จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: GJYXFCH-2-1KM
  • รหัส: 632
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7538 ครั้ง
    • ฿3,200
    • ฿2,800


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core หรือ 2 ไฟเบอร์ ความยาว 1,000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) OEM ในชื่อ SDT Optical Fiber ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐานสูงไว้ใจในเรื่องคุณภาพสินค้าได้เกิน 100% เป็นสายชนิด Flat-Type หรือสายแบน (FTTH) มีลวดสลิงรองรับแรงดึงสูง ใช้คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 / YOFC วัสดุเปลือกหุ้มเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ติดไฟแต่ไม่ลุกลามไปไหน พร้อมเสริมความแข็งแกร่งด้วยไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นฝังในเปลือกหุ้มหรือ FRP ขนานทั้ง 2 ข้างตลอดแนวสาย เป็นสายที่รองรับการโค้งงอของสายได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมากเนื่องจากคอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 มีขนาดเล็กนั่นเอง จึงเหมาะกับการนำมาใช้งานด้านระบบเครือข่าย Ftth, Fttx ตามบ้านหรือสำนักงานที่ต้องเดินสายคดเคี้ยวไปมาหรืองานกล้องวงจรปิด CCTV รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ที่เป็นชนิด Single Mode ทุกชนิด

    GJYXFCH-2-1KM
    แบรนด์SDT
    ชนิดสาย (SM,MM)SM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์2F/2C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย1,000 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    น้ำหนักสายรวมโลไม้19 กิโลกรัม

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE LC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE LC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว LC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอ..

    ฿35 ฿30

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 300 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำ..

    ฿1,500 ฿1,400

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord (WDM) พร้อมเข้าหัว FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั..

    ฿80 ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE มั้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE มั้วน 2000 เมตร มีสลิง

    Drop Wire Fiber Optic 6 Core 2,000 เมตร Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใ..

    ฿8,500 ฿8,200

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE SC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE SC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

    ฿35 ฿30

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ความยาว 1000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125) แบร์นของทางร้าน SDT Optical ..

    ฿2,700 ฿2,400

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

    ฿1,650 ฿1,600

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/APC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/APC-LC/APC วัสดุเปลือกหุ้ม Lszh, Fiber Core..

    ฿80 ฿70

    Tags : , core, , ftth, drop, สายไฟเบอร์ออฟติก, มีสลิง, ftth drop 2 core, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด