จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

OTDR LAUNCH CABLE SC/APC (1KM)

  • แบรนด์ KOMSHINE
  • รุ่น: ODZE-1KM-SC-APC
  • รหัส: 000965
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7350

    • ฿2,800


    • ฿2,800 ไม่รวมภาษี 7%



    Otdr Launch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร, dummy load fiber optic 1KM คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ต่างๆ (น้ำหนักเบา) ไม่จำเป็นต้องใช้สายจริงในการทดสอบซึ่งจะยุ่งยากกว่าการใช้อุปกรณ์ชิ้นนี้ และยังสามารถใช้เป็นตัวช่วยในการข้าม Dead Zone ต่างๆได้ ช่วยอำนวยความสะดวกสบายกับช่างที่ทำงานด้านนี้ได้เป็นอย่างดี

    ** หัว SC/APC (สีเขียว)

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    OTDR LAUNCH CABLE SC-FC (1KM)

    OTDR LAUNCH CABLE SC-FC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 1000 เมตร คืออุปกรณ์ช่ว..

    ฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (F..

    ฿45 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿45

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1-2 CORE

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1-2 CORE

    Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์อ..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC-SC/APC (1KM)

    OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/A..

    ฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    Fiber Optic Slitter สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 5 ขนาด ..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    FIBER CLEAVER รุ่น SKL-S2

    FIBER CLEAVER รุ่น SKL-S2

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,500 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

    แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

    แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% เอทิลแอลกอฮอล์ 99% สำหรับเช..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    SPLICE TRAY 12 CORE LINK รุ่น UF-3063A

    SPLICE TRAY 12 CORE LINK รุ่น UF-3063A

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 Core LINK รุ่น UF-..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    SPLICE TRAY 24 CORE LINK รุ่น UF-3064A

    SPLICE TRAY 24 CORE LINK รุ่น UF-3064A

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 24 Core LINK รุ่น UF-..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกและอื่นๆ

    กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกและอื่นๆ

    กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿150 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (4 ชิ้น)

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (4 ชิ้น)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก ชุดประหยั..

    ฿950 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿950

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 20mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 20mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 20mW หรือป..

    ฿750 ฿800 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชี..

    ฿2,800 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    FIBER CLEAVER รุ่น AUA-X0

    FIBER CLEAVER รุ่น AUA-X0

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,250 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC (1.25mm)

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC (1.25mm)

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด LC-Con..

    ฿380 ฿420 ไม่รวมภาษี 7% ฿380

    Tags : otdr, launch, cable, , komshine, OTDR, LAUNCH, CABLE, SC/APC, (1KM), เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก, สายดัมมี่

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น