satsdigital

GIGABIT SWITCH 8GE+2SFP L2M LINK รุ่น PG-4010

GIGABIT SWITCH 8GE+2SFP L2M LINK รุ่น PG-4010
  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: PG-4010
  • รหัส: 001228
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4542 ครั้ง

    • ฿2,300


    • ฿2,300 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Datasheet 110.44KB Download

    Gigabit L2 Managed Switch (Layer 2) Link รุ่น PG-4010 เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์โดยเฉพาะ ความเร็ว LAN แบบ 10/100/1000 Mbps. หรือ (gigabit) บวกกับช่องเสียบ Sfp Module สำหรับลิ้งข้อมูลระยะไกลผ่าน สายไฟเบอร์ออฟติก รองรับ Sfp Module ทั้งแบบ Single Mode และ Multi Mode ลักษณะของ Switch Layer 2 หรือ L2 จะสามารถคอนฟิกซ์หรือตั้งค่าการจัดการต่างๆในตัวอุปกรณ์ได้โดยเชื่อมต่อผ่าน Ip adress ของตัวอุปกรณ์ (WEB Management interface) โดยหลักๆของ Switch L2 นั้นจะมีฟังค์ชั่นพื้นฐานทั่วไปเช่น การจัดการแบนวิธด์ของพอร์ทเชื่อมต่อต่างๆ หรือการจัดการ VLAN เป็นต้น แต่ความสามารถจะยังไม่เทียบเท่ากับ Switch Layer 3 รองรับการติดตั้งเข้ากับตู้แร็ค 19 นิ้วทั่วไปได้

    Main Feature
    - L2 managed switch
    - Support IEEE 802.3,IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab standard
    - 8x10/100/1000M RJ45 port and 2xSFP port
    - Support Auto MDI/MDIX
    - Support port isolation, ensure the users visit and control the terminal easily
    - Maximumly configure 16 LACP, can extend the cascade port bandwidth of the switch
    - Support IGMP SNOOPING V1/V2/V3, Maximum support 256 group.
    - Support ARP deception function
    - Simplified WEB management interface.

    คุณสมบัติ

    ประเภทL2 Managed
    LAN8 Port
    SFP2 Port
    ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
    Gigabit
    โหมดการติดต่อสื่อสาร
    Half/full-duplex
    มาตรฐานที่รองรับ

    IEEE 802.3 : 10Base-T (Ethernet)

    IEEE 802.3u : 100Base-TX (Fast Ethernet)

    IEEE 802.3ab : 1000Base-T (Gigabit Ethernet)

    IEEE 802.3z : 1000Base-SX/LX

    IEEE 802.3x : Flow Control (full-duplex flow control)

    IEEE 802.3ad : LACP aggregation

    IEEE 802.1d : Spanning Tree Protocol

    IEEE 802.1w : Rapid Spanning Tree Protocol

    IEEE 802.1Q : VLAN tagging

    IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet

    โปรโตคอลการเชื่อมต่อข้อมูล
    Ethernet, Fast Ethernet, Gigabit Ethernet
    มาตรฐานที่ได้รับ
    FCC and CE
    แหล่งจ่ายไฟ
    220V
    ขนาด98×171×27mm (LxWxH) 


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. SWITCH MANAGED L2 LINK รุ่น PG-4010 = 1 ตัว
    2. สาย Console (DB9-RJ45) = 1 เส้น
    3. หูยึดสำหรับติดตั้งกับตู้แร็ค 19 นิ้ว = 2 อัน
    4. สายไฟ AC = 1 เส้น

    รับประกัน 2 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT SWITCH 24GE+2SFP L2M LINK รุ่น PG-4026

    GIGABIT SWITCH 24GE+2SFP L2M LINK รุ่น PG-4026

    Gigabit L2 Managed Switch 24 Port ยี่ห้อ Link รุ่น..

    ฿4,950 ฿5,500

    Switch Tenda 8 Port 10/100 Mbps รุ่น S108

    Switch Tenda 8 Port 10/100 Mbps รุ่น S108

    Switch HUB 8 Port ความเร็ว 10/100 Mb/s ยี่ห้อ Tend..

    ฿390 ฿420

    Gigabit Switch Duahu 16 Port รุ่น DH-S3000C-16GT

    Gigabit Switch Duahu 16 Port รุ่น DH-S3000C-16GT

    Gigabit Switch HUB 16 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-16..

    ฿2,100 ฿2,200

    GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 5 PORT

    GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 5 PORT

    Gigabit Switch HUB Industria Grade 5 Port รุ่..

    ฿1,350 ฿1,390

    GIGABIT SWITCH 16GE LINK รุ่น PG-2116

    GIGABIT SWITCH 16GE LINK รุ่น PG-2116

    Gigabit L2 Unmanaged Switch 16 Port ยี่ห้อ Link รุ..

    ฿2,700 ฿2,800

    1.25G Switch SFP 24 Port + 2GE

    1.25G Switch SFP 24 Port + 2GE

    Switch SFP 24 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้..

    ฿5,700 ฿5,900

    Gigabit Switch Dahua 24 Port รุ่น DH-S3000C-24GT

    Gigabit Switch Dahua 24 Port รุ่น DH-S3000C-24GT

    Gigabit Switch HUB 24 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-24..

    ฿2,800 ฿2,900

    1.25G SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

    1.25G SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

    1.25G Switch SFP 4 Port สำหรับการใช้งานที่หลา..

    ฿1,800 ฿1,950

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด