อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 100M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 100M มีสลิง

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-4-100M
  • รหัส: 001263
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1464 ครั้ง
    • ฿1,200

      ฿1,100


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 100 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรือหัวไฟเบอร์ SC สีเขียว แบรนด์ OWIRE เหมาะสำหรับงานที่มีลักษณะการใช้สัญญาณคนละส่วนกันหรือการใช้งานอุปกรณ์ต่างประเภทกันแต่อยู่ในจุดวางอุปกรณ์เดียวกัน ตัวสายไฟเบอร์ใช้วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH พร้อมฝัง FRP หรือไฟเบอร์กลาสแทนลวดเหล็กไว้ภายไต้เปลือกหุ้มหมดปัญหาการเกิดสนิมในกรณีเปลือกหุ้มฉีกขาด ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 9/125um รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Single Mode ทุกชนิด เช่น Fiber Media Converter, Fiber Pcm Phone, Fiber Video Converter และอื่นๆเป็นต้น

    ข้อควรระวัง
    1. ห้ามใช้แรงดึงบริเวณช่วงหัวเด็ดขาด
    2. ห้ามนำสายออกจากด้านในสุด ให้ปล่อยสายออกในแนวตั้งตามวงรอบที่เครื่องจักรม้วนเข้า

    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์4F/4C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย100 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์4C-SC/APC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Ftth Drop 1C Owire 350M + Media WDM Gigabit

    Ftth Drop 1C Owire 350M + Media WDM Gigabit

    สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single M..

    ฿2,200 ฿2,100

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (5M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (5M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 5 ..

    ฿120 ฿110

    Pigtail Fiber 1C SM Link SC/UPC 0.9mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 1C SM Link SC/UPC 0.9mm (1.5M)

    Link UFP960S01-01 สาย Pigtail 1 Core เข้าหัว SC/UP..

    ฿50 ฿38

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (30M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (30M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 30 เมตร ว..

    ฿250 ฿240

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    Pigtail Fiber 12C SM Owire LC/UPC 0.9mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 12C SM Owire LC/UPC 0.9mm (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว LC/UP..

    ฿290 ฿280

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-FC/UPC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-FC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿120 ฿100

    PATCH Cord Fiber SM Owire SC/APC DX 2mm (3M)

    PATCH Cord Fiber SM Owire SC/APC DX 2mm (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกสีเหลือง พร้อมเข้าหัว SC-SC (APC) ..

    ฿100 ฿90

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿120 ฿100

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿2,350 ฿2,250

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (1M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿60 ฿50

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 15..

    ฿1,300 ฿1,200

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด