อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Ftth Drop 2 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

Ftth Drop 2 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-2-300M
  • รหัส: 000664
  • สถานะ: สินค้าหมด
เข้าชม: 6309 ครั้ง
  • ฿1,500
  • ฿1,400

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 300 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งาน เข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/APC ทั้ง 2 ฝั่งของสาย ตัวสายมีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้มเป็นเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี frp ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ไม่เป็นสนิมเมื่อเปลือกหุ้มฉีกขาดหรือถลอกระหว่างการติดตั้ง ส่วนคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เลือกใช้ไฟเบอร์แบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC ชนิดคอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก รองรับการโค้งงอได้อย่างดีเยี่ยม เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยเมื่อสายมีการโค้งงอในการติดตั้ง จึงเหมาะกับการใช้งานระบบ Ftth หรือ งานระบบกล้องวงจรปิด cctv อย่างมาก ผนวกกับการผลิตด้วยเครื่องจักรที่ทันสมัยจาก OWIRE สายประเภท 2 คอร์ จะเหมาะกับการใช้งานด้านระบบเครื่อข่ายแบบ Duplex, Dual Fiber หรือแบบคู่ เช่นการนำไปใช้งานร่วมกับมีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Duplex หรือ Sfp Module แบบ Duplex และอีกหลายอย่าง


ข้อควรระวัง
1. ห้ามใช้แรงดึงบริเวณช่วงหัวเด็ดขาด
2. ห้ามนำสายออกจากด้านในสุด ให้ปล่อยสายออกในแนวตั้งตามวงรอบที่เครื่องจักรม้วนเข้า


OWIRE 2C 300 เมตร
แบรนด์OWIRE
ชนิดสายSM
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
จำนวนไฟเบอร์2F/2C
สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ความยาวสาย300 เมตร
ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC-SC/APC

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Patch Cord Fiber OM3 50/125 Owire MM-DX ST-SC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber OM3 50/125 Owire MM-DX ST-SC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-mode รองรับ..

฿130 ฿120

Pigtail Fiber 1 Core 9/125 Owire LC/APC 0.9mm (1.5 เมตร)

Pigtail Fiber 1 Core 9/125 Owire LC/APC 0.9mm (1.5 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว LC/APC ยาว 1.5 เ..

฿35 ฿30

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ Owire รุ่..

฿4,500 ฿4,100

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ความยาว 1000 เมตร ชนิด Single Mode (..

฿2,350 ฿2,150

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (30 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (30 เมตร)

สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 30 เมตร วัสดุเปลือก..

฿250 ฿240

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX LC/UPC (10 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX LC/UPC (10 เมตร)

Patch Cord LC/UPC ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จ..

฿170 ฿150

Ftth Drop 1 Core Owire 350 เมตร + Media WDM Gigabit

Ftth Drop 1 Core Owire 350 เมตร + Media WDM Gigabit

สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode ยี่ห้อ..

฿2,450 ฿2,350

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (10 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (10 เมตร)

สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 10 เมตร วัสดุเปลือก..

฿150 ฿140

คำค้นหา : core, owire, , ftth, drop, , Ftth, Drop, Core, Owire, เข้าหัว, SC/APC, เมตร, มีสลิง, สายพร้อมเข้าหัว 2 Core, สายไฟเบอร์ออฟติก


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด