อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXCH-1-200M
  • รหัส: 000652
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7993 ครั้ง
    • ฿850

      ฿800


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/APC สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน เป็นสายสำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้มเป็นเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี frp ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ไม่เป็นสนิมเมื่อเปลือกหุ้มฉีกขาดหรือถลอกระหว่างการติดตั้ง ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เป็นสเปค G657A1 แบรนด์ดังอย่าง YOFC คอร์ไฟเบอร์ชนิด G657A1 นี้จะสามารถรองรับการโค้งงอของสายได้มาก เนื่องจากจะมีขนาดที่เล็กนั่นเอง จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัว

    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์1F/1C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย200 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC-SC/APC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-SC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-SC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿1,850 ฿1,750

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿80 ฿70

    Ftth Drop 1C Owire 350M + Media WDM Gigabit

    Ftth Drop 1C Owire 350M + Media WDM Gigabit

    สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single M..

    ฿2,200 ฿2,100

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC 300 เมตร

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC 300 เมตร

    สาย Armored Fiber Optic Indoor 1Core มั้วน 300 เมต..

    ฿2,900 ฿2,800

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด..

    ฿250 ฿230

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 3 เมตร ยี..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿120 ฿100

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 300M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 300M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 30..

    ฿1,790 ฿1,690

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 100 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 100 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/12..

    ฿580 ฿550

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 15..

    ฿1,300 ฿1,200

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด