อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

Gigabit Fiber Media SM BIDI 1X4 (3KM)


  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: ET-1001F4/1E
  • รหัส: 000818
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 14550

    ฿1,100


  • ฿1,100 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 1X4 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. หรือ Gigabit รุ่นนี้เป็น Media Converter ชนิดที่เป็น Switch Hub ในตัว 4 Port แลน ไม่ต้องใช้สวิทซ์นอก เหมาะกับการเชื่อมโยงลิ้งระยะไกลเกินที่สายแลนจะใช้งานได้ รองรับการใช้งานในระยะสูงสุดที่ 3 กิโลเมตร โดยสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode

จำนวนพอร์ทแลน (RJ-45)
ตัวส่ง 1 พอร์ท
ตัวรับ 4 พอร์ท
ความเร็วพอร์ทแลน
Gigabit
รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
Single Mode
ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
SC
รองรับระยะทาง
3km
ใช้แรงดันไฟ 
5V/2A (DC)
อุณหภูมิในการทำงาน
0-50 องศาเซลเซียส
อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Media Converter Gigabit 1 Port = 1 ตัว (B)
2. Media Converter Gigabit 4 Port = 1 ตัว (A)
3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

รับประกัน 2 ปี
Adapter 6 เดือน

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Gigabit Media Converter Point To Point 4X4 Vlan

Gigabit Media Converter Point To Point 4X4 Vlan

Gigabit Fiber Media Converter Point To Point 4X4 Vlan คือตัว..

฿2,200 ฿2,400 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,200

Gigabit Fiber Media SM BIDI รุ่น SDT-WDM-1G-3 (3KM)

Gigabit Fiber Media SM BIDI รุ่น SDT-WDM-1G-3 (3KM)

Gigabit Fiber Media Converter BIDI (WDM) 1310/1550nm แบรนด์ ..

฿850 ฿1,150 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿850

Gigabit Media Converter Point To Point 8X8 Vlan

Gigabit Media Converter Point To Point 8X8 Vlan

Gigabit Fiber Media Converter Point To Point 8X8 Vlan คือตัว..

฿3,500 ฿3,700 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿3,500

Gigabit Fiber Media Slot SFP + SFP Module

Gigabit Fiber Media Slot SFP + SFP Module

Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ SFP Module หรือ Mini G..

฿1,540 ฿1,690 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,540

Gigabit Fiber Media SM BIDI 1X2 (3KM)

Gigabit Fiber Media SM BIDI 1X2 (3KM)

Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 2 Port อุปกรณ..

฿950 ฿1,050 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿950

Gigabit Fiber Media SM BIDI 1X8 (3KM)

Gigabit Fiber Media SM BIDI 1X8 (3KM)

Media Converter Single Mode 1X8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญ..

฿1,400 ฿1,600 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,400

Gigabit Fiber Media SM BIDI รุ่น 950GS-20 (20KM)

Gigabit Fiber Media SM BIDI รุ่น 950GS-20 (20KM)

Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550nm รุ่น 950G..

฿1,250 ฿1,350 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,250

10/100 Media Converter BIDI + 1RS485 (20KM)

10/100 Media Converter BIDI + 1RS485 (20KM)

Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100 Mbps + 1 Port (RS..

฿1,450 ฿1,650 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,450

Gigabit Fiber Media Slot SFP To SFP

Gigabit Fiber Media Slot SFP To SFP

Gigabit Fiber Media Converter แบบ SFP To SFP คือ Media Conve..

฿1,300 ฿1,450 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,300

Gigabit IND Media Converter BIDI 20km 1X4 Port

Gigabit IND Media Converter BIDI 20km 1X4 Port

1X4 Port Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็น..

฿1,550 ฿1,750 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,550

Rack Media Converter รุ่น 2U-14 Black 14 Slot

Rack Media Converter รุ่น 2U-14 Black 14 Slot

Rack Media Converter รุ่น 2U-14 14 Slot 2 Power (สีดำ) คือตู..

฿1,450 ฿1,550 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,450

10/100 Media Converter SM BIDI 1X4 (20KM)

10/100 Media Converter SM BIDI 1X4 (20KM)

Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS-20-4 Lan ..

฿850 ฿890 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿850

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น