จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

รีโมท รีซีฟเวอร์ IDEASAT TOPTEN (HD)

รีโมท รีซีฟเวอร์ IDEASAT TOPTEN (HD)
  • แบรนด์ IDEASAT
  • รุ่น: HD
  • รหัส: 000373
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7727

    ฿80


  • ฿80 ไม่รวมภาษี 7%



ใช้กับ รีซีฟเวอร์ IDEASAT TOPTEN H1,H3,H5 (HD)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด
รหัสยืนยัน

สินค้าที่เกี่ยวข้อง

ตัวต่อกลางเกลียวนอก (f-81)

ตัวต่อกลางเกลียวนอก (f-81)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างสาย เป็นตัวสำหรับเชื่อม..

฿5 ฿6 ไม่รวมภาษี 7% ฿5

หัว JACK แปลงตัวผู้แบบเหล็กท้ายเกลียวนอก (F-81)

หัว JACK แปลงตัวผู้แบบเหล็กท้ายเกลียวนอก (F-81)

หัว JACK แปลงตัวผู้แบบเหล็กท้ายเกลียวนอก (F-81) ใช..

฿8 ฿10 ไม่รวมภาษี 7% ฿8

ELSYS Lnb Ku-Band Universal 1 ขั้ว รุ่น ETLU11

ELSYS Lnb Ku-Band Universal 1 ขั้ว รุ่น ETLU11

หัวรับสัญญาณดาวเทียมระบบ KU-BAND ยี่ห้อ ELSYS..

฿80 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

หัวแปลง F (ไม่ต้องหมุนเกลียว)

หัวแปลง F (ไม่ต้องหมุนเกลียว)

ใช้กับสาย RG-6 สำหรับแปลงหัว F-TYPE แบบเกลียว ให้ส..

฿9 ฿12 ไม่รวมภาษี 7% ฿9

IDeasat Lnb Ku-Band Universal 4 ขั้ว รุ่น ID-K4U

IDeasat Lnb Ku-Band Universal 4 ขั้ว รุ่น ID-K4U

IDeasat Lnb Ku-Band Universal 4 ขั้ว รุ่น ID-K4U แ..

฿220 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

รีโมท รีซีฟเวอร์ GMMZ HD

รีโมท รีซีฟเวอร์ GMMZ HD

สามารถใช้กับรีซีฟเวอร์ GMMZ รุ่น HD ทุกรุ่น ..

฿70 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

หัว F-TYPE ชนิดเกลียวใน สำหรับสาย RG6

หัว F-TYPE ชนิดเกลียวใน สำหรับสาย RG6

หัวคอนเนคเตอร์ชนิดเกลียวใน หรือหัว F เกลียว ใช้สำห..

฿3 ฿5 ไม่รวมภาษี 7% ฿3

LINK สาย RG6 รุ่น CB-0106A-1 ชีลด์ 95% สีดำ (100M)

LINK สาย RG6 รุ่น CB-0106A-1 ชีลด์ 95% สีดำ (100M)

สายนำสัญญาณ RG6 Link รุ่น CB-0106A-1 สีดำ อย่างดี ..

฿590 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

หัว F-TYPE ชนิดบีบ สำหรับสาย RG6

หัว F-TYPE ชนิดบีบ สำหรับสาย RG6

หัวคอนเนคเตอร์ชนิดคีมบีบ หรือหัว F บีบ ใช้สำหรับสา..

฿5 ฿6 ไม่รวมภาษี 7% ฿5

สาย RG6 BIG CCTV ชีลด์ 95% สีดำ (100M)

สาย RG6 BIG CCTV ชีลด์ 95% สีดำ (100M)

สายนำสัญญาณ RG6 Big CCtv สีดำ อย่างดี ชีลด์กันสัญญ..

฿450 ฿480 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

IDeasat Lnb Ku-Band Universal 2 ขั้ว รุ่น ID-K2U

IDeasat Lnb Ku-Band Universal 2 ขั้ว รุ่น ID-K2U

IDeasat Lnb Ku-Band Universal 2 ขั้ว รุ่น ID-K2U แ..

฿180 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

1.25G SFP Module SM SC-DDM WDM 20km

1.25G SFP Module SM SC-DDM WDM 20km

SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM..

฿950 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿950

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ SC, FC, ST (2.5mm)

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ SC, FC, ST (2.5mm)

เครื่องมือหรืออุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก ..

฿380 ฿420 ไม่รวมภาษี 7% ฿380

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 2 Core (30CM)

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 2 Core (30CM)

สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

฿30 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

Mini Active HDMI Splitter 1X2 เวอร์ชั่น 2.0 4K@60Hz

Mini Active HDMI Splitter 1X2 เวอร์ชั่น 2.0 4K@60Hz

Mini Active HDMI Splitter 1X2 เวอร์ชั่น 2.0 4K@60H..

฿590 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

SC-ST ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

SC-ST ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

฿15 ฿17 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

LINK สายแลน CAT5E รุ่น US-9015LSZH-1 (100M)

LINK สายแลน CAT5E รุ่น US-9015LSZH-1 (100M)

สายแลน Cat5E Utp ยี่ห้อ Link รุ่น US-9015LSZH-1 กล..

฿1,250 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

Tag : ideasat, , topten, , รีโมท, รีซีฟเวอร์, IDEASAT, TOPTEN, (HD), ดาวเทียม, รีโมทคอนโทรล

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
ความคิดเห็น