อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (10 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (10 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/UPC-SX-10
  • รหัส: 001133
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 1642 ครั้ง
  • ฿150
  • ฿140

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆ ในระยะสั้นๆ เนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวง่าย รองรับการใช้งานเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ทุกชนิด ตัวเปลือกหุ้มสายสีเหลือง ผลิตจากวัสดุ LSZH ใช้คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 9/125um

SC/UPC-SX-10
ชนิดสายSM (9/125μm)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC - SC/UPC
ILA1 / RLA10.08dB / 56.1dB
ILB2 / RLB20.15dB / 57.1dB
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
ความยาวสาย10 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร

สาย Armored Fiber Optic Indoor 1Core มั้วน 300 เมตร พร้อมเข้าหัว SC/APC สำหรับใช้งานภาคสนาม Indoor /..

฿2,900 ฿2,800

Patch Cord Fiber OM2 50/125 Owire MM-DX LC-LC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber OM2 50/125 Owire MM-DX LC-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Fiber Optic LC-LC ชนิด Multi Mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ..

฿130 ฿120

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX ST-SC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX ST-SC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัว ST/UPC-SC/UPC CONNECTOR สายประเภทนี..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/UPC (5 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/UPC (5 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 5 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 5 เมตร ว..

฿190 ฿170

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC-LC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ Owire สำหรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกแ..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (30 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (30 เมตร)

สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 30 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย..

฿250 ฿240

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ Owire รุ่น GJYXFCH-1F ความยาว 2,000 เมตร / Reel เ..

฿4,500 ฿4,100

สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4Core ความยาว 1000 เมตร รุ่น UFH9524 มีสลิง (F..

฿4,900 ฿4,500

Tags : patch, cord, owire, fiber, , Patch, Cord, Fiber, 9/125, Owire, SM-SX, SC/UPC, เมตร), Patch Cord, สายไฟเบอร์ออฟติก


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด