จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (10 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (10 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/UPC-SX-10
  • รหัส: 1133
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1012 ครั้ง
    • ฿150
    • ฿140


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆ ในระยะสั้นๆ เนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวง่าย รองรับการใช้งานเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ทุกชนิด ตัวเปลือกหุ้มสายสีเหลือง ผลิตจากวัสดุ LSZH ใช้คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 9/125um

    SC/UPC-SX-10
    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC - SC/UPC
    ILA1 / RLA10.08dB / 56.1dB
    ILB2 / RLB20.15dB / 57.1dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย10 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง 4 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิด Single Mode 9/125um แบรนด์ OWIRE ผลิตโ..

    ฿7,200 ฿6,900

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/UPC-SC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเ..

    ฿80 ฿70

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-SC/UPC Connecto..

    ฿60 ฿50

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/APC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-SC/APC Connecto..

    ฿80 ฿70

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/125μm ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-LC/U..

    ฿80 ฿70

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX ST-LC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX ST-LC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-LC ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสา..

    ฿130 ฿120

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-FC/UPC (1 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-FC/UPC (1 เมตร)

    Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch C..

    ฿60 ฿50

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (30 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (30 เมตร)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 30 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย..

    ฿250 ฿240

    Tags : patch, cord, owire, fiber, , 9/125, SM-SX, SC/UPC, patch cord, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด