อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

สายพร้อมเข้าหัว 2Core

สายไฟเบอร์ออฟติกเข้าหัวสำเร็จรูป 2Core เป็นสายแบบ Single Mode 9/125um มีสลิง วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH + FRP หรือ Steel Wire แล้วแต่รุ่น ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 รองรับการโค้งงอได้ดี เหมาะกับงาน Ftth, Fttx, Cctv, Catv สามารถใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกที่เป็นแบบ Single Mode ทุกชนิด มีให้เลือกซื้อในระยะตั้งแต่ 100 เมตร 150 เมตร 200 เมตร 250 เมตร 300 เมตร 350 เมตร 400 เมตร และ 500 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 100 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำ..

฿1,250 ฿850

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

฿1,450 ฿1,050

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

฿1,550 ฿1,200

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำ..

฿1,650 ฿1,350

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 300 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำ..

฿1,950 ฿1,500

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

฿2,050 ฿1,650

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 400 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 400 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

฿2,350 ฿1,850

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

฿2,650 ฿2,150

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE SDT เข้าหัว SC/APC มั้วน 400 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE SDT เข้าหัว SC/APC มั้วน 400 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125) แบรนด์ SDT Optical Fiber เป็นสายใยแก้วนำแสง พร้อมเข้..

฿2,350 ฿1,850

แสดง 1 ถึง 9 จากทั้งหมด 9 รายการ (1 หน้า)

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด