 1310nm รุ่น&n..

฿1,300 ฿1,200

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (Duplex)

Media Converter 16 Port 10/100 Mbps. (1x18) Uplink Gigabit การรับส่งข้อมูลแบบ Duplex~1310nm ในระยะสา..

฿3,300 ฿2,990

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mode 1x4 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/4 อุปกรณ์..

฿1,650 ฿1,590

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM TO SM

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM TO SM

1.25G Media Converter Multi mode To Single mode เป็นตัวแปลงหรือตัวสลับ สายไฟเบอร์ออฟติกแบบมัลติโหมด ..

฿1,750 ฿1,600

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นมัเดียคอนเวอร์เตอร์สำหรับใส่ Sfp Module เพื่อทำการเ..

฿1,450 ฿1,300

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-1/4 ความเร็ว 10/100 Mbps. หรือ Fast Ethernet รุ่นน..

฿1,550 ฿1,400

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER+1RS485 (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER+1RS485 (WDM)

Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100Mbps. + 1 Port (RS485) ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป..

฿1,990 ฿1,900

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS-20-4 Lan Speed 10/100 Mbps. (Fast Ethernet) คืออุ..

฿1,350 ฿1,200

Tags : converter, media, fiber, 100m, 10/100M, FIBER, MEDIA, CONVERTER, แยกขาย, (WDM), fiber media converter, 10/100M media converter, fiber media converter 10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM), 10/100M media converter 10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM), 10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM) fiber media converter, 10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM) 10/100M media converter


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด