อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: OW-10002C-F
  • รหัส: 000624
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 19330 ครั้ง
    • ฿2,700

      ฿2,600


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่ง (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย เปรียบเสมือนสายจะมีลวดสลิง 3 เส้นด้วยกัน เลือกใช้ไฟเบอร์จากแบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC, Corning ชนิด G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย เวลาติดตั้ง สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัวสมบูรณ์แบบ


    ชนิดสายSM (9/125)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
     แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
     จำนวนไฟเบอร์2F/2C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย1,000 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย≤0.207
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    Owire สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) ..

    ฿4,900 ฿4,700

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,300 ฿1,200

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core มีสลิง (แบ่งขาย)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core มีสลิง (แบ่งขาย)

    สายไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ Owire 2 Core มีสลิง แบ่งขา..

    ฿10 ฿8

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,500 ฿1,400

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,700 ฿1,600

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/1..

    ฿2,200 ฿2,100

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿4,500 ฿4,200

    สายไฟเบอร์ออฟติกแบบกลม Link 2C ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติกแบบกลม Link 2C ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดกลม 2 Core ยี่ห้อ Link รุ่น UF..

    ฿4,200 ฿3,800

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,800 ฿1,700

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿3,150 ฿3,050

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core  ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4..

    ฿4,900 ฿4,500

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) ..

    ฿1,150 ฿1,050

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด