satsdigital

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXCH-1-100M
  • รหัส: 000657
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 6901

    • ฿550


    • ฿550 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/APC สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน ขนาดความยาวสาย 100 เมตร เป็นสายสำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงแบบแบบฟั่นเกลียว (stranded) ตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้มเป็นเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี frp ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ไม่เป็นสนิมเมื่อเปลือกหุ้มฉีกขาดหรือถลอกระหว่างการติดตั้ง ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เป็นสเปค G657A1 แบรนด์ดังอย่าง YOFC คอร์ไฟเบอร์ชนิด G657A1 นี้จะสามารถรองรับการโค้งงอของสายได้มาก เนื่องจากจะมีขนาดที่เล็กนั่นเอง จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัว

    ข้อควรระวัง
    1. ห้ามใช้แรงดึงบริเวณช่วงหัวเด็ดขาด
    2. ห้ามนำสายออกจากด้านในสุด ให้ปล่อยสายออกในแนวตั้งตามวงรอบที่เครื่องจักรม้วนเข้า


    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบฟั่นเกลียว (stranded)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)Steelx2
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์1F/1C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย100 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC-SC/APC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE FC/APC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE FC/APC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว FC/AP..

    ฿290 ฿320

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single M..

    ฿850 ฿900

    PIGTAIL MM SC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM SC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿30 ฿35

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA FC/UPC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA FC/UPC 2.0 (1.5M)

    FC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2..

    ฿25 ฿30

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/1..

    ฿2,000 ฿2,100

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นส..

    ฿50 ฿60

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-m..

    ฿120 ฿130

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿160 ฿190

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owir..

    ฿200 ฿220

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (5M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (5M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 5 เมตร ย..

    ฿190 ฿210

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿1,650 ฿1,850

    Tags : , 100m, , core, owire, สายไฟเบอร์ออฟติก, เข้าหัว, SC/APC, 100M, มีสลิง, สายสำเร็จรูป 1 CORE, สายไฟเบอร์ออฟติก

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด