จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (10 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (10 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/UPC-SX-10
  • รหัส: 001133
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 852
    • ฿150
    • ฿140


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆ ในระยะสั้นๆ เนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวง่าย รองรับการใช้งานเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ทุกชนิด ตัวเปลือกหุ้มสายสีเหลือง ผลิตจากวัสดุ LSZH ใช้คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 9/125um

    SC/UPC-SX-10
    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC - SC/UPC
    ILA1 / RLA10.08dB / 56.1dB
    ILB2 / RLB20.15dB / 57.1dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย10 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 300 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำ..

    ฿1,500 ฿1,400

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-FC/UPC Connecto..

    ฿80 ฿70

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (30 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (30 เมตร)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 30 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ..

    ฿270 ฿250

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 500 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

    ฿2,600 ฿2,500

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core หรือ 2 ไฟเบอร์ ความยาว 1,000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) OEM ในชื่อ SDT ..

    ฿3,200 ฿2,800

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-SC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-SC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch cord SC-SC Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacket แบบ ..

    ฿130 ฿120

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (5 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (5 เมตร)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเภ..

    ฿110 ฿100

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic สำเร็จรูป 1 Core ม้วน 150 เมตร มีสลิง Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหั..

    ฿750 ฿650

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (10 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (10 เมตร)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 10 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย..

    ฿150 ฿140

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-FC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร..

    ฿80 ฿70

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-SC/UPC (1 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-SC/UPC (1 เมตร)

    Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-SC/UPC เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch C..

    ฿60 ฿50

    Tags : owire, fiber, , SC/UPC, patch cord, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด