อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

สายไฟเบอร์ออฟติก 12 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GYXTW-12B1
  • รหัส: 000534
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 7716 ครั้ง
  • ฿16,500
  • ฿14,500


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

สาย Fiber Optic 12Core Single Mode ความยาว 1,000 เมตร เป็นสายชนิด Armored, GYXTW สำหรับใช้งานภายนอก มีเส้นลวดขนาบทั้ง 2 ข้างภายใต้เปลือกหุ้ม รองรับแรงดึงสูง และมีปลอกโลหะหุ้มอยู่ใต้ Jacket โดยรอบ สามารถเดินสายฝังดินได้โดยไม่ต้องร้อยท่อใดๆได้ เป็นที่มาของชื่อ (Armored) และยังป้องกันการกัดแทะของหนูหรือกระรอกได้เป็นอย่างดี เหมาะสำหรับเดินในพื้นที่เสี่ยงต่อการกัดของสัตว์เหล่านั้น สายจะเป็นแบบแข็งเหมาะสำหรับการนำมาเป็นสายเมนหลัก เทคโนโลยีการผลิตโดยเครื่องจักรโรงงานที่ทันสมัย มีมาตรฐานการผลิตสูงทุกขั้นตอน รับรองว่าไม่มีการผิดพลาดจากการผลิตแน่นอน รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกทุกชนิด ที่เป็นแบบ Single Mode (ซิงเกิ้ลโหมด) เช่น การนำไปใช้งานด้าน เครือข่ายระบบอินเตอร์เน็ต Ftth, Fttx, Ftto, Fttb หรือระบบกล้องวงจรปิด cctv และอื่นๆอีกมากมายหลายอย่าง สุดแล้วแต่จะนำไปใช้งานครับ


GYXTW-12B1
ชนิดสายSM (9/125)
ประเภทสายสายภายนอก (Armored+Steelx2)
ความยาวสาย1,000 เมตร
วัสดุเปลือกหุ้ม (Jacket)PE
การลดทอนสัญญาณ (ต่อกิโลเมตร)≤0.322@1310nm / 0.207@1550nm
ขนาดของสาย6.6 มิลลิเมตร
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G652D
สเปคสินค้า
ดาวน์โหลด

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ..

฿60 ฿50

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX LC/UPC (10 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX LC/UPC (10 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC Connector ทั้ง 2 ด้าน..

฿270 ฿250

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 150 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

฿1,300 ฿1,200

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป 1 Core ม้วน 150 เมตร มีสลิง Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหั..

฿750 ฿650

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 400 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 400 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

฿1,850 ฿1,800

PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX LC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX LC-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Fiber Optic LC-LC ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ..

฿130 ฿120

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125um) ยี่ห้อ OWIRE มั้วน 1,000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic..

฿5,200 ฿4,900

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX ST/UPC-SC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX ST/UPC-SC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัว ST/UPC-SC/UPC CONNECTOR สายประเภทนี..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 50/125μm OWIRE MM-DX ST-ST/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 50/125μm OWIRE MM-DX ST-ST/UPC (3 เมตร)

สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310n..

฿130 ฿120

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX LC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX LC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/APC-LC/APC Connector สายปร..

฿120 ฿100

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (10 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (10 เมตร)

สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 10 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย..

฿150 ฿140

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-ST/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-ST/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-ST/UPC สายประเภทนี้จะเ..

฿120 ฿100

Tags : , owire, 12core, armored, gyxtw, สายไฟเบอร์ออฟติก, ม้วน, 1000, (ARMORED), gyxtw 4-12Core | 1km, สายไฟเบอร์ออฟติก


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด