จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (1KM)

  • ยี่ห้อ: KOMSHINE
  • รุ่น: ODZE-1KM (SC/APC)
  • รหัส: 965
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4220 ครั้ง
    • ฿3,000
    • ฿2,800


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร, dummy load fiber optic 1KM คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ต่างๆ (น้ำหนักเบา) ไม่จำเป็นต้องใช้สายจริงในการทดสอบซึ่งจะยุ่งยากกว่าการใช้อุปกรณ์ชิ้นนี้ และยังสามารถใช้เป็นตัวช่วยในการข้าม Dead Zone ต่างๆได้ ช่วยอำนวยความสะดวกสบายกับช่างที่ทำงานด้านนี้ได้เป็นอย่างดี

    ** หัว SC/APC (สีเขียว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 60mL)

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 60mL)

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่แอลกอฮอล์ ทำให้ง่ายสะดวกต่อการใช้งาน เนื..

    ฿35 ฿30

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) ความแม่นยำสูง สำหรับงานสไปรท์สายไฟเบอร..

    ฿2,100 ฿2,050

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH 2 คอร์ (ยาว 30 ซม.)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH 2 คอร์ (ยาว 30 ซม.)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 2 คอร์ ความยาวสายออกจากตัวแยก 30 เซ็นติเมตร ..

    ฿45 ฿30

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC-SC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC-SC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 1,000 เมตร คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์..

    ฿3,000 ฿2,800

    ODF RACK DRAWER FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2013A

    ODF RACK DRAWER FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2013A

    FIBER OPTIC RACK MOUNT DRAWER TYPE 3 SNAP IN ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2013A แบบรางสไลด์ลูกปืน คืออุปกรณ์ส..

    ฿2,390 ฿2,150

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 24 PHONE+2 LAN 10/100M

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 24 PHONE+2 LAN 10/100M

    24 Phone Fiber Optic Pcm Voice + Fast Ethernet 2 Lan เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ และแปลงสัญญ..

    ฿9,900 ฿9,200

    ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" 24 CORE (WDM)

    ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" 24 CORE (WDM)

    ODF RACK MOUNT DRAWER FIBER OPTIC 1U / 19 นิ้ว / 24 CORE สามารถรองรับได้ถึง 48 Core เมื่อใช้ Adapter..

    ฿1,290 ฿1,150

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

    Optical Power Meter Built-in VFL (มี Red Light 10mW ในตัว) เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแร..

    ฿1,650 ฿1,490

    Tags : , single, mode, , komshine, สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก, หัว, SC/APC, (1KM), ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, สายดัมมี่

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด