อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-2-1KM
  • รหัส: 000523
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 10732
  • ฿3,300
  • ฿3,000


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่ง (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย เปรียบเสมือนสายจะมีลวดสลิง 3 เส้นด้วยกัน เลือกใช้ไฟเบอร์จากแบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFCCorning ชนิด G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย เวลาติดตั้ง สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัวสมบูรณ์แบบ

GJYXFCH-2-1KM
แบรนด์OWIRE
ชนิดสาย (SM,MM)SM (9/125)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
 แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
 จำนวนไฟเบอร์2F/2C
สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ความยาวสาย1,000 เมตร
ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
ขนาดความกว้างของสาย≤0.207
ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
น้ำหนักสายรวมโลไม้20 กิโลกรัม

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/A..

฿580 ฿550

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/APC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-FC/APC CONNECTO..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (5 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (5 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 5 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 5 เมตร ว..

฿190 ฿170

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX FC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX FC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/UPC สายประเภทนี้จะเหมาะกับ..

฿120 ฿100

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-LC/APC Connector สายปร..

฿120 ฿100

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE วัสดุเปลือกหุ้ม Lszh, Fiber Core G657A1 สายประเภทน..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (10 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (10 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 10 เมตร..

฿250 ฿230

สายพิกเทล 1 Core OWIRE หัว FC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 1 Core OWIRE หัว FC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว FC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

฿35 ฿30

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 400 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 400 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 400 เมตร Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์..

฿1,550 ฿1,500

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-SC/UPC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-SC/UPC (1 เมตร)

Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-SC/UPC เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch C..

฿60 ฿50

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว SC/APC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว SC/APC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/APC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

฿35 ฿30

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-FC/UPC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-FC/UPC (1 เมตร)

Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch C..

฿60 ฿50

Tags : , owire, 2core, drop, , ftth, สายไฟเบอร์ออฟติก, ม้วน, 1000, มีสลิง, ftth drop 2Core | 1-2km, สายไฟเบอร์ออฟติก


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด