อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 300 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 300 เมตร มีสลิง

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXCH-1-300M
  • รหัส: 000654
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6164 ครั้ง
    • ฿1,250

      ฿1,150


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 300 เมตร Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/APC สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน เป็นสายสำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้มเป็นเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี frp ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ไม่เป็นสนิมเมื่อเปลือกหุ้มฉีกขาดหรือถลอกระหว่างการติดตั้ง ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เป็นสเปค G657A1 แบรนด์ดังอย่าง YOFC คอร์ไฟเบอร์ชนิด G657A1 นี้จะสามารถรองรับการโค้งงอของสายได้มาก เนื่องจากจะมีขนาดที่เล็กนั่นเอง จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัว

    ข้อควรระวัง
    1. ห้ามใช้แรงดึงบริเวณช่วงหัวเด็ดขาด
    2. ห้ามนำสายออกจากด้านในสุด ให้ปล่อยสายออกในแนวตั้งตามวงรอบที่เครื่องจักรม้วนเข้า


    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์1F/1C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย300 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC-SC/APC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 250M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 250M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 25..

    ฿1,650 ฿1,550

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (10M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร..

    ฿150 ฿140

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿60 ฿50

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (15M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (15M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 15 เมตร แบรนด..

    ฿290 ฿270

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์..

    ฿2,700 ฿2,600

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 200M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 200M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 20..

    ฿1,490 ฿1,390

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (10M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿180 ฿150

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿1,850 ฿1,750

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,600 ฿1,500

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,100 ฿1,000

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) ..

    ฿1,150 ฿1,050

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด