จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880S-20-1/8
  • รหัส: 000916
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4785 ครั้ง
    • ฿1,950
    • ฿1,700


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100 Mbps. หรือ Fast Ethernet รุ่นนี้เป็น Media Converter ชนิดที่เป็น Switch Hub ในตัว 8 Port แลน ไม่ต้องใช้สวิทซ์นอก รองรับการใช้งานในระยะสูงสุดที่ 20 กิโลเมตรโดยสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode และ 2 กิโลเมตร ด้วยสายแบบ มัลติโหมด


    ** รองรับการใช้ร่วมกับสาย Multi-mode ที่ 2km
    ** รองรับการใช้งานร่วมกับสาย Single Mode ที่ 20km


    คุณสมบัติ

    จำนวนพอร์ทแลน (RJ-45)
    ตัวส่ง 1 พอร์ท / ตัวรับ 8 พอร์ท
    ความเร็วพอร์ทแลน
    10/100 Mbps.
    รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
    Single Mode
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
    155Mbps. (duplex)
    รองรับระยะทาง
    20KM@SM / 2KM@MM
    ใช้แรงดันไฟ 
    5V/2A (DC)
    อุณหภูมิในการทำงาน
    0-50 องศาเซลเซียส
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter 10/100 Duplex 1 Port = 1 ตัว
    2. Media Converter 10/100 Duplex 8 Port = 1 ตัว
    3. อแด้ปเตอร์ 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

    Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ่น ET-880EIS-20-8 คืออุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงพร้อมรับส..

    ฿1,750 ฿1,500

    GIGABIT FIBER SWITCH 16 PORT + SFP-LC 1.25G (Duplex)

    GIGABIT FIBER SWITCH 16 PORT + SFP-LC 1.25G (Duplex)

    GIGABIT FIBER MEDIA SWITCH 16 Port (1x16) รุ่น อุปกรณ์สำหรับแปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿4,500 ฿4,200

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS-20-4 Lan Speed 10/100 Mbps. (Fast Ethernet) คืออุ..

    ฿1,350 ฿1,200

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 20KM (Duplex)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 20KM (Duplex)

    Media Converter duplex (1310nm) Single mode และ Multi mode ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. รุ่น E..

    ฿1,150 ฿850

    Gigabit Fiber Media Converter 3KM Realtek WDM

    Gigabit Fiber Media Converter 3KM Realtek WDM

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น&..

    ฿1,150 ฿900

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่..

    ฿420 ฿390

    คำค้นหา : media, converter, fiber, 100m, port, duplex, (Duplex), fiber media converter, 10/100 media converter

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด