อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE มีสลิง แบ่งขาย

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE มีสลิง แบ่งขาย
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYFCH-2C
  • รหัส: 000522
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 3350 ครั้ง
  • ฿10
  • ฿8


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ยี่ห้อ OWIRE 2 Core แบ่งขาย ตัดตามระยะเมตร เป็นสายสำหรับใช้งานภายนอกมีลวดสลิงตลอดแนวสาย ผลิตจากเครื่องจักรโรงงานที่ทันสมัย มีมาตรฐานการผลิตสูงทุกขั้นตอน รับรองว่าไม่มีการผิดพลาดจากการผลิตแน่นอน ปัจจุบันสายไฟเบอร์ออฟติกแบบไม่มียี่ห้อและสเปคที่ชัดเจน ราคาถูกๆ มักจะมีปัญหาในการใช้งานระยะยาวหรือระยะสั้นๆ แล้วแต่จะเจอปัญหา เนื่องจากวัสดุที่ใช้ผลิตเปลือกหุ้มหรือ Jacket จะเป็นวัตถุดิบรีไซเคิลซะส่วนใหญ่ หรือแม้แต่เส้นแก้วก็อาจมีความผิดพลาดของคลื่นแสงเช่นกัน สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกทุกชนิด ที่เป็นแบบ Single Mode (ซิงเกิ้ลโหมด) เช่น การนำไปใช้งานด้าน เครือข่ายระบบอินเตอร์เน็ต FTTH, FTTX, FTTB, FTTO หรือระบบกล้องวงจรปิด CCTV และอื่นๆอีกมากมายหลายอย่าง สุดแล้วแต่จะนำไปใช้งานครับ

FIBER PIGTAIL
1. ชนิดสายSM/2C
2. วัสดุเปลือกหุ้มDROP WIRE, SLING
FTTH DROP CABLE
3. ความยาวสายตัดตามระยะเมตร
4. วัสดุเปลือกหุ้ม (Jacket)LSZH
5. การลดทอนสัญญาณ (ต่อกิโลเมตร)≤0.322@1310nm / 0.207@1550nm
6. ขนาดของสาย5.2(±0.2) x 2.0(±0.2)
7. ชนิดคอร์ไฟเบอร์9/125um (G657A1)
8. รองรับการใช้งานเครื่อข่ายFTTH, FTTB, FTTO, FTTX, CCTV

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE มีสลิง แบ่งขาย

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE มีสลิง แบ่งขาย

สายไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ OWIRE 1 Core มีสลิง แบ่งขาย เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกที่อยู่ในม้วน ตัดแบ่งขายตามร..

฿7 ฿6

สายไฟเบอร์ออฟติกภายใน OWIRE 1 CORE แบ่งขาย ไม่มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกภายใน OWIRE 1 CORE แบ่งขาย ไม่มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกแบ่งขาย สำหรับใช้งานภายในอาคาร สีขาว 1Core คุณภาพสายจะเทียบเท่าแบบภายนอก เพียงแค่ไม่..

฿4 ฿3

หัวแลน CAT6 OWIRE / FTP / 50u" / 1.1mm (CaT6 แบบมีชีลด์)

หัวแลน CAT6 OWIRE / FTP / 50u" / 1.1mm (CaT6 แบบมีชีลด์)

หัวแลน CAT6 FTP RJ45 8P8C ยี่ห้อ OWIRE รุ่น OW-1004 แบบมีโลหะหรือเหล็กครอบ สำหรับใช้งานร่วมกับสายแลน..

฿10 ฿8

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE วัสดุเปลือกหุ้ม Lszh, Fiber Core G657A1 สายประเภทน..

฿80 ฿70

สายไฟเบอร์ออฟติกภายใน OWIRE 1 CORE มั้วน 1000 เมตร ไม่มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกภายใน OWIRE 1 CORE มั้วน 1000 เมตร ไม่มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับภายใน สีขาว 1Core ความยาว 1,000 เมตร เป็นสายสำหรับใช้งานได้ทั้งภายนอกและภ..

฿2,500 ฿2,400

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-FC/UPC Connecto..

฿80 ฿70

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติก 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

฿2,550 ฿2,500

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-FC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร..

฿80 ฿70

Tags : owire, , , สายไฟเบอร์ออฟติก, OWIRE, มีสลิง, แบ่งขาย, สายแบ่งขาย, สายแบ่งขาย สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE มีสลิง แบ่งขาย, สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE มีสลิง แบ่งขาย สายแบ่งขาย


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด