อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

OTDR Launch Cable Box SC/APC (1KM)

  • ยี่ห้อ: KOMSHINE
  • รุ่น: ODZE-1KM (SC/APC)
  • รหัส: 000965
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6118 ครั้ง
    • ฿3,000

      ฿2,800


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    Otdr Launch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร, dummy load fiber optic 1KM คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ต่างๆ (น้ำหนักเบา) ไม่จำเป็นต้องใช้สายจริงในการทดสอบซึ่งจะยุ่งยากกว่าการใช้อุปกรณ์ชิ้นนี้ และยังสามารถใช้เป็นตัวช่วยในการข้าม Dead Zone ต่างๆได้ ช่วยอำนวยความสะดวกสบายกับช่างที่ทำงานด้านนี้ได้เป็นอย่างดี

    ** หัว SC/APC (สีเขียว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    OTDR Launch Cable Box SC-FC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box SC-FC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 1000 เมตร คืออุปกรณ์ช่ว..

    ฿3,000 ฿2,800

    Tight buffer Ftth 0.9mm For Fast Connector (10 ตัว)

    Tight buffer Ftth 0.9mm For Fast Connector (10 ตัว)

    Tight buffer Ftth 0.9mm For Fast Connector คืออุปก..

    ฿55 ฿50

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST คอนเนคเตอร์..

    ฿180 ฿150

    ม้วนผ้าเทปสำหรับ Clean Tape (แบบตลับ)

    ม้วนผ้าเทปสำหรับ Clean Tape (แบบตลับ)

    อะไหล่ เทปผ้าหรือม้วนผ้าสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือท..

    ฿290 ฿250

    ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

    ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

    ชุดเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 10 ชิ้น ส..

    ฿1,550 ฿1,490

    Fiber Optic DVI Extender 1080P / USB

    Fiber Optic DVI Extender 1080P / USB

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณภาพ DVI และ สัญญาณเสี..

    ฿3,990 ฿3,800

    Fiber Optic FC/APC WDM Connector (Rectangular)

    Fiber Optic FC/APC WDM Connector (Rectangular)

    ตัวต่อกลางหัว FC/APC (RECTANGULAR) ใช้เชื่อมต่อระห..

    ฿20 ฿15

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube ขนาด 4X5mm..

    ฿5 ฿4

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว ..

    ฿3,000 ฿2,800

    Fiber Optic LC/APC Quad Connector

    Fiber Optic LC/APC Quad Connector

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างห..

    ฿35 ฿30

    OTDR Launch Cable Box SC/UPC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box SC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเ..

    ฿3,000 ฿2,800

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์สำหรับใ..

    ฿20 ฿18

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด