จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 400 เมตร + MEDIA WDM 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 400 เมตร + MEDIA WDM 10/100M
  • รุ่น: 400-1C-E
  • รหัส: 000689
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 4000 ครั้ง
    • ฿2,350
    • ฿2,100


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Single Fiber หรือ WDM เหมาะกับการใช้งานด้านเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต, กล้องวงจรปิด การสื่อสารอื่นๆ ที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติก การสื่อสารของอุปกรณ์ชุดนี้จะใช้สายไฟเบอร์ออฟติกเพียงคอร์เดียว โดยการรับส่งข้อมูลด้านไฟเบอร์จะใช้ความยาวคลื่นแสงของอุปกรณ์ 2 ตัวที่ต่างกัน 1310nm/1550nm แต่อุปกรณ์ชุดนี้จะมีแบนวิธด์ในการรับส่งสัญญาณที่แคบกว่าชนิด Duplex ถ้าต้องการความเสถียรของระบบที่มากกว่า แนะนำให้ใช้ชนิด Duplex แทนนะครับ โดยเฉพาะถ้านำไปใช้งานด้านเครื่อข่าย Net Work


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. สายไฟเบอร์ออฟติก 1C, 400 เมตร มีสลิง 1 มั้วน
    2. Media Converter 10/100 WDM = 1 คู่
    3. อแด้ปเตอร์ 5V/2A = 2 ตัว


    ** มีเดียคอนเวอร์เตอร์ รับประกัน 2 ปี (อแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (Duplex)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (Duplex)

    ชุดอัพลิ้งผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp ..

    ฿2,000 ฿1,900

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 200 เมตร + Media Duplex Gigabit

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 200 เมตร + Media Duplex Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

    ฿2,200 ฿2,150

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 300 เมตร + MEDIA WDM 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 300 เมตร + MEDIA WDM 10/100M

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

    ฿1,850 ฿1,750

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 100 เมตร + Media Duplex 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 100 เมตร + Media Duplex 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2Core 100 เมตร พร้อม Media Converter แบบ Dual Fiber หรือ Duple..

    ฿1,600 ฿1,550

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 100 เมตร + MEDIA WDM 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 100 เมตร + MEDIA WDM 10/100M

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

    ฿1,250 ฿1,150

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (WDM)

    ชุดอัพลิ้งผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp ..

    ฿1,950 ฿1,800

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 100 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 100 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT

    โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อม Media Converter ชนิด Si..

    ฿1,450 ฿1,350

    OPTICAL POWER METER + ปากกาเทสเเสง 1mW 1 ด้าม

    OPTICAL POWER METER + ปากกาเทสเเสง 1mW 1 ด้าม

    เครื่องมือวัดค่าแสง Optical Power Meter ขายพร้อม VFL-1mW หรือปากกาเทสเเสง เป็นเครื่องมือสำหรับทดสอบส..

    ฿1,250 ฿1,050

    Tags : media, , owire, 100m, ftth, สายไฟเบอร์ออฟติก, 10/100M, ftth 1c + media /100, โปรโมชั่น (ซื้อคู่)

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด