อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: GJYXFCH-1-1KM
  • รหัส: 000526
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 4744 ครั้ง
  • ฿2,700
  • ฿2,400


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ความยาว 1,000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบร์นของทางร้าน SDT Optical Fiber รุ่น GJYXFCH-1F ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐานสูงไว้ใจในเรื่องคุณภาพสินค้าได้เกิน 100% เป็นสายชนิด Flat-Type หรือสายแบน (FTTH) มีลวดสลิงรองรับแรงดึงสูง ใช้คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 / YOFC วัสดุเปลือกหุ้มเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ติดไฟแต่ไม่ลุกลามไปไหน พร้อมเสริมความแข็งแกร่งด้วยเส้นไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นไม่เป็นสนิมฝังในเปลือกหุ้มหรือ FRP ขนานทั้ง 2 ข้างตลอดแนวสายน้ำหนักเบาการปกป้องเทียบเท่า Steel Wire หรือลวดเสริม เป็นสายที่รองรับการโค้งงอของสายได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมากเนื่องจากคอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 มีขนาดเล็ก จึงเหมาะกับการนำมาใช้งานด้านระบบเครือข่าย Ftth, Fttx, Cctv ตามบ้านหรือสำนักงานที่ต้องเดินสายคดเคี้ยวไปมาหรืองานกล้องวงจรปิด CCTV รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ที่เป็นชนิด Single Mode ทุกชนิด 

SDT: GJYXFCH-1-1KM
แบรนด์SDT
ชนิดสาย (SM,MM)SM (9/125)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
จำนวนไฟเบอร์1F/1C
สีไฟเบอร์สีฟ้า
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ความยาวสาย1,000 เมตร
ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
น้ำหนักสายรวมโลไม้19 กิโลกรัม

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าใกล้เคียง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE มั้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE มั้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก หรือ สายใยแก้วนำแสง 1Core (1 คอร์) Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE รุ่น GJY..

฿2,700 ฿2,500

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE มีสลิง (แบ่งขาย)

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE มีสลิง (แบ่งขาย)

สายไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ OWIRE 1 Core มีสลิง แบ่งขาย เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกที่อยู่ในม้วน ตัดแบ่งขายตามร..

฿7 ฿6

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 2000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 2000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก, สายใยแก้วนำแสง 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE รุ่น GJYXFCH-1F ความยาว 2..

฿5,500 ฿5,000

สายไฟเบอร์ออฟติก FIG.8 1 CORE OWIRE สายกลม (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก FIG.8 1 CORE OWIRE สายกลม (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาว 300-900 เมตร OWIRE GJYFJCH ชนิดกลมมีสลิง (Fig.8) เป็นสายไฟเบอร์ออฟติ..

฿2 ฿1

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 2000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 2000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) OEM ในชื่อ SDT Optical Fiber ผล..

฿5,000 ฿4,700

Tags : , 1core, drop, , core, ftth, สายไฟเบอร์ออฟติก, CORE, ม้วน, 1000, เมตร, (มีสลิง), ftth drop 1Core | 1-2km, สายไฟเบอร์ออฟติก


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด