จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: OW-10002C-F
  • รหัส: 000523
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 12985 ครั้ง
    • ฿3,200
    • ฿2,900


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่ง (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย เปรียบเสมือนสายจะมีลวดสลิง 3 เส้นด้วยกัน เลือกใช้ไฟเบอร์จากแบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC, Corning ชนิด G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย เวลาติดตั้ง สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัวสมบูรณ์แบบ


    OW-10002C-F
    แบรนด์OWIRE
    ชนิดสาย (SM,MM)SM (9/125)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
     แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
     จำนวนไฟเบอร์2F/2C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย1,000 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย≤0.207
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    น้ำหนักสายรวมโลไม้20 กิโลกรัม

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (10 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (10 เมตร)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 10 เมตร..

    ฿250 ฿230

    สายไฟเบอร์ออฟติก GLINK 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก GLINK 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก GLINK 1 Core ความยาว 1000 เมตร เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode วัสดุเปลือกหุ้มห..

    ฿2,000 ฿1,800

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX ST-LC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX ST-LC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด ST/UPC-LC/UPC สายประเภทนี้จะเ..

    ฿120 ฿100

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/APC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-FC/APC CONNECTO..

    ฿80 ฿70

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE LC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE LC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว LC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอ..

    ฿35 ฿30

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/APC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE วัสดุเปลือกหุ้ม Lszh, Fiber Core G657A1 สายประเภทน..

    ฿80 ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

    ฿1,790 ฿1,690

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX ST-LC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX ST-LC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-LC ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสา..

    ฿130 ฿120

    Tags : , owire, , ftth, สายไฟเบอร์ออฟติก, 1000, มีสลิง, ftth drop 2 core, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด