จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (10M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (10M)
  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: SC/UPC-SX-10
  • รหัส: 001133
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3104

    • ฿140


    • ฿140 ไม่รวมภาษี 7%



    สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆ ในระยะสั้นๆ เนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวง่าย รองรับการใช้งานเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ทุกชนิด ตัวเปลือกหุ้มสายสีเหลือง ผลิตจากวัสดุ LSZH ใช้คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 9/125um

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC - SC/UPC
    ILA1 / RLA10.08dB / 56.1dB
    ILB2 / RLB20.15dB / 57.1dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย10 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (20M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

    ฿300 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿300

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 15..

    ฿1,200 ฿1,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (1M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ย..

    ฿85 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿85

    PATCH CORD SM OWIRE LC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD MM ST-ST DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-ST DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด&nb..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (1M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ย..

    ฿85 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿85

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) ..

    ฿590 ฿620 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (30M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (30M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 30..

    ฿250 ฿270 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (15M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (15M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 15 เมตร แบรนด..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (15M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (15M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 15 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร..

    ฿160 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    Tags : patch, cord, owire, , PATCH, CORD, OWIRE, SC/UPC, (10M), PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-10M

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น