อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT รุ่น 880GIS-3-1/4 (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT รุ่น 880GIS-3-1/4 (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 880GIS-3-1/4
  • รหัส: 000086
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 4257 ครั้ง
  • ฿1,450
  • ฿1,350


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

Media Converter Single Mode 4 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X4 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. หรือ Gigabit รุ่นนี้เป็น Media Converter ชนิดที่เป็น Switch Hub ในตัว 4 Port แลน ไม่ต้องใช้สวิทซ์นอก เหมาะกับการเชื่อมโยงลิ้งระยะไกลเกินที่สายแลนจะใช้งานได้ รองรับการใช้งานในระยะสูงสุดที่ 3 กิโลเมตรโดยสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode

คุณสมบัติ

จำนวนพอร์ทแลน (RJ-45)
ตัวส่ง 1 พอร์ท / ตัวรับ 4 พอร์ท
ความเร็วพอร์ทแลน
10/100/1000 Mbps (GIGABIT)
รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
Single Mode
ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
SC (WDM)
รองรับระยะทาง
3 กิโลเมตร
ใช้แรงดันไฟ 
5V/2A (DC)
อุณหภูมิในการทำงาน
0-50 องศาเซลเซียส

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Media Converter Gigabit 1 Port จำนวน 1 ตัว (B)
2. Media Converter Gigabit 4 Port จำนวน 1 ตัว (A)
3. อแด้ปเตอร์ 5V/2A จำนวน 2 ตัว

** รับประกัน 2 ปิ (อแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าใกล้เคียง

GIGABIT FIBER POE SWITCH 4 PORT รุ่น POE-1004-G-1S (WDM)

GIGABIT FIBER POE SWITCH 4 PORT รุ่น POE-1004-G-1S (WDM)

Fiber Optic Poe Switch 4 Port (1x4) รุ่น ET-POE-1004-G-1S ความเร็วแลน 10/100/1000 Mbps. (GIGABIT) สำ..

฿2,350 ฿2,290

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT รุ่น 880IS-20-1/4 (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT รุ่น 880IS-20-1/4 (WDM)

Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS-20-4 Lan Speed 10/100 Mbps. (Fast Ethernet) คืออุ..

฿1,350 ฿1,200

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 (WDM)

Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM) รุ่น ET-880GIS-3-1 ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. (gigabit..

฿1,150 ฿850

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-3-1/8 (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-3-1/8 (WDM)

Media Converter Single Mode 8 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X8 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติ..

฿1,800 ฿1,700

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 [แยกขาย] (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 [แยกขาย] (WDM)

Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single Mode WDM (Chipset Qualcomm ) สำหรับงานระบบเน็ตเวิร..

฿550 ฿450

GIGABIT FIBER POE SWITCH 8 PORT รุ่น POE-1008-G-1S (WDM)

GIGABIT FIBER POE SWITCH 8 PORT รุ่น POE-1008-G-1S (WDM)

Gigabit Fiber Poe Switch 8 Port (1x8) รุ่น ET-POE-1008-G-1S สำหรับกล้องวงจรปิด Ip-Camera ทุกยี่ห้อเห..

฿2,950 ฿2,750

SFP MODULE LC-DX+MEDIA/G+PATCH CORD LC-DX

SFP MODULE LC-DX+MEDIA/G+PATCH CORD LC-DX

ชุดอัพลิ้งผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp ..

฿2,200 ฿1,700

SFP MODULE LC-SX+MEDIA/G+PATCH CORD SC/LC-SX

SFP MODULE LC-SX+MEDIA/G+PATCH CORD SC/LC-SX

ชุดอัพลิ้งผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp ..

฿1,900 ฿1,700

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM TO SM

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM TO SM

1.25G Media Converter Multi mode To Single mode เป็นตัวแปลงหรือตัวสลับ สายไฟเบอร์ออฟติกแบบมัลติโหมด ..

฿1,750 ฿1,600

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-20-1/8 (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-20-1/8 (Duplex)

Media Converter Duplex Fiber 1x8 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/8 ความยาวคลื่นแสง 1310nm อุปกรณ์สำหรั..

฿2,100 ฿1,950

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT รุ่น 880S-20-1/4 (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT รุ่น 880S-20-1/4 (Duplex)

Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-1/4 ความเร็ว 10/100 Mbps. หรือ Fast Ethernet รุ่นน..

฿1,550 ฿1,400


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด