จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 880S-20-1/8
  • รหัส: 000009
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4034 ครั้ง
    • ฿1,950
    • ฿1,700


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100 Mbps. หรือ Fast Ethernet รุ่นนี้เป็น Media Converter ชนิดที่เป็น Switch Hub ในตัว 8 Port แลน ไม่ต้องใช้สวิทซ์นอก รองรับการใช้งานในระยะสูงสุดที่ 20 กิโลเมตรโดยสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode และ 2 กิโลเมตร ด้วยสายแบบ มัลติโหมด

    ** รองรับการใช้งานร่วมกับสาย Single Mode ที่ 20km
    ** รองรับการใช้ร่วมกับสาย Multi-mode ที่ 2km

    การใช้งาน
    หน้าที่ของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ เป็นตัวแปลงและรับส่งสัญญาณในรูปแบบแสงซึ่งลัษณะการทำงานจะทำหน้าที่เป็นบริด (Bridge) เท่านั้น เพราะฉะนั้นไม่จำเป็นต้องกำหนดฝั่งให้มีเดียคอนเวอร์เตอร์


    คุณสมบัติ

    จำนวนพอร์ทแลน (RJ-45)
    ตัวส่ง 1 พอร์ท / ตัวรับ 8 พอร์ท
    ความเร็วพอร์ทแลน
    10/100 Mbps.
    รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
    Single Mode
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
    155Mbps. (duplex)
    รองรับระยะทาง
    20KM@SM / 2KM@MM
    ใช้แรงดันไฟ 
    5V/2A (DC)
    อุณหภูมิในการทำงาน
    0-50 องศาเซลเซียส

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter 10/100 Duplex 1 Port จำนวน 1 ตัว
    2. Media Converter 10/100 Duplex 8 Port จำนวน 1 ตัว
    3. อแด้ปเตอร์ 5V/2A จำนวน 2 ตัว

    ** รับประกัน 2 ปิ (อแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

    Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ่น ET-880EIS-20-8 คืออุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงพร้อมรับส..

    ฿1,750 ฿1,500

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)

    Fiber Media Converter 16 Port + 2Lan/1000 Single Mode (1x18) ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. จำนวน 16 ..

    ฿3,100 ฿2,850

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880IS-20-1 (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880IS-20-1 (WDM)

    Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร..

    ฿750 ฿650

    RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 19" 14 SLOT

    RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 19" 14 SLOT

    ตู้แร็คมีเดียคอนเวอร์เตอร์ 14 ช่อง (media converter chassis 14 Slot) คือตู้แร็คสำหรับจัดเก็บ Media C..

    ฿1,750 ฿1,690

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 2 PORT (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 2 PORT (WDM)

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 4 Port รุ่น ET-880GIS-3-1/2 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านส..

    ฿1,050 ฿990

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM (WDM)

    Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM) รุ่น ET-880GIS-20-1 ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. (..

    ฿1,450 ฿1,350

    Tags : media, converter, 100m, fiber, duplex, 10/100M, fiber media converter, 10/100M media converter

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด