อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Ftth Drop 1 Core Owire 150 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 150 เมตร + Media WDM 10/100M
  • ยี่ห้อ: OW&ET
  • รุ่น: 150-1C-E
  • รหัส: 000734
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4423 ครั้ง
    • ฿1,270

      ฿1,220


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%


    สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core ความยาว 150 เมตร พร้อม Media Converter 10/100 Mbps ชนิด WDM เหมาะกับการใช้งานด้านเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต, กล้องวงจรปิด การสื่อสารอื่นๆ ที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติก การสื่อสารของอุปกรณ์ชุดนี้จะใช้สายไฟเบอร์ออฟติกเพียงคอร์เดียว โดยการรับส่งข้อมูลด้านไฟเบอร์จะใช้ความยาวคลื่นแสงของอุปกรณ์ 2 ตัวที่ต่างกัน 1310nm/1550nm 

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. สายไฟเบอร์ออฟติก 1C, 150 เมตร มีสลิง = 1 มั้วน
    2. Media Converter 10/100 WDM = 1 คู่
    3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    มีเดียคอนเวอร์เตอร์ รับประกัน 2 ปี
    อแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Ftth Drop 2 Core Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

    Ftth Drop 2 Core Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 350 เมตร ชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

    ฿2,750 ฿2,700

    Ftth Drop 1 Core Owire 300 เมตร + Media WDM 10/100M

    Ftth Drop 1 Core Owire 300 เมตร + Media WDM 10/100M

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

    ฿1,850 ฿1,750

    Ftth Drop 2 Core Owire 50 เมตร + Media Duplex Gigabit

    Ftth Drop 2 Core Owire 50 เมตร + Media Duplex Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 50 เมตร ชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอน..

    ฿1,750 ฿1,650

    Ftth Drop 2 Core Owire 250 เมตร + Media Duplex 10/100M

    Ftth Drop 2 Core Owire 250 เมตร + Media Duplex 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core  ความยาว 250 เมตร พร้อม Media Converter 10/10..

    ฿2,050 ฿1,950

    แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% 1 ลิตร + กระดาษ 1 กล่อง 280 ชิ้น

    แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% 1 ลิตร + กระดาษ 1 กล่อง 280 ชิ้น

    ชุดอุปกรณ์สำหรับทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก ก่อนทำการเข้าหัว หรือสไปรท์สาย สินค้าจัดชุดเป็นคู่ราคาปร..

    ฿350 ฿320

    เม็ดเชื่อมสายแลน UY 3M+คีมบีบเม็ดเชื่อมโดยเฉพาะ

    เม็ดเชื่อมสายแลน UY 3M+คีมบีบเม็ดเชื่อมโดยเฉพาะ

    เม็ดเชื่อมสายแลนหรือสายโทรศัพท์ ชนิดมีเจลสำหรับเคลือบพื้นผิวภายในเม็ด เป็นอุปกรณ์สำหรับงานต่อสายแลนไ..

    ฿310 ฿270

    คีมย้ำหัวแลน หัวโทรศัพท์ + เครื่องมือทดสอบสาย

    คีมย้ำหัวแลน หัวโทรศัพท์ + เครื่องมือทดสอบสาย

    โปรซื้อคู่ คีมย้ำหัวแลน หัวโทรศัพท์ + เครื่องมือสำหรับทดสอบหลังการเข้าหัว ตัวคีมรองรับการย้ำหัว RJ-4..

    ฿330 ฿320

    Ftth Drop 1 Core Owire 50 เมตร + Media WDM Gigabit

    Ftth Drop 1 Core Owire 50 เมตร + Media WDM Gigabit

    โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core ความยาว 50 เมตร พร้อม Media C..

    ฿1,350 ฿1,250


    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด