อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

L2 Managed Gigabit Industrial Switch 8 LAN + 2SFP


  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: INDE-L2M-8GE-2SFP
  • รหัส: 001462
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 459

    ฿2,200


  • ฿2,200 ไม่รวมภาษี 7%



Gigabit Industrial L2 WEB Manage Switch HUB 8 LAN + 2SFP สำหรับใช้เป็น Switch แยกสายแลนในระบบเนทเวิร์คอุสาหกรรม ปกติในไลน์การผลิตของโรงงานอุสาหกรรม จะมีการควบคุมเครื่องจักรผ่านเครือข่าย TCP รวมถึงสภาวะแวดล้อมในโรงงาน หรือไลน์ผลิตจะมีสภาวะที่แตกต่างจากทั่วไป บางพื้นที่ร้อน บางพื้นที่เย็นมาก แตกต่างกันไป Switch Indrustrial จึงเป็นอุปกรณ์ที่ออกแบบมารองรับสภาวะเหล่านนั้น โดยสามารถรองรับการทำงานได้ที่อุณหภูมิติดลบ 30 องศา ถึง 70 องศาเซลเซียสเลยทีเดียว ส่วนพอร์ทสำหรับการเชื่อมต่อเพื่อลิ้งข้อมูลระยะไกลด้วยสายไฟเบอร์ออฟติกนั้น จะเป็นแบบ Slot Sfp Module รองรับ Sfp Module แบบ Data Rate 1.25G ทั้งแบบ SM และ MM ระยะการเชื่อมต่อจะถูกกำหนดโดย SFP

#technical
* Default IP Address = 192.168.2.1
* user = admin
* pass = admin

 

ประเภท
L2 managed
LAN8 PORT
SFP (PORT)2 พอร์ต (1.25G)
ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
1000Base-T : 8 PORT
SFP Port : 2 PORT (Uplink)
โหมดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก 
SFP Module
มาตรฐานที่รองรับ
IEEE 802.3
IEEE 802.3u
IEEE 802.3x
โปรโตคอลการเชื่อมต่อข้อมูล
Ethernet
Fast Ethernet
Gigabit Ethernet
แรงดันไฟ (input)
24V

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. GIGABIT SWITCH IND 10 PORT + 2 SFP = 1 ตัว
2. Adapter 24V/1A = 1 ตัว
3. สายต่อไฟ DC = 1 เส้น

รับประกัน 2 ปี
Adapter 6 เดือน

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

L2 Managed Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2SC

L2 Managed Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2SC

Gigabit Industrial L2 WEB Managed PoE Switch 8 Gigabit PoE +..

฿2,500 ฿2,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,500

Gigabit IND Switch HUB 10 LAN + 2SFP (Full)

Gigabit IND Switch HUB 10 LAN + 2SFP (Full)

Gigabit Industrial Switch 10 Port + 2SFP + Power Supply Indu..

฿2,700 ฿2,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,700

Gigabit Industrial Switch HUB 4 LAN + 1SFP

Gigabit Industrial Switch HUB 4 LAN + 1SFP

Gigabit Switch HUB Industria Grade 4 Port + Uplink 1 Sf..

฿1,100 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

1.25G Fiber Switch SC 16 Port + 2LAN/1000 (B)

1.25G Fiber Switch SC 16 Port + 2LAN/1000 (B)

1.25G Fiber Switch SC WDM 16 Port + 2GE เหมาะกับงานเชื่..

฿5,900 ฿6,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿5,900

Gigabit Industrial Switch HUB 4 LAN + 4SFP

Gigabit Industrial Switch HUB 4 LAN + 4SFP

1.25Gbps InDustrial Switch SFP 4 Port + 4 Gigabit Lan สำหรับ..

฿2,200 ฿2,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,200

10/100 Industrial Switch HUB 5 LAN

10/100 Industrial Switch HUB 5 LAN

Switch HUB Industria Grade 5 Port  ความเร็วแลน 10/..

฿850 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

10/100 Fiber SC BIDI 20km 8 Port + 2G (B)

10/100 Fiber SC BIDI 20km 8 Port + 2G (B)

10/100M Fiber Switch SC 1550nm WDM 8 Port + 2GE เหมาะกับงานเ..

฿2,300 ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,300

Gigabit Induatrial Switch HUB 10 LAN (Full)

Gigabit Induatrial Switch HUB 10 LAN (Full)

Gigabit Industrial Switch 10 Port + Power Supply Industrial ..

฿2,500 ฿2,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,500

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น