จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXCH-2-500M
  • รหัส: 000515
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • 5537
    • ฿2,100
    • ฿1,950


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งาน ความยาว 500 เมตร เข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/APC ทั้ง 2 ฝั่งของสาย ตัวสายมีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้มเป็นเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี frp ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ไม่เป็นสนิมเมื่อเปลือกหุ้มฉีกขาดหรือถลอกระหว่างการติดตั้ง ส่วนคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เลือกใช้ไฟเบอร์แบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC ชนิดคอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก รองรับการโค้งงอได้อย่างดีเยี่ยม เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยเมื่อสายมีการโค้งงอในการติดตั้ง จึงเหมาะกับการใช้งานระบบ Ftth หรือ งานระบบกล้องวงจรปิด cctv อย่างมาก ผนวกกับการผลิตด้วยเครื่องจักรที่ทันสมัยจาก OWIRE สายประเภท 2 คอร์ จะเหมาะกับการใช้งานด้านระบบเครื่อข่ายแบบ Duplex, Dual Fiber หรือแบบคู่ เช่นการนำไปใช้งานร่วมกับมีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Duplex หรือ Sfp Module แบบ Duplex และอีกหลายอย่าง

    ข้อควรระวัง
    1. ห้ามใช้แรงดึงบริเวณช่วงหัวเด็ดขาด
    2. ห้ามนำสายออกจากด้านในสุด ให้ปล่อยสายออกในแนวตั้งตามวงรอบที่เครื่องจักรม้วนเข้า


    OWIRE 2C 500 เมตร
    แบรนด์OWIRE
    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์2F/2C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย500 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC-SC/APC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 300 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำ..

    ฿1,500 ฿1,400

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE SC/APC 0.9MM (1.5 เมตร)

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE SC/APC 0.9MM (1.5 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/APC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

    ฿35 ฿30

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (1 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (1 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/UPC Connector ทั้ง ..

    ฿60 ฿50

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1,000 เมตร / Reel เป็นสาย Fiber Opt..

    ฿4,500 ฿4,200

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-FC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร..

    ฿80 ฿70

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-FC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-FC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-FC/UPC สายประเภทนี้จะเ..

    ฿120 ฿100

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-ST/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-ST/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-ST/UPC สายประเภทนี้จะเ..

    ฿120 ฿100

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (10 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (10 เมตร)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเ..

    ฿150 ฿140

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC B3 (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC B3 (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติก หรือสาย Patch Cord เข้าหัวคอนเนคเตอร์แบบ SC/APC-SC/APC ขนาดสาย 3.5 มิลลิเมตร คอร์ไฟ..

    ฿90 ฿80

    สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 2 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 2 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Link รุ่น UFH9522 Single Mode (9/125um) ความยาว 1KM (1,000 เมตร)&n..

    ฿3,600 ฿3,500

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-SC/APC Connecto..

    ฿80 ฿70

    Tags : , owire, , สายไฟเบอร์ออฟติก, SC/APC, มีสลิง, สายพร้อมเข้าหัว 2 core, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด