อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-1-500M
  • รหัส: 000506
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 4295
  • ฿1,750
  • ฿1,700


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 500 เมตร Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/APC สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน เป็นสายสำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้มเป็นเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมีไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่น (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย เปรียบเสมือนสายจะมีลวดสลิง 3 เส้นด้วยกัน ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เป็นสเปค G657A1 แบรนด์ดังอย่าง YOFC คอร์ไฟเบอร์ชนิด G657A1 นี้จะสามารถรองรับการโค้งงอของสายได้มาก เนื่องจากจะมีขนาดที่เล็กนั่นเอง จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัว

ข้อควรระวัง
1. ห้ามใช้แรงดึงบริเวณช่วงหัวเด็ดขาด
2. ห้ามนำสายออกจากด้านในสุด ให้ปล่อยสายออกในแนวตั้งตามวงรอบที่เครื่องจักรม้วนเข้า


FTTH DROP 1CORE 500 เมตร
แบรนด์OWIRE
ชนิดสาย (SM,MM)SM
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
จำนวนไฟเบอร์1F/1C
สีไฟเบอร์สีฟ้า
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ความยาวสาย500 เมตร
ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC-SC/APC

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 100 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำ..

฿850 ฿750

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 400 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 400 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

฿1,850 ฿1,800

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 250 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

฿1,650 ฿1,550

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 2,000 เมตร ชนิด Single Mode 9/125um แบรนด์ SDT ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐ..

฿7,500 ฿7,400

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC Connector ทั้ง 2 ด้าน ..

฿120 ฿100

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX ST-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX ST-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด ST/UPC-LC/UPC สายประเภทนี้จะเ..

฿120 ฿100

สายไฟเบอร์ออฟติก FIG.8 1 CORE OWIRE สายกลม มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก FIG.8 1 CORE OWIRE สายกลม มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาว 300-900 เมตร OWIRE GJYFJCH ชนิดกลมมีสลิง (Fig.8) เป็นสายไฟเบอร์ออฟติ..

฿2 ฿1

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord (WDM) พร้อมเข้าหัว FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-FC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร..

฿80 ฿70

สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร

สาย Armored Fiber Optic Indoor 1Core มั้วน 300 เมตร พร้อมเข้าหัว SC/APC สำหรับใช้งานภาคสนาม Indoor /..

฿2,900 ฿2,800

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 200 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

฿1,490 ฿1,390

PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-SC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-SC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch cord SC-SC Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacket แบบ ..

฿130 ฿120

Tags : , owire, 1core, , สายไฟเบอร์ออฟติก, เข้าหัว, SC/APC, มีสลิง, สายพร้อมเข้าหัว 1Core, สายไฟเบอร์ออฟติก


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด