satsdigital

1.25G Fiber Switch SC WDM 16 Port + 2GE

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 10016F2E
  • รหัส: 001033
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6727 ครั้ง

    • ฿6,200


    • ฿6,200 ไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก



    Fiber Switch 16 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิด ลักษณะอุปกรณ์ต้นทางจะเป็น Switch HUB Fiber แบบ 1 Core ต่อ 1 ช่อง (WDM) โมดูลแสง B (1550nm) จำนวน 16 ช่อง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกฝั่งปลายทางที่ใช้ค่าแสง 1310nm (Data Rate 1.25G) เช่น Gigabit Fiber Media Converter 1310nm (A) หรือ Sfp Module 1.25G 1310nm และอุปกรณ์อื่นๆที่มีค่าแสงและ Data Rate Fiber เหมือนกัน คือ 1.25GHz

    ** ลูกค้าสามารถเลือกซื้ออุปกรณ์ที่เป็นตัวต้นทางพร้อมตัวรับส่งปลายทางไปก่อนได้บางส่วน ตามแต่เลือก อนาคตสามารถเพิ่มเติมตัว A ได้ตามต้องการหากต้องใช้งานจุดเพิ่ม
    ** ไม่รองรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ปลายทาง 1310nm ที่ใช้ Data Rate 155Mbps. (เช่น Media Converter 10/100Mbps, SFP Module 155Mbps.)
    ** รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode เท่านั้น!


    ความยาวคลื่นแสง1550nm (B)
    รองรับระยะทาง (ต่อ 1 Port)3KM
    LAN2 Port
    LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
    Data Rate Fiber1.25G (WDM)
    ชนิดหัวSC-Connector
    แหล่งจ่ายไฟภายในINPUT 220VAC
    อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา
    ขนาดกว้าง 19 นิ้ว / ลึก 5.5 นิ้ว / สูง 1.75 นิ้ว

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Fiber Switch 16 Port Gigabit WDM (B) = 1 ตัว
    2. สายไฟ AC = 1 เส้น

    รับประกัน 1  ปิ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    1.25G Fiber Switch SC WDM 4 Port + 2GE

    1.25G Fiber Switch SC WDM 4 Port + 2GE

    ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว Gigabit (Media Fi..

    ฿2,400 ฿2,500

    1.25G SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

    1.25G SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

    1.25G Switch SFP 4 Port สำหรับการใช้งานที่หลา..

    ฿1,800 ฿1,950

    1.25G Switch SFP 24 Port + 2GE

    1.25G Switch SFP 24 Port + 2GE

    Switch SFP 24 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้..

    ฿5,700 ฿5,900

    รางปีกนกสำหรับยึดอุปกรณ์ iNDustrial ความยาว 15 CM

    รางปีกนกสำหรับยึดอุปกรณ์ iNDustrial ความยาว 15 CM

    รางปีกนกมาตฐานขนาดความยาว 15 Cm สำหรับยึดอุปกรณ์ i..

    ฿22 ฿25

     GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 10 PORT

    GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 10 PORT

    Gigabit Switch 8 Port Industrial Grade + 2 Lan Gig..

    ฿1,950 ฿2,050

    GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 5 PORT

    GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 5 PORT

    Gigabit Switch HUB Industria Grade 5 Port รุ่..

    ฿1,350 ฿1,390

    Switch Tenda 8 Port 10/100 Mbps รุ่น S108

    Switch Tenda 8 Port 10/100 Mbps รุ่น S108

    Switch HUB 8 Port ความเร็ว 10/100 Mb/s ยี่ห้อ Tend..

    ฿390 ฿420

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด