จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXCH-1-350M
  • รหัส: 000809
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 4069 ครั้ง
    • ฿1,390
    • ฿1,300


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 350 เมตร Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/APC สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน เป็นสายสำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้มเป็นเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี frp ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ไม่เป็นสนิมเมื่อเปลือกหุ้มฉีกขาดหรือถลอกระหว่างการติดตั้ง ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เป็นสเปค G657A1 แบรนด์ดังอย่าง YOFC คอร์ไฟเบอร์ชนิด G657A1 นี้จะสามารถรองรับการโค้งงอของสายได้มาก เนื่องจากจะมีขนาดที่เล็กนั่นเอง จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัว


    ข้อควรระวัง
    1. ห้ามใช้แรงดึงบริเวณช่วงหัวเด็ดขาด
    2. ห้ามนำสายออกจากด้านในสุด ให้ปล่อยสายออกในแนวตั้งตามวงรอบที่เครื่องจักรม้วนเข้า


    OWIRE 1C 350 เมตร
    แบรนด์OWIRE
    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์1F/1C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย350 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC-SC/APC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ..

    ฿60 ฿50

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE FC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE FC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว FC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

    ฿35 ฿30

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic ..

    ฿2,900 ฿2,700

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacke..

    ฿130 ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4Core ความยาว 1000 เมตร รุ่น UFH9524 มีสลิง (F..

    ฿4,900 ฿4,500

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-SC/UPC Connecto..

    ฿60 ฿50

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE LC/APC 0.9MM (1.5 เมตร)

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE LC/APC 0.9MM (1.5 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว LC/APC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

    ฿35 ฿30

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง 4 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิด Single Mode 9/125um แบรนด์ OWIRE ผลิตโ..

    ฿6,900 ฿6,500

    คำค้นหา : , owire, , core, สายไฟเบอร์ออฟติก, เข้าหัว, SC/APC, มีสลิง, สายพร้อมเข้าหัว 1 core, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด