จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: OW-1KM-2C-F
  • รหัส: 000624
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 22956

    • ฿2,400


    • ฿2,400 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงแบบแบบกลม (solid) ตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่ง (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย เปรียบเสมือนสายจะมีลวดสลิง 3 เส้นด้วยกัน เลือกใช้ไฟเบอร์จากแบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC, Corning ชนิด G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย เวลาติดตั้ง สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัวสมบูรณ์แบบ


    ชนิดสายSM (9/125)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
     แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
     จำนวนไฟเบอร์2F/2C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย1000 เมตร

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก หรือ สายใยแก้วนำแสง 1 Core ช..

    ฿1,800 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,800

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125) แบรนด์..

    ฿3,800 ฿4,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,800

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    Owire สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) ..

    ฿4,700 ฿4,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿4,700

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,100 ฿1,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 2C (30CM)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 2C (30CM)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿30 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,350 ฿1,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 2C SM UFH9522 1KM (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 2C SM UFH9522 1KM (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 2 Core ยี่ห้อ Link รุ..

    ฿3,500 ฿3,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,500

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,600 ฿1,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 1KM [RD] (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 1KM [RD] (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์..

    ฿1,990 ฿2,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,990

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สาย Fiber Optic สำเร็จรูป 1 Core ม้วน 150 เมตร มีส..

    ฿700 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿700

    PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿2,400 ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,400

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/APC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/APC 2.0 (1.5M)

    SC/APC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 ..

    ฿30 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PIGTAIL MM LC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM LC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    Tags : , owire, , สายไฟเบอร์ออฟติก, OWIRE, 1000, สายม้วนมีสลิง 2C, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น