อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 880GIS-3-1/4
  • รหัส: 000086
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 4836 ครั้ง
  • ฿1,450
  • ฿1,350


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 4 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X4 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. หรือ Gigabit รุ่นนี้เป็น Media Converter ชนิดที่เป็น Switch Hub ในตัว 4 Port แลน ไม่ต้องใช้สวิทซ์นอก เหมาะกับการเชื่อมโยงลิ้งระยะไกลเกินที่สายแลนจะใช้งานได้ รองรับการใช้งานในระยะสูงสุดที่ 3 กิโลเมตร โดยสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode

คุณสมบัติ

จำนวนพอร์ทแลน (RJ-45)
ตัวส่ง 1 พอร์ท
ตัวรับ 4 พอร์ท
ความเร็วพอร์ทแลน
Gigabit
รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
Single Mode
ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
SC 1.25G (WDM)
รองรับระยะทาง
3KM
ใช้แรงดันไฟ 
5V/2A (DC)
อุณหภูมิในการทำงาน
0-50 องศาเซลเซียส

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Media Converter Gigabit 1 Port จำนวน 1 ตัว (B)
2. Media Converter Gigabit 4 Port จำนวน 1 ตัว (A)
3. อแด้ปเตอร์ 5V/2A จำนวน 2 ตัว

รับประกัน 2 ปิ (อแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM)

Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single Mode WDM (Chipset Qualcomm ) สำหรับงานระบบเน็ตเวิร..

฿550 ฿450

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-3-1 (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-3-1 (WDM)

Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM) รุ่น ET-880GIS-3-1 ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. (g..

฿950 ฿850

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (Duplex)

Media Converter 16 Port 10/100 Mbps. (1x18) Uplink Gigabit การรับส่งข้อมูลแบบ Duplex~1310nm ในระยะสา..

฿3,300 ฿2,990

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นมัเดียคอนเวอร์เตอร์สำหรับใส่ Sfp Module เพื่อทำการเ..

฿1,450 ฿1,300

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ่น ET-880EIS-20-8 คืออุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงพร้อมรับส..

฿1,750 ฿1,500

FIBER SWITCH 24 PORT GIGABIT + 2LAN/1000 (WDM)

FIBER SWITCH 24 PORT GIGABIT + 2LAN/1000 (WDM)

Fiber Switch 24 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิ..

฿7,200 ฿6,700

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3 (R) [WDM]

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3 (R) [WDM]

Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น 950GS-3 (..

฿1,150 ฿900

GIGABIT FIBER SWITCH 16 PORT + SFP-SC 1.25G (WDM)

GIGABIT FIBER SWITCH 16 PORT + SFP-SC 1.25G (WDM)

อุปกรณ์แปลงสัญญาณ Fiber Optic เป็นแลน 16 พอร์ท หรือ Media Converter 16 Port (1x16) ความเร็วแลน 10/10..

฿4,600 ฿4,250

Tags : converter, media, gigabit, fiber, port, GIGABIT, FIBER, MEDIA, CONVERTER, PORT, (WDM), fiber media converter, gigabit media converter, fiber media converter GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM), gigabit media converter GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM), GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM) fiber media converter, GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM) gigabit media converter


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด