อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 2 CORE ม้วน 2000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 2 CORE ม้วน 2000 เมตร (มีสลิง)
  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: GJYXFCH-2-2KM
  • รหัส: 000529
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 4145 ครั้ง
  • ฿5,500
  • ฿5,300


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) OEM ในชื่อ SDT Optical Fiber ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐานสูงไว้ใจในเรื่องคุณภาพสินค้าได้เกิน 100% เป็นสายชนิด Flat-Type หรือสายแบน (FTTH) มีลวดสลิงรองรับแรงดึงสูง ใช้คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 / YOFC วัสดุเปลือกหุ้มเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ติดไฟแต่ไม่ลุกลามไปไหน พร้อมเสริมความแข็งแกร่งด้วยเส้นไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นฝังในเปลือกหุ้มหรือ FRP ขนานทั้ง 2 ข้างตลอดแนวสายน้ำหนักเบาการปกป้องเทียบเท่า Steel Wire หรือลวดเสริม ความยาวสายยกม้วน 2,000 เมตร เป็นสายที่รองรับการโค้งงอของสายได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมากเนื่องจากคอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 มีขนาดเล็กนั่นเอง จึงเหมาะกับการนำมาใช้งานด้านระบบเครือข่าย Ftth, Fttx ตามบ้านหรือสำนักงานที่ต้องเดินสายคดเคี้ยวไปมาหรืองานกล้องวงจรปิด CCTV รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ที่เป็นชนิด Single Mode ทุกชนิด

SDT:GJYXFCH-2-2KM
แบรนด์SDT
ชนิดสาย (SM,MM)SM
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
จำนวนไฟเบอร์2F/2C
สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ความยาวสาย2,000 เมตร
ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าใกล้เคียง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1000 เมตร เป็นสาย Fiber Opti..

฿3,300 ฿3,000

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 2 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 2 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2Core หรือ 2 ไฟเบอร์ ความยาว 1,000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) OEM ในชื่อ SDT O..

฿3,200 ฿2,900

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH 2 คอร์ (ยาว 30 ซม.)

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH 2 คอร์ (ยาว 30 ซม.)

สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 2 คอร์ ความยาวสายออกจากตัวแยก 30 เซ็นติเมตร ..

฿45 ฿30

ขาตั้งสายไฟเบอร์ออฟติก, สายอื่นๆที่เป็นโลไม้หรือพลาสติก รองรับม้วนสายไม่เกิน 2,000 เมตร

ขาตั้งสายไฟเบอร์ออฟติก, สายอื่นๆที่เป็นโลไม้หรือพลาสติก รองรับม้วนสายไม่เกิน 2,000 เมตร

ขาตั้งม้วนสายไฟเบอร์ออฟติก, สายกล้องวงจรปิด, สายไฟ และสายอื่นๆที่เป็นโลไม้หรือพลาสติก รองรับม้วนสายข..

฿690 ฿650

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE มีสลิง (แบ่งขาย)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE มีสลิง (แบ่งขาย)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ยี่ห้อ OWIRE 2 Core แบ่งขาย ตัดตามระยะเมตร เป็นสายสำหรับใช้งานภายนอ..

฿10 ฿8

สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 2 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 2 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ LINK ความยาว 1KM (1,000 เมตร) เป..

฿3,600 ฿3,500

Tags : , 2core, drop, , core, ftth, สายไฟเบอร์ออฟติก, CORE, ม้วน, 2000, เมตร, (มีสลิง), ftth drop 2Core | 1-2km, สายไฟเบอร์ออฟติก


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด