จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880IS-20-18
  • รหัส: 000931
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4606 ครั้ง
    • ฿3,100
    • ฿2,850


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    Fiber Media Converter 16 Port + 2Lan/1000 Single Mode (1x18) ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. จำนวน 16 Port อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณข้อมูล (แสง) ระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ในระยะไม่เกิน 3 กิโลเมตร รุ่นนี้มีพอร์ทแลน ความเร็ว 10/100 Mbps. จำนวน 16 Port และเพิ่มพอร์ทแลน Gigabit ให้ 2 Port รวม 18 Port เหมาะกับงานระบบเครือข่ายระยะไกลและใช้สายไฟเบอร์ออฟติกในการเชื่อมต่อเพียง 1 Core เนื่องจากเป็นการรับส่งข้อมูลแบบ WDM (1310nm/1550nm) สามารถรองรับการใช้งานด้านระบบเครือข่าย Network และกล้องวงจรปิด Cctv 


    คุณสมบัติ

    ความเร็วพอร์ท Fiber1.25G
    ความเร็วพอร์ท Lan UplinkGigabit
    พอร์ทแลน 10/100 Mbps.16 Port
    พอร์ทแลน 10/100/1000 Mbps.2 Port
    ชนิดสายไฟเบอร์Single Mode
    ชนิดหัวเชื่อมต่อ Fiber
    SC
    ความยาวคลื่นแสง
    1310/1550nm
    ใช้แรงดันไฟ 
    5V/2A
    อุณหภูมิในการทำงาน
    0-50 องศา
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Gigabit WDM 1 Port = 1 ตัว
    2. Media Converter 10/100+2G/s WDM 18 Port = 1 ตัว
    3. อแด้ปเตอร์ 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    อแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 3KM QUACOMM WDM

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 3KM QUACOMM WDM

    Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM) รุ่น ET-880GIS-3-1 ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. (g..

    ฿890 ฿850

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

    Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mode 1x4 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/4 อุปกรณ์..

    ฿1,650 ฿1,590

    Gigabit Fiber Media Converter 3KM Realtek WDM

    Gigabit Fiber Media Converter 3KM Realtek WDM

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น&..

    ฿1,150 ฿900

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่..

    ฿420 ฿390

    RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 3U 19" 14 SLOT

    RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 3U 19" 14 SLOT

    ตู้แร็คมีเดียคอนเวอร์เตอร์ 3U 14 ช่อง (media converter chassis 14 Slot) คือตู้แร็คสำหรับจัดเก็บ Medi..

    ฿1,950 ฿1,750

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER+1RS485 (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER+1RS485 (WDM)

    Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100Mbps. + 1 Port (RS485) ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป..

    ฿1,990 ฿1,800

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP PORT 1.25G

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP PORT 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module Single Mode และ Multi Mode สำหรับงานระบ..

    ฿1,200 ฿1,150

    คำค้นหา : media, converter, fiber, 100m, port, fiber media converter, 10/100 media converter

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด