จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง
  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: GJYXFCH-1-1KM
  • รหัส: 835
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7171 ครั้ง
    • ฿2,700
    • ฿2,400


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ความยาว 1000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125) แบร์นของทางร้าน SDT Optical Fiber รุ่น GJYXFCH-1F ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐานสูงไว้ใจในเรื่องคุณภาพสินค้าได้เกิน 100% เป็นสายชนิด Flat-Type หรือสายแบน (FTTH) มีลวดสลิงรองรับแรงดึงสูง ใช้คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 / YOFC วัสดุเปลือกหุ้มเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ติดไฟแต่ไม่ลุกลามไปไหน พร้อมเสริมความแข็งแกร่งด้วยเส้นไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นไม่เป็นสนิมฝังในเปลือกหุ้มหรือ FRP ขนานทั้ง 2 ข้างตลอดแนวสายน้ำหนักเบาการปกป้องเทียบเท่า Steel Wire หรือลวดเสริม เป็นสายที่รองรับการโค้งงอของสายได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมากเนื่องจากคอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 มีขนาดเล็ก จึงเหมาะกับการนำมาใช้งานด้านระบบเครือข่าย Ftth, Fttx, Cctv ตามบ้านหรือสำนักงานที่ต้องเดินสายคดเคี้ยวไปมาหรืองานกล้องวงจรปิด CCTV รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ที่เป็นชนิด Single Mode ทุกชนิด 

    GJYXFCH-1-1KM
    แบรนด์SDT
    ชนิดสาย (SM,MM)SM (9/125)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์1F/1C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย1,000 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    น้ำหนักสายรวมโลไม้19 กิโลกรัม

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-FC/UPC Connecto..

    ฿80 ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

    ฿1,650 ฿1,600

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ..

    ฿60 ฿50

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

    ฿1,790 ฿1,690

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำ..

    ฿1,350 ฿1,200

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE SC/APC 0.9MM (1.5 เมตร)

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE SC/APC 0.9MM (1.5 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/APC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

    ฿35 ฿30

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-LC/APC Connector สายปร..

    ฿120 ฿100

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/APC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-FC/APC CONNECTO..

    ฿80 ฿70

    Tags : , core, , ftth, drop, สายไฟเบอร์ออฟติก, มีสลิง, ftth drop 1 core, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด