อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง


  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: GJYXCH-1-250M
  • รหัส: 000762
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6791

    ฿990


  • ฿990 ไม่รวมภาษี 7%



สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/APC สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน ความยาวสาย 250 เมตร เป็นสายสำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้มเป็นเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี frp ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ไม่เป็นสนิมเมื่อเปลือกหุ้มฉีกขาดหรือถลอกระหว่างการติดตั้ง ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เป็นสเปค G657A1 แบรนด์ดังอย่าง YOFC คอร์ไฟเบอร์ชนิด G657A1 นี้จะสามารถรองรับการโค้งงอของสายได้มาก เนื่องจากจะมีขนาดที่เล็กนั่นเอง จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัว

ข้อควรระวัง
1. ห้ามใช้แรงดึงบริเวณช่วงหัวเด็ดขาด
2. ห้ามนำสายออกจากด้านในสุด ให้ปล่อยสายออกในแนวตั้งตามวงรอบที่เครื่องจักรม้วนเข้า


ชนิดสายSM
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
จำนวนไฟเบอร์1F/1C
สีไฟเบอร์สีฟ้า
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ความยาวสาย250 เมตร
ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC-SC/APC

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ Owir..

฿1,350 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ค..

฿1,250 ฿1,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป 1 Core ม้วน 150 เมตร มีสลิง Single..

฿700 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿700

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ยี่ห้อ OW..

฿1,550 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,550

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 150 เมตร พร้..

฿1,000 ฿1,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,000

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ Owir..

฿1,150 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,150

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ค..

฿850 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 4 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 4 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดกลม FTTH Round Stranded Drop Cable 4 Cor..

฿4,300 ฿4,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿4,300

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น